Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp game hot bản quyền trên OVI STORE ( edit chuẩn các trang )

thangbantk
6/12/2011 4:16Phản hồi: 568
568 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

makun23
TÍCH CỰC
11 năm
up lên cho ae tìm
asphat 6 hình như có người up bản khác rồi bạn tìm nhé.hình như chủ pic kô còn xài sym nữa.nên chắc các bạn xin cũng kô có

mình khuyên bạn nên dùng ios , bạn sẽ thấy nó rất hay , có những cái bạn sẽ thấy đc ở nó mà ko os nào có đc , mình cũng đánh giá cao 920 , nhưng 920 lại mang trên mình wp os , mình lo ngại wp os store của nó còn hạn chế quá , mà bạn biết rồi đấy symbian cũng chết dần vì store quá nghèo nàn
@thangbantk mình cũng đang phân vân như zậy đó,ios thì ứng dụng khá nhiều nhưng mình lại rất thích hàng nokia,mà nghe nói windown cũng đang đc nokia phát triển mà bạn,có khi nào nó lại dieko như symbian nữa
@hongphuc1992 sau này thì ko rõ nhưng hiện tại mình thấy ios là hay nhất , ios có kho cydia rất hay mà ko có os nào có bạn à .đừng nghĩ dùng ios chỉ cho oai , ko tự nhiên nó là os đình đám nhất hiện nay , có thời gian tìm hiểu nó nó rất hay đó bạn à , mình cũng dùng cả android os rồi cũng là sản phẩm đình đám là em note , năm ngoái note 1 chắc là ngon nhất rồi còn gì , nhưng mình đánh giá cao ios hơn nên đã chuyển hẳn sang hàng táo dùng. nếu có đk bạn thử 2 os sẽ có thể đánh giá khách quan nhất . Đừng nghe anti apple mà nghĩ mua ios về chỉ để khoe ko làm gì đc cả
Nhiều anti bảo tinh tế từ admin đến mod toàn dùng hàng táo , sao họ ko tự hỏi vì sao họ dùng hàng táo , mod admin đâu phải những con gà về công nghệ. nhưng họ chọn táo vì những gì nó mang lại chứ ko phải vì dùng táo chỉ để khoe mẽ.
@thangbantk hi,nói về hàng apple thì mình chỉ thích mỗi con iphone 5 thui,tại cấu hình và phần cứng của nó khá tốt,chắc mình sẽ để dành tiền mua con này,hi
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
dưới 1triệu dùng nokia là chuẩn nhất - giá tầm trung thì tùy sở thích ae kòn trên 7tr thì dùng iso hoặc android
p/s: trc cùng thời n8 mới ra thấy ae bỏ hơn chục triệu mua dòng s^3 về mà thấy thật sự shock - nói mất lòng 1 số ae nhưng thật sự đã đến lúc nokia cho s^3 vào dĩ vãng đc rùi !
- giờ mình cũng đang phân vân giữa android và iso - thích thì vẫn là iso là hơn cả - nhưng iphone 5 giá lúc này vẫn trên trời quá - lại gần tết nguyên đán chắc cũng chẳng dám mơ sẽ xuống giá - 4s thì đủ xiền để mua 1 e 32gb - nhưng lại thấy lỗi thời sao sao khi mà bàn dân thiên hạ đổ xô về 5 - nên không hứng thú lắm với em nó - còn s3 hay note thì có lẽ cũng nên cân nhắc thêm
- mua điện thoại lúc này có phải lúc thích hợp không nhỉ ?
@tan7espa 4s dùng vẫn rất mượt bạn à , có thể cấu hình ko cao như bên android nhưng do cấu trúc các lớp đồ họa và sự kết hợp hoàn hảo giữa phần cứng và phần mềm nên ios vẫn mượt hơn , tất nhiên mua mới h bạn mua 4s làm gì cố nhịn tầm 3 tháng nữa ip5 dần đi vào ổn định thì xích va theo mình lúc đó cũng nhiều siêu phẩm ra thêm bạn có thêm sự lựa chọn , hoặc 1 tg ngắn nữa nhà mạng vn bán ip5 bạn đi mua là tốt nhất vừa giá ngon mà còn bảo hành chính hãng
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
@thangbantk nhìn avatar bác hình giống hệt thằng bạn em - nhưng nó đẹp trai hơn tý
- thấy bác nhiệt tình up game cho ae mà thấy phục quá ! không download nhưng vẫn thank bác !
@tan7espa hê hê ,đúng là up bài cũng rất mất thời gian nếu muốn cho nó công phu 1 chút , dù ko đc gì , nhưng đc mọi người like vẫn có gì đó cảm thấy vui vui bạn à , nên nếu bài viết có ý nghĩa , hãy like ủng hộ chủ thớt , mình có mất gì đâu đúng ko 😆
thanksssssssssssssssssssssssssssssss
Úp lên phát chiều về ra nét tải lại vậy,huhuhu GAME bên bác tỉ3u quy nữa.
vinafag
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình tải game về đuôi txt thì cài đặt thế nào vậy mấy bạn
Thanks!......................😃😁:p;)
Asphalt 6 HD không tải được bác ơi.
bạn nhiệt với anh em symbian quá. thanks bạn rất nhiều
Có bác nào cài Dungeon Hunter 2 vào đc game tạo nhân vật đc, nhưng lúc đăng nhập vô máy đen đứng hình luôn ko nhấn đc gì hết phải tháo pin khởi động lại. Mình cài trên 603
cho mình xin game này... ai có thấy đâu chào, gọi dạ, bảo vâng... Sư phụ!
http://www.tinhte.vn/threads/1612161/
ban oi co game cut the rope ma co lv8 gjog ben ip ko.ben nokia chj co lv7 thoj a
@caubom hì bạn trích dẫn nguyên bài của mình nhưng chắc ko đọc dòng cuối rồi , hiện tại mình ko dùng symbian nữa nên ko thể mua app vs game đc nữa bác ợ 😔
mình hâm mộ bác rất lâu rồi,mình đã chuyễn qua ip4 đã được 1năm.nay nhớ symbian mua lại E7 chơi tiếp.tuy bác o sài noki nửa nhưng thấy bác qúa nhiệt tình với các ace.mình thanhks rất rất nhều..!
@trankhanh79 hi bác chắc cũng số it ng qua ios rồi quay lại symbian đấy 😁
thank bac nha! nho bac minh moi co game hd de choi
Up cho top ạ.oooooooooooooooooooo
sao em tải mấy trò mà zo điện thoại cài đặt đc nhưng đến khi bấm zo để chơi thì màn hình đen 5s rồi out ra :|

p/s: điện thoại em chưa hackphone

anh chủ topic pm yahoo mr.bi_vc96 hướng dẫn em zùm nha. Tại máy tính lag quá ko vào tinhte.vn thường xuyên đc :|
tks bác
các bác cho e hỏi, e có tải về một số PM trên Ovi, nhưng muốn tìm nơi lưu các file tải về đó, các bác cho em đường dẫn các file đó ở đâu đc không ạh, e dùng n603, em thank các bác.
makun23
TÍCH CỰC
11 năm
@vanhoang1516 muốn thế thì khi tải xong, file chưa kịp cài đặt bạn thoát hẵn ovi, nó nằm ổ F

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019