Tổng hợp kinh nghiệm lựa chọn - lời khuyên về ĐTDĐ, phụ kiện

Vit
19/5/2006 16:51Phản hồi: 282
282 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RainNguyen9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đang có 3tr, đang định mua xiaomi 4x, không biết có nên mua không nhỉ? anh em nào tư vấn mình với. 😁 mục đích chính là game nhẹ :D chụp ảnh cam trước chuẩn (game vs camera cho gấu), còn lại thì fb, lướt web, zalo bình thường thôi :D
các bác cho em hỏi. e đang dùng ip6 mà bây giờ máy của em bị đốm cam với màn hình phản quang thì sửa có hết nhiều tiền không nhỉ
dien thoai bi hu tot nhat la toi may trung tam dt. Tuy gia hoi chat nhung minh an tam. Dem ra may cua tiem thi co toi hon 90% la se bi luoc do.
kill-you
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho mình hỏi hàng xách tay xiaomi có được hãng bảo hành không?
Mua ở đâu thì mua . trừ cái Di động thông minh nhé thớt ,. em đang bị dính phốt 😔
@Trần Hoàng Anh 182 Èo, e vừa xách mi max 2 ddtm về, bác bị phốt gì thế, hoang mang qá

Gửi từ MI MAX 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
cảm ơn bạn chia sẻ
Duc Duck
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chào các bác. Em đang có vấn đề về củ sạc và cáp sạc muốn hỏi ạ. Chuyện là em là sinh viên đang dùng iphone 5 nhưng củ sạc và dây sạc thì không rõ xuất xứ (vì em mua lại). Vừa rồi thấy vài vụ giật rồi nổ do sạc em cũng sợ nên vừa đầu tư 1 củ sạc Anker do có giảm giá mạnh. Nhưng hiện tại em chưa mua được cáp Anker do chưa đủ kinh phí hic 😔 Các bác cho em hỏi là dùng củ sạc xịn mà cáp sạc không xịn như vậy thì có nguy cơ gì không ạ? Với nếu có giật hay nguy hiểm thì do củ sạc hay cáp sạc ạ?
Sun Shine
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duc Duck Theo kiến thức hạn hẹp của mình thì củ chuẩn là được, cáp ko chuẩn thì sẽ vào pin chậm hơn, có nguy cơ cháy, đứt, gãy, lỏng chuôi, ko nhận nguồn, rò điện...nói chung nguy cơ thấp thôi ko đến mức nổ đâu bạn.
Hỗ trợ bạn mua điên thoại với giá tốt hơn: https://sites.google.com/site/muabandienthoailaptop2/
ngoctuan0307
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giờ e có tầm 7-8 tr có nên mua s7 edge hàng xách tay không các bác? Có máy nào trong tầm tiền ngon hơn không ah? Rất mong các bác cho em ý kiến a! Thank all.
Cảm ơn các bác đã chia sẻ kinh nghiệm "xương máu" cho anh em 😁
Cảm ơn bác chủ thớt,có thêm nhiều kinh nghiệm hơn
Thanks ad nhé
hóng ké với
runXmen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã bác nào sửa điện thoại ở Nhật Cường chưa? xin được cho biết ý kiến.
cũng có cái để dùng khi chọn điện thoại cảm ơn bạn
Hãy lưu ý là độ bền của pin sẽ tùy thuộc vào cách bạn sử dụng máy và việc sạc lại pin thường mất 1 giờ hoặc lâu hơn
dunglun
ĐẠI BÀNG
6 năm
tiệm nào uy tín sửa chữa các bác
Xin hỏi ngoài lề:
Mình hỏi của bán đt con xiaomi A2 chạy chíp snapdragon 660 mình nhìn qua giao diện lại là giao diện của Miui. Mình gà mờ về đt bác nào rành cho mình hỏi con đó là con gì ạ. Giá là gần 6 củ ạ.
xưa kia ai cũng chuộng nokia, còn bây giờ toàn là trái táo
Cảm ơn bạn, rất hữu ích

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019