Tổng hợp phim đang và sắp chiếu rạp: Charlie’s Angels, Hoa hậu giang hồ, Frozen 2,...

Mikeknowsme
15/11/2019 3:14Phản hồi: 69
Tổng hợp phim đang và sắp chiếu rạp: Charlie’s Angels, Hoa hậu giang hồ, Frozen 2,...
Trong tuần này không có nhiều phim mới. Hiện vẫn còn những phim khởi chiếu từ tuần trước đáng chú ý như Doctor Sleