Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp giá bán Apple Watch Series 6 / SE, iPad Air mới sắp có mặt tại Việt Nam

Trung Dt
17/9/2020 8:42Phản hồi: 125
Tổng hợp giá bán Apple Watch Series 6 / SE, iPad Air mới sắp có mặt tại Việt Nam
Một số đại lý phân phối Apple chính hãng tại Việt Nam vừa thông báo mức giá bán cho các sản phẩm của Apple vừa giới thiệu tại sự kiện tháng 09/2020. Qua đó các sản phẩm gồm đồng hồ Apple Watch Series 6, Apple Watch SE, iPad gen 8iPad Air gen 4 sẽ chính thức có mặt tại Việt Nam vào khoảng thời gian giữa đến cuối tháng 10 tại Việt Nam. Mức giá dự kiến của những sản phẩm này cũng đã có sẵn để anh em tham khảo.

Mức giá chính hãng tham khảo tại FPT Shop

Mức giá chính hãng tham khảo tại CellphoneS

Tại Di Động Việt sẽ có sản phẩm nhập khẩu sớm hơn, trong khi hàng chính hãng sẽ có giá bán và thời điểm có mặt sau đó.

Với iPad Air gen 4, Apple sẽ lên kệ sản phẩm này trong tháng 10/2020 nên thời gian có mặt chính hãng tại Việt Nam sẽ trễ hơn so với thế giới. Có thể iPad Air gen 4 sẽ có mặt từ tháng 11/2020 sớm hơn một chút so với iPhone thế hệ mới.
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá này đâu chênh với iPad pro nhiều đâu
@see022 Thế ở trên ngta bảo mua ở Mỹ bác còn kèn cựa cái gì về việc hoàn thuế với không hoàn thuế? Mà sang Sing mua cách ly 14 ngày chưa kể chi phí cách ly, rồi về VN cách ly tiếp 14 ngày, cũng chưa biết ở đâu nhanh hơn 😁 Cũng chỉ là cái điện thoại thôi, gì phải khổ thế, trước sau 1 tháng chắc không đến nỗi thèm chết được.
see022
CAO CẤP
4 năm
@Black Mamba Mỹ cuối măm chưa chắc đã có chuyến nay về.
vuatocdoDN
TÍCH CỰC
4 năm
@Linh Nguyen ID Có lúc nào ipad pro 2018 dừng sản xuất ko nhỉ. Nếu lên đời mình vẫn chọn con này.
Munich307
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tintin.com bạn nói thế chắc mình cũng gom lúa mua Pro thật, cơ mà kiếm pro bản 2018 thôi
Nhìn giá chán quá
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
@hoangthanh1994 :3 thế mấy đời trc giá ko chán bác sài đc mấy con ou.
iPad Air mới mà giá thế này thì hoặc là mua Air Gen 3 cho rẻ hẳn mà hiệu năng vẫn tốt, hoặc là mua hẳn Pro 11 để có màn hình 120Hz, 6GB RAM, FaceID với cam ngon hơn nhiều.
- iPad Air giá khởi điểm $599 + 10% thuế là khoảng $660 tức là 15tr3 mà giá VN tận 18tr, kinh nghiệm
Hieu123z
TÍCH CỰC
4 năm
@n.a.v.i.p mua air 3 làm gì bác 😆, con ipad gen 8 9 củ là ok r 😃)
-nHm-
CAO CẤP
4 năm
@quangbinhgamer Má, nhà phân phối bán lẻ có bao giờ nhập bằng đúng giá apple công bố đâu
@n.a.v.i.p Mua iPad gen. 8 bản 128GB thôi chứ Air 3 khác gì đâu :3 chưa kể cái design của Air 3 nhìn dễ bend lắm (iPad Pro 10.5 bend vl bend), con iPad thường build trâu hơn vì nó dày hơn.
@Đặng Trung Hòa màn con air đẹp hơn nhiều chứ... cùng chạy A12 thì con air3 vẫn ok hơn con gen 8 mà.. mà cũng đắt hơn vài chai ! Con gen8 đang ngang con mini5 😁 1 con màn to pin trâu , hiện thị bt còn 1 em hiển thị đẹp hơn tí nhưng màn bé pin còi @@ ai chơi gì thì chơi, chứ ipad thấy hoàn thiện nó cũng đến thế thôi à!
nhìn cái giá chinh hãng mà nản
@cuonghmu dân công nghệ hiểu biết thì cứ chỗ nào giá tốt thì mua. trừ khi khá giả quá thì mua sao cũng được.
