Tổng hợp giá cả, bản vẽ tất cả các chi tiết của xe Yamaha Exciter (T150, T135) !!!

duylinhute
15/9/2016 1:37Phản hồi: 34
Tổng hợp giá cả, bản vẽ tất cả các chi tiết của xe Yamaha Exciter (T150, T135) !!!
Mình mới tập hợp được bộ bản vẽ này của Ex. Hình ảnh trong topic chỉ là demo, bác nào muốn xem full thì tải file trên mediafire về nhé. Mà các bác nên lưu về để dành trên máy, phòng trường hợp sau này link die 😃. Bao gồm 2 bộ:
1. Yamaha Exciter 150:
Gần như đầy đủ tất cả các chi tiết. Giá cả cũng đầy đủ và tương đối đúng. Ae nào đi Ex 150 thì nên sưu tầm bộ này về nhé. Mình thấy khá là hữu dụng đó 😁
http://www.mediafire.com/download/5dh3esab3q9r2mf/Ban_ve_chi_tiet_Exciter_150.pdf
Demo Exciter 150.png Demo Exciter 150 2.png
2. Yamaha Exciter 135:
Bộ này do bác datheon đưa link lên, chỉ có bản vẽ chứ k có giá. Mình k đi con này nên k rành, các bác cứ thong thả tải về nghiên cứu nhé :D
http://www.mediafire.com/download/i3mcvtdgqburd5b/Ban_ve_chi_tiet_Ex_135_5_so.pdf
Ex 135 - 1.png Ex 135 - 2.png Ex 135 - 3.png
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi đang cần bộ bản vẽ này của AB 2015. Bạn có k?
@-Phú Xuân- Mình chỉ có đầy đủ bản vẽ của Ex 150 thôi bác ơi 😁
pheroty
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng cái app này luôn cho khoẻ, xe yamaha nào cũng có. Còn giá phụ tùng thì chắc gọi điện lên hỏi thôi.
http://www.yamaha-motor.com.vn/Phu-tung-5/Catalog-phu-tung-152
@pheroty App này k dùng được cho Window Phone. Mà giá đâu có đầy đủ như bảng giá mình up đâu bác? Chắc được 20% là cùng. Ngay cả giá cái lốp xe Ex 150 còn k có nữa mà 😕
gadat11
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duylinhute Con ốc cái kẹp cục cao su đệm còn có giá nũa là.k biết chỗ khác sao chứ Ya trương quốc dung pbú nhuận bán phụ tùng giá y như catalog
Mà cần gì phải tải về nhỉ. Đây này http://yamahaexciter.com/phu-tung-exciter/phu-tung-xe-exciter-150/
@gadat11 Bác có nghĩ tới 1 ngày nào đó admin của trang web k muốn up giá lên website nữa k?
Giá phụ tùng nó báo thế là chính xác r đó bạn, gọi làm gì nữa.
Dù biết giá. Vô hãng mua nó báo giá k đúng. Vậy có trả giá được hay k ???
@Juse-Luanzz Mình thay nhiều thứ rồi. Đúng giá 90% 😁
@Juse-Luanzz Vô hãng nó bán vẫn y giá như thế thôi bạn, nhiều thứ ví dụ 89k thì nó lấy chẵn 90k chẳng hạn, k lệch gì đâu.
@duylinhute trước giờ mua 4-5 món ở 3s,em thấy giá phụ tùng 150 này khớp luôn bác ạ,bác có bản ex 2006>2010 không đem lên luôn đi bác😃
@spark rx135i Mình mua cũng mấy món như bố phanh, cụm xi nhan,... rồi có hỏi thêm nhiều thứ, thấy khớp giá thật nhưng k ghi "chính xác giá 100%" để đỡ bị ném đá nếu lỡ có đại lý nào bán giá đắt hơn 😁
Mình chỉ mới tìm được bộ giá của Ex 150 thôi bác.
