Tổng hợp các phần mềm miễn phí cho Windows Mobile

khuongquy@
25/6/2007 7:18Phản hồi: 1.155
1.155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao lai phai khoi dong lai may ha bac
1. Gõ có dấu Tiếng việt
2. Bạn hỏi cho ý nào vậy bạn - 1 số phần mềm giống như kiểu PC bạn cài ý, cần khởi động lại máy để hoàn thành cài đặt thì mới có tác dụng đấy bạn :p
Không restart thì không chơi được.
Đằng nào 1 ngày chẳng phải restart cho máy nó lành ?

Sử dụng Tinh tế chấm com.
sao mình restart rồi mà vẫn ko chơi được vậy
App nào vậy ?

Sử dụng Tinh tế chấm com.
thank cac pac nhiu! de text da.
hauxd
ĐẠI BÀNG
12 năm
cac bac ai co pm space reclaimer 1.54 full ko shard minh voi. hum truoc lo tay fomat mat may. jo ko bit cho nao de tim nua, ca pm gjup hien thi dung luong pin bang vach mau xanh o phia tren cung man hinh ay, mh ko the nho dc ten cua pm do. mong cac bac gjup do. em dung i900. thanks!
Xin hỏi
Tôi đã install Net Framework 3.5 nhưng không thấy Icon để sử dụng , khi click chuột vào dotNetFx35 thì nó lại install lại chứ kh chạy chương trình . Có phải cần cài NF 2.0 trước không ? rất cám ơn và mong tin
@cungxuxu Net Framework là chương trình chạy trên PC mà bạn - Net CF Framework chạy trên PPC nhưng ko hiện icon đâu, nó như 1 plugin làm nền cho 1 số ứng dụng bạn à 😃

Chúc các bạn cuối tuần & những ngày nghỉ lễ vui vẻ nhé!
@LIENHUONG Cám ơn bạn đã có lời chúc và reply , tôi xin hỏi thêm : trong 4r này , trang 36-38 có nói phần mềm này dùng để lấy *** , vậy làm sao để sử dụng , xin hướng dẫn ca1h dùng . Cám ơn và mong tin
hauxd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Net CF bam co the hieu don gian la khung nen de cac ung dug co the chay tot tren may cua ban.
Nhiều Phần Mềm cần phải có .NET Framework mới chạy được, nói chung là các bản từ ver1 đến ver3.5. Phần mềm cũ cần nền .NET cũ, mới thì cần ver cao hơn. Bạn gỡ bỏ chúng cò nhiều Pm có thể không hoạt động dc.
no la pm he thong va no ko hien thi icon nen b ko can fai wan tam van de nay. b chi can cai no la xong.
hauxd
ĐẠI BÀNG
12 năm
cac bac ai co pm space reclaimer 1.54 full ko shard minh voi. hum truoc lo t
chi LH co pm don rac Space reclaimer 1.54 full cho ppc ko shard e voi. e tim mai ma ko thay. thanks!
abc261181
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào có App Skype và Yahoo Messager cho Sony X2 cho em xin với
sao tôi chay raj ko đuoc vây
siminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinhle191 chạy cái gì hả thím,cái nào không chạy được
bác có thể hướng dẫn chi tiết hơn cách cài file cab,rả vao k?em k còn dây cab thì chép vào thẻ có dk k b?em mới dùng nên k biết.có gì nhờ b chỉ giáo
bác có thể hướng dẫn chi tiết cách cài mấy loại file cab,rả vào máy k b?may em là htc kaiser 120 mất dây cab r còn cài dk k b?em mới tham gia nên k biết gì cả
1. Bạn dùng đầu đọc thẻ nhớ vậy, hoặc bắn file qua Bluetooth vào máy nếu như ko có cable chuyển 😃
2. Cách cài thì
- Sau khi chuyển file cab vào trong máy
- Bạn dùng chương trình File Explorer mặc định của máy duyệt đến file cab bạn chép vào qua thẻ nhớ (hoặc bắn qua Bluetooth thì file ở thư mục My Document của bộ nhớ máy)
- Cứ nhấp vào file cab nó chạy & hỏi chỗ bạn cài là Máy hay Thẻ, bạn chọn vị trí & nhấn Install để cài bạn à

@ Xem thêm bạn này bạn nhé ;)
http://www.tinhte.vn/threads/325865/

Hướng dẫn cách sử dụng phần mềm trên Windows Mobile cho người mới | Viết bởi sonlazio

Trong topic này mình sẽ post link của các bài hướng dẫn chi tiết cách sử dụng phần mềm dành cho Windows Mobile. Các bài viết này là của tạp chí e-CHÍP M! nên trước giờ mình không thể đăng lên được. Rất may mắn là mình đã được sự đồng ý của bên đó…
tinhte.vn
@LIENHUONG tks bác nhiều nhiều.à,máy em có java nhưng cài mấy game java nó lại k chạy dk là sao b?
@Onlyloveft 1. Hỏi 1 Topic bạn nhé
2. Bạn cài mấy bản tương thích độ phân giải máy bạn là 240*320 xem sao bạn nhé 😃
falconvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào biết cách chụp ảnh màn hình cho em htc touch2 t3320 thì bảo em với 😁 Mới lần đầu xài win mobile mà search mãi ko cài nổi pm đó :D
@falconvn Bạn phải cài thêm bạn à 😃
Bạn cài Resco Photo Viewer hay Photo Manager, nó là chương trình xem ảnh đồng thời nó cài theo cái Resco Capture dùng để chụp ảnh màn hình nữa rất tiện ;)
bac nào biết cách tạo phim back cho em SS B7610 không ạ.
giúp em với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019