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
@sdawhai1 Vẫn có bảo hành của cửa hàng mà bác. Mà e mua bn ipad ou chưa gặp trường hợp nào lỗi. Còn iphone thì đúng 1 lần phải máy lỗi cam, cửa hàng họ vui vẻ đổi thôi. Nói chung biết test thì ko lo lắm.
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
@hoangphithanh Đúng ou bác. Dư giả thì cứ fpt vs tgdd thôi. Mình nhà trả góp, mấy miệng chờ nhà nuôi. Tiết kiệm chừng nào hay chừng đó.
sdawhai1
TÍCH CỰC
4 năm
@cuonghmu Ý là bây giờ nếu biết mua hàng CH ở Hoàng Hà, hay CellPhones thì giá sẽ rẻ hơn FPT, TGDD nhiều. Anh em rành công nghệ có ai vào FPT, TGDD mà mua hàng CH đâu 😁 Hàng XT thì bây giờ kém hàng CH cỡ 1-1tr5 là cùng, không đáng để đánh đổi.
iáT Tài
TÍCH CỰC
4 năm
Giá gen8 mà thế kia mua air3 cho nhanh mọi cái đều hơn!
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Đạt nguyễn Air 3 đặt cạnh air 4 thì củ chuối quá 😔
iáT Tài
TÍCH CỰC
4 năm
@cuonghmu E đang dùng cái còn mỏng và nhẹ hơn cả air3 bác ạ 😆
NgocBasic
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cuonghmu Inbox bác ơi. 0916861005
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
@NgocBasic Chờ air 4 có hàng bác ơi. Bác đợi khoảng 1 tháng nữa đc thì khi bán e ới bác. Giá tốt ạ.
Watch SE bản kịch 359$ đôn giá lên 12 củ. Đm gian thương.
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
4 năm
Đồ mua fpt thì khác j vứt đi mấy củ
quang_35
TÍCH CỰC
4 năm
@ChuoiNo1 😆 nhìn chán hẳn
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
4 năm
@quang_35 vào đó trên tay để lựa chọn và ngắm giò non thì lại ổn b à
quang_35
TÍCH CỰC
4 năm
@ChuoiNo1 Thegioididong OK hơn nha bác 😆
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
4 năm
@quang_35 Vịt teo hoặc TMĐT vn/a chứ chênh nhiều quá
quang_35
TÍCH CỰC
4 năm
FPT ăn dày quá 😆
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
@quang_35 Hehe, dày thiệt sự -.-
Em có con mua từ 2018 tới h vẫn ổn
@nem nướng nha trang Pro 2018 bem chắc cũng vẫn ko thua được thằng air mới đâu.
@bomduc Tuỳ nhu cầu, mà làm sơ sơ hay nặng đô thì quất con lap ngang giá vẫn hiệu suất hơn những kiểu nữa mùa này.
Giải trí thì iPad Air là ổn áp nhất nhưng cái giá bán ra tại Việt Nam thì pro 2018 vẫn p/p hơn nhiều.
K thể tin ipad air giá cao thế
kunsubin
TÍCH CỰC
4 năm
@thaonhu1503 Giá ipad air mà cứ tưởng bản pro, gắng sài mini 4 chờ thời gian lên pro luôn
@kunsubin Cài mini quen rồi lên pro ngán ak bác.
Chờ mini ra xì tai như pro thì quá ngon
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
@thaonhu1503 Chờ một thời gian cho nó hạ nhiệt bác =]]]
ph@m.duy
TÍCH CỰC
4 năm
Vẫn dùng seri 3 thôi 😁
Giá của di động V ok nhất. Khả năng bán con S4, làm con S6.
Giá này Ipad air mà như pro nhỉ :v, pro hơn đứt đấy ae ạ.
Steve Chu
TÍCH CỰC
4 năm
Tính ra Đô la vs + thuế kiểu gì chênh bà cố luôn =)) thôi khỏi mua, dành tiền làm đc bao việc 😁
Tính ra cao quá 😔(((
Nhìn giá thấy chùn chân ..
sangminh10
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đợi con s5 giảm giá múc thôi🤤 cứ đời mới thì mua đời trước 1 đời. Theo ba cái đồ này tiền nào chịu cho nổi
crazywin
ĐẠI BÀNG
4 năm
vãi giá, khiếp đảm 😆 4 tiếp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019