Tổng hợp một số lỗi trên iOS 15, anh em bị lỗi nào?

Mikeknowsme
24/9/2021 8:27Phản hồi: 290
290 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trên ipad mini 6 mình bị lỗi khi bật chế độ Truy cập được hướng dẫn để chơi game Pubg mobile thì bị treo cảm ứng không thoát ra khỏi game được luôn, mình có khởi động lại bằng cách nhấn phím + rồi thả ra rồi nhấn phím - rồi thả ra sau đó nhấn luôn phím nguồn cho tới lúc máy khởi động lại. Sau khi khởi động lại máy tự động vào thẳng game Pubg mobile luôn và bị tình trạng bị đơ và treo máy như vậy luôn. Mình thử khởi động máy lại vài lần nũa mà vân bị tình trạng như vậy luôn. Và mình để máy như vậy cho đến khi hết pin và để máy nguội hẳn mới sạc đầy pin thì máy mới trở lại bình thường. Sau đó mình tắt chế độ Truy cập được hướng dẫn thì vào game Pubg moblie thì vẫn chơi bình thường ko bị treo máy vẫn thoát game bình thường nhưng khi bật chế độ đó thì lại bị tiếp luôn !.
Có ai bị lỗi giật giật icon app khi mình load ko?
E vừa lấy 13prm còn đang chạy 15.0.1
Youtube chỉ phát tối đa video độ phân giải 1080p, không còn xem đc 4k hoặc 8k kèm HDR như lúc còn dùng 12prm chạy ios14.
Đây là do ios15 hay do youtube vậy các a? Có ai gặp trường hợp vậy chưa ạ?
netscape
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lỗi gì vậy mọi người ơi
M thì bị lỗi k lưu đc video quay khoảnh khắc trong liên quân . Cứ để cho n lưu xong là đứng luôn, vào photo thì cũng đứng luôn tất vả video trong máy .
R lỗi tự động ngắt cuộc gọi trong mesenger, lỗi k cuộn xuống đc trong web.
Iphone 12 ios15.2 beta 3 .
Hqua mình xuống 15.1.1 vẫn k hết
Vào Facebook thỉnh thoảng bấm xem video màn hình đen sì. Phải tắt đa nhiệm vào lại
deptrai2412
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bị lỗi này từ ngày nâng 15.2 có bác nào giúp với máy mình xsm chưa bất kì lỗi từ ngày mua

Mọi khi chia sẻ màn hình ko lỗi - giờ kick vào tivi là bị bật ra ngay lập tức đã thử trên nhiều tv đều k được - thử máy khác ios khác vẫn chia sẻ đến các tv bình thường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019