Tổng hợp những phần mềm hay cho E63-E71

vyhvtv
10/4/2009 4:13Phản hồi: 1.186
1.186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
pro nào có phần mền sửa ảnh vui như pull face cho e71 cho em xin với
Em có 1 cái không hiểu sao cài được k chạy chán quá
Thanks các pro trước
sao phần mềm best_fsmessage_s60_3_v_1_00 mình cài rồi ..... mà cũng k mở lên được nhỉ.
@sythanh90 qua đây đi bạn
phantan74
TÍCH CỰC
12 năm
Tình hình là mình đang dùng Nokia E71 và đăng ký gói 3g rồi. nhưng kg biết làm thế nào để E71 có thể thu sóng 3g và phát sóng Wifi cho laptop?

Anh, chị nào biết hướng dẫn mình với nhé.

Thanks.
phantan74
TÍCH CỰC
12 năm
ai biết chỉ giúp mình với nhé. thanks
@phantan74 Bạn tìm pm JoykuSpot nhé!
phantan74
TÍCH CỰC
12 năm
@luuphuongnam Thanks bạn, mình down JoykuSpot về rồi nhưng kg cài dc. Bạn hướng dẫn lại giúp mình nhé

Thanks
@phantan74 Máy bạn đã hackphone chưa? Nếu chưa thì không cài được là đúng rồi
phantan74
TÍCH CỰC
12 năm
@luuphuongnam Thanks bạn, hackphone có dễ kg bạn, có ảnh hưởng gì điện thoại kg vậy
@phantan74 Hackphone thao tác hoàn toàn trên điện thoại, chỉ cần đọc thật kỹ và làm cẩn thận thì mất 5 phút là xong! Hackphone không ảnh hưởng gì đến điện thoại mà trước mắt sẽ giúp bạn cài được phần mềm (nếu không sẽ không cài được hoặc cài được nhưng rất hạn chế) và sau đó là có thể tùy chỉnh chiếc điện thoại để nó lung linh và hoạt động hiệu quả hơn (cái này cần tìm tòi) thôi!
Link hackphone để bạn tham khảo:
http://www.tinhte.vn/threads/1125857/
http://www.tinhte.vn/threads/884852/
Chúc thành công
cho mình xin phần mềm báo xạc pin đầy dành cho e63 với
xin các bác cho em hỏi
sao em cài phan mềm khoá máy khoá ứng dụng mà sao được vài ngày vây .thak các bac trươc na !!
@0978391102 chắc bạn cài bản dùng thử rồi. Lấy key mà nhập vào để mà dùng full.
Cho em hỏi taỉ về và caì đặt ntn ạ? Chép vaò thẻ nhớ hay taỉ và caì trực tiếp như kiểu taỉ link ota cua bkackberry...em mới dùng nên ko rành lắm...cám ơn ạ.
@sapxahue cài cái gì? bạn hỏi thế chẳng ai biết cả.😃
@sapxahue Bạn sử dụng Nokia Store trên máy điện thoại, download trực tiếp về máy để cài đặt, hoặc dùng qua máy tính thì sử dụng PC Suite (không biết đã đổi tên thành cái gì nữa rồi) dành cho các máy Nokia, hoặc download soft cần về máy tính, copy sang thẻ nhớ của ĐT rồi dùng X-plorer mở ra để cài đặt.
Co phan mem chat yahoo khong bac?e63 cua e fomat lai mat mat phan mem do(em yeu bang dien thoai khong viet dau dc)
có ai cho mình hỏi cái được không. Mình có down cái phần mềm giới hạn cuộc gọi EndThiscall dành cho Nokia E71 nhưng sao mà nó không chay được vậy nhỉ có ai biết thì hướng dẫn cho mình với
bac nao co pm xem tv tot nhat ko gui cho minh voi . minh da thu dung nhung pm khac nhung xem ko dc . cam on nhieu
bac nao co pm xem tv tot nhat ko gui cho minh voi . minh da thu dung nhung pm khac nhung xem ko dc . cam on nhieu
Mình vừa cài Smart Movie 4.15 cho kon E63 of mình nhưng cài xong thì nó đòi key... Có pạn nào có thể giúp mình tìm ra key of kon e này thì giúp mình với... Seri 359319207676734... Cảm ơn nhiều nhé
mình mới xử dụng e71 fw 510... hôm wa mới mò mẫm hack phone cài xlore down và cài trên đt như hướng dẫn trên diễn đàn, nhưng cài xong thì hong biet vao xlore thế nào. co ai huong dẫn hộ với...minh` cải ban v1.57 trên diễn đàn nhé.... giúp với ae 😔
mình mới xử dụng e71 fw 510... hôm wa mới mò mẫm hack phone cài xlore down và cài trên đt như hướng dẫn trên diễn đàn, nhưng cài xong thì hong biet vao xlore thế nào. co ai huong dẫn hộ với...minh` cải ban v1.57 trên diễn đàn nhé.... giúp với ae 😔
@sieunhan1986 thì kích vào nó chứ sao. còn muốn nó hiện cả ổ Z và D thì bấm Menu>Tools>Configuration rồi tích vào 4 ô đầu tiên.
Link die hết rồi bạn ơi
link download dead roi bac oi
bác ơi cho em sin vài game hay của máy e63 vơi ạ !! thank
Rât tuyêt vơi !
Sr em không biêt viêt co dâu ?
Mây bac cho em hoi e71 co chưc năng ra lênh va goi băng giong noi không a !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019