Tổng hợp giá bán chính hãng Samsung Galaxy Note từ trước đến nay

Mikeknowsme
2/8/2020 7:56Phản hồi: 163
Tổng hợp giá bán chính hãng Samsung Galaxy Note từ trước đến nay
Sắp tới sự kiện Unpacked của Samsung ra mắt dòng Galaxy Note mới (Note20), giá bán luôn là điều mọi người quan tâm đến. Kể từ 3 năm trở lại đây thì giá smartphone càng lúc càng tăng cao, và Samsung cũng đã tăng giá sản phẩm theo thời gian cho các máy flagship của mình từ dòng Galaxy S và cả Galaxy Note.

Mình xin tổng hợp lại giá bán chính hãng tại Việt Nam từ dòng Galaxy Note đầu tiên cho đế Galaxy Note10 Plus về sau này để xem giá theo thời gian đã thay đổi như thế nào.

163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vài tháng rồi nó giảm gần 1/2 là thích hợp để mua... kaka iloveu.
@bibi1390 Trc mình dùng ip X xong chuyển lên Note 9 rồi, nên giờ không muốn quay lại nữa
nmdhabl
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Lan tinh tế Đang dùng Note 10 lite (11tr) :v
@biahoi5ngan Năm nay note20+ mỹ xài hẳn 865+ còn note20+ đông lào vẫn xài con chip cùi hơn 865 thường
@biahoi5ngan Bản Hàn làm làm gì có chíp rồng ta? Bởi vậy mua chính hãng làm gì nếu đợi được thì khoảng vài 3 tháng đã có giá tốt xách tay, nhìn keng vãi ra!
Dự giá lần này sẽ là 28.990.000đ, AE bên dưới thì sao? 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Có 1 màu ông ơi. Đặt màu vàng đồng. 21/8 giao
@sharinran141 Ô, thế ra chú đang đề cập tới hàng xách tay hoặc hàng ko fải brand-new à? Ở trên tưởng chú nói giá 12tr là chính hãng & brand-new 😅
@nguyenpr089 Mình nhớ rồi, trong 1 bài gần đây có nói dòng này chỉ có màu như bạn nói & 1 màu hồng nữa thì fải 🤓
@crazysexycool1981 Chính hãng lấy đâu ra chíp snap bác 😂
Irisiioo
TÍCH CỰC
4 năm
Note 20 đợt này ít nhất phải 27990000đ. Haizzz định giá sp chi cho đắt dữ thần rồi tuột giá ko phanh. Quà tặng thì tặng thêm gói bảo hành hoặc tai nghe là đủ rồi, kê 1 đống vào rồi sau đó giảm giá tuột quần.
@Irisiioo giá của đống kèm theo là giá trên trời, tặng thì ngta phải dùng, còn mua thì k mua :v
Irisiioo
TÍCH CỰC
4 năm
@Tài Khoản TKK Cũng phải trả tiền bonus chứ tặng không đâu 😆, hàng tặng cũng ngon mà kèm theo khuyến mãi thì xem như đồ bỏ rồi.
@Irisiioo Bởi t đâu có xài samsung, cứ xì xào mà táng, đáng tới từng cắc
@Irisiioo Thì bọn nó là ss ủy quyền và quà tặng chỉ áp dụng hàng chính hãng vn ý mình là những cửa hàng này nếu ko lấy quà có thể trừ hẳn như con note 10plus 27tr sẽ trừ đc 5tr phần quà lúc mới ra 😁
Nhìn giá nản quá :'(
herophanx19
ĐẠI BÀNG
4 năm
@mrhuymap1491 haha, thế nên mới tính tặng kèm một đống quà ah bác
Namhle
ĐẠI BÀNG
4 năm
@mrhuymap1491 Hqua xem giá note 10 trên cps thấy có 17tr. Không biết là bản thường hay plus. Tụt giá nhanh quá
Rất thích siêu phẩm của samsung ở thời điểm 5- 6 tháng sau khi mở bán.
@tranthuy85 Lúc đó hạ nhiệt và ko còn khuyến mãi mua bia kèm lạc nữa. Nên giá lúc đó phải giảm để bán đc máy.
Mình cũng như bác. Ko mua khi vừa mới ra mắt được kinh tế ko cho phép :d
@Julient Tính ra nó giảm kha khá đó bác 30-40% chứ ko ít. Mà em sợ dịch, nó còn.... sâu nữa
@tranthuy85 đang dịch nên đợt này em cũng nghĩ sẽ tụt nhanh hơn nữa, tầm tháng 6 năm sau là đẹp.
Jie
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tranthuy85 chờ làm gì, ra mua ko lấy quà đã giảm 1 mớ, lúc mình mua note 10+ nhận ngày đầu chỉ có 20.5 tr
nghia3d
CAO CẤP
4 năm
note 20 plus 18 triệu ko quà,note 20 16 triệu là hợp lý rồi
@nghia3d mình nghĩ ở năm Covid-19 2020 này thì phải 3-4 tháng sau mới có giá này đó nha bác 😁
@Julient Vậy quà của ss chiếm tới tận 40% giá trị con máy lận hả? Ghê vậy
ndkhanhs
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tôi thích màu đen của anh bạn Note FE 😆)
noMacLe
CAO CẤP
4 năm
Khoảng cách giữa giá tiền bán máy và giá trị sử dụng những chiếc điện thoại Samsung ngày càng phình rộng ra 😁
giá đt ngày một đắt
@Didu Mình thì thấy đồng tiền xuống giá thôi.
@Didu Tại thằng Apple đó mod, làm các hãng khác cũng phải cong mông chạy theo cho kịp 😂
@Didu So với giá Vàng thì năm nay lại rẻ nhỉ. 😝😝
Con chip phế vật xịt note ... chơi game đúng là là. Sam nó định giá theo giá vàng hay sao đó ta ơi 😂😂😂😝
blackjade
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhà nghèo nên chỉ mua hàng xách tay, không có cửa mua hàng chính hãng.
@blackjade Vậy là hơn hơn rất nhiều người rồi bạn nhé 😁😁
Feris
ĐẠI BÀNG
4 năm
@blackjade nhắm vào đợt sales cũng ngon mà, mình mua note 10 bản thường ở Hoangha 2 tháng trước có 12tr5
blackjade
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Feris Chờ lâu lắm cậu ơi, hàng xách tay mới ra cũng rẻ hơn chính hãng tầm 4-5 triệu rồi.
Nhớ cách đây 8 năm cầm 16-17tr đi mua điện thoại flagship là ngon lắm rồi. Giờ mua giá gần gấp đôi 😂😂
Doanh nhân, thư ký thành đạt...phải để giá 4-50 triệu mới xứng. Chứ giá này bèo quá 😁
@Giàng A Lúa Thì có đó Z và F
tn2108
TÍCH CỰC
4 năm
Các bác cứ nói giá ảo chờ 5-6 tháng nữa rớt giá thì mua, vậy chi khổ chèn, sản phẩm công nghệ là mỗi giờ mỗi phút là nó đã lạc hậu rồi. Thích thì nhích thôi. giá ban đầu cao vậy mà kèm theo 1 đống quà, ko mua trừ ra thì cũng được mớ tiền, đặc biệt hỗ trợ 0% lãi suất nữa, cần gì phải xoắn.
merinoka
TÍCH CỰC
4 năm
@tn2108 Quan trọng 1 điều là giá nó ảo quá. Ko xứng đáng với đồng tiền bỏ ra quá cao với giá trị thực của cái điện thoại sam sung bạn ạ.
Hét giá rõ cao rồi nhét đống quà khuyến mãi vào để lên 26-30tr. Mà tiền quà thì đến lận 6-7tr. (Quà là tiền ảo)