npl27596
TÍCH CỰC
8 năm
Đang onl ipad ko tải về xem đc, bác xem giúp mình dàn nhựa bóng ex150 ( ốp đầu, mặt nạ, dè trước, 2 yếm, 2 ốp sườn ) tổng cộng khoảng bao nhiêu thế, với cả giá bộ tem nữa, movista hay gp đều đc,
Đang chạy đỏ đen mà chán nên muốn đổi màu ấy mà
@npl27596 Bác download chương trình xem pdf rồi download file này về là xem đc ngay ý mà. Giá đầy đủ cho bác, k thiếu chỗ nào đâu 😁 :D :D
Lưu y´ la màu vaˋ tem phiên bản giới hạn hơi kho´ mua nha.
@hùngcáttín1 Cái món gì dù nhỏ nhất, hàg hiếm đến đâu bạn đặt hàng tầm 2 ngày là có, cái con tem Lưu Ý vs Cảnh báo m còn đặt hàg được mà.
npl27596
TÍCH CỰC
8 năm
Cám ơn bác mình xem đc rồi. Giá dàn nhựa bóng chưa tới 1tr. Tem thì cũng cỡ đó luôn. Vậy tính ra yamaha ăn đậm nhỉ. Hồi mình mua màu trắng đỏ với đỏ đen chênh 3 củ lận.
@npl27596 Chắc bác tính thiếu cái gì rồi đó. Mình có hỏi thử giá 1 Ya thì nó bán full dàn nhựa Ex tới 3tr 😕
npl27596
TÍCH CỰC
8 năm
@duylinhute Ko thiêu đâu bác, ya báo giá 3tr là do tính luôn mấy cái như bù loong, ốc vít, pat, ngàm, cao su, tem xe trên dàn áo luôn ấy, với cả thêm nhựa nhám nữa, còn mình chỉ cần 6 món nhựa bóng thôi.
Msf tính ra cả dàn 3tr vẫn rẽ hơn là mua khác màu mà chênh lệch 3tr, coi như có thêm 1 dàn áo sơ cua
Trang web bác up k phải là trang web chính thức của Yamaha VN nha, nó chỉ là của 1 đại lý thôi (Yamaha An Phú):
Trang web chính thức là trang do bác này up nè:
😁 :D
Ý tôi là dàn mủ và tem phiên bản giới hạn nó làm khó làm dễ và bắt phải photo đăng kí xe mới bán cho. Nếu mua dễ thì còn gì gọi là phiên bản giới hạn nữa.
badboylv
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có tài liệu với giá của dòng 135 5s hay 4s không ad? tks !
@badboylv Đây bác kiểm tra thử, do mình k chạy con 135 nên k rành lắm 😁
http://yamahaexciter.com/phu-tung-exciter/phu-tung-xe-exciter-135/
404页面
yamahaexciter.com
datheon
TÍCH CỰC
8 năm
@badboylv Có tài liệu, no giá.
Ex 5 so - HOT.PDF
@datheon Vậy thôi mình sửa tiêu đề topic lại. Rồi đưa file của bác lên page 1 luôn cho ae dễ tham khảo nha 😁
@badboylv Anh cho e hỏi lấy catalog phụ tùng mấy loại xe như Honda,Yamaha ở đâu vậy ạ
kenken1512
TÍCH CỰC
8 năm
Đã tải về, rất bổ ích 😁
hihi,thank bác nhiều nhé
htdepzaihp
ĐẠI BÀNG
8 năm
tuyệt vời ông mặt trời 😆
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác để yên đừng gỡ xuống nhé để bữa nào mình tải về máy tính mình cái nhé, tại cái máy từ thời napoleon cởi truồng nó chạy chậm quá nên ngại mở lên, mình cũng có 1 bản nhưng không có giá như bản của bác
@111huynguyen Mình để mọi người xài mà. K gỡ đâu 😁 :D
mattino
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác có bảng giá của winner 150 hem ;)
Chi m hỏi yếm 3D Cua ẽ 150 gia bao nhiêu vậy
Mã 2ND-E6154-00 có chổ nào đặt hàng online không vì chổ mình kiếm không có

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM