Tổng hợp:Mod joshlog base mif patch-Đổi màu pin hình khởi động cho NokiaBelle-Thay Toggle.[UP 10-10]

Been Shady
11/7/2012 3:27Phản hồi: 569
569 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã thành công vs cột pin. Em ốp file avkon2 + file tiengien.all vào mới đc. Mà hình như file 9G của bác bị lỗi rồi 😃
Bác có quả 4G post em xin vs. Màu và sóng như cũ càng tốt. Hìhì
tìm đi link đâyhttp://ketnoidamme.vn/threads/430/ pc bi hỏng rôi không vọc đc có nhjều loại có cả 4G đấy .mà bạn cài pm nào mà đc
@killshort cái Mif a chỉ em ấy. Hiha. Tks a nhiều nhé 😁
s kỳ lạ v.. mod xong là mất luôn cái pin vs cột songd thế này..
fp2 có làm được như hướng dẫn không ạ?
Cho em hỏi máy e vào bằng x-plore làm đến bước cuối tìm đến C:\sys là hết không có file AknIcon.dll là sao?
@yagamikira phải dùng x-plore mới nhìn thấy forder hệ thống, trình mặc định sẽ k thấy bạn ạ.(phải bật pacht trong rompacher nữa bạn nhé).
Bạn dùng máy gì? Nếu bạn fash những bản cfw có controller sẽ k cần tới topic này nữa vì controller chức năng trên lun nhé
@buymoney Em dùng X7-00 belle refresh 111.040.1511. Đúng như bác nói trước đó em mở bằng x-plore không thấy trong C:\sys có gì hết phải mở rompacher lên mới thấy thư mục bin. Đến đây thì em dow file Nokia_FW_111.40.1511 để làm tiếp đúng không bác.
@yagamikira Trọn một trong hai cách dưới đây:
1. Bạn downoad "power path one click" về và làm theo như topic này hướng dẫn ( seach google)
2. Bạn tải một bộ CFW dành cho X7-00 có controller và đọc hướng dẫn của topic đó sẽ có ( Bộ CFW X7-00 anh s0ckb0ycb có đó bạn, có thể xin of anh ý
@buymoney Em đã dowload power path one click về và làm được rồi bác ạ. Thank bác nhé!😁
up cho anh em cần
Ai hướng dẫn chi tiết cho em bước này với!;)
@yagamikira bạn coi lại xem cài mod thành công chưa, dùng power path one click đi dễ dàng với thêm nhiều cái hay nữa
các pro cho e hỏi với,e dùng power patch thay đc màu pin,cột sóng và effects rồi mà thay toggle widget thì nó thành trong suốt luôn ko thấy gì hết.cái bật,tắt wifi hoặc bluetooth chả thấy tí gì,như tàng hình vậy T.T,e tải 1 bộ toggle về và chọn thử mấy widget chép vào E/resource/apps liệu có fải chép toàn bộ các file .mif trong bộ đó vào nó mới ra ko?
@mynhansau bạn copy vào sẽ có toogle khác nhé .. các file mif đều có tên của nó mù
thế mình thích cái nào thì chép cái đó hả tỷ tỷ?vd cái weatherwdget.mif hay fải chép nguyên cả bộ widget?
@mynhansau weather là thời tiết, nên chép đủ bộ thì mới đồng bộ vs nhau dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019