Rồi sau 3-6 tháng sau. Giá còn 18-23tr thì bạn nghĩ sao?
hình như chỉ có chính hãng vn mới xài đc samsung pay hả các cụ
OH_MyGod
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tài Khoản TKK Chỗ nào sài dc thẻ tín dụng là sài được samsung pay nha
@caffeinezzZ Ss pay xài ngon, mà giờ có momo xài cũng gần bằng rồi. Nên giờ ko có sspay cũng ko sao.
@OH_MyGod Sspay cũng dùng qua ccard mà, như siêu thị phải quẹt thẻ chứ đâu dùng đc nfc nhỉ
OH_MyGod
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tài Khoản TKK Được hết nha bạn, nói chung SS pay mạng lưới thanh toán nó khá rộng. Nhiều khi cửa hàng còn không biết là họ có hỗ trợ thánh toán qua SS pay, mình phải chỉ họ nữa :V.
Thử sài cho biết, cũng hay. Mình thì thích trải nghiệm nên cái gì mình cũng thử quá hết.
Tăng hợp lí mà. Dù gì cũng là đầu bảng
@Lê Phú Khương Tăng this tăng that, bên tăng hợp lý, bên tăng hút máu
Màn có bị lỗi nữa hay ko. Màn thì đẹp, máy xài mượt, tiện dụng nhưng cứ hết bh lăn ra lỗi thì bó tay. Định mua con s10 5g nhưng thấy phiêu vụ màn hình quá nên nhảy về ổ xiaomi cho an toàn.
hóng offline đi lấy quà thôi, chứ từ giờ không mua điện thoại Samsung nữa
@fioh_tuananh Giờ mà mua thì chỉ Vsmart thôi bác ạ
herophanx19
ĐẠI BÀNG
4 năm
sam rớt giá banh nóc luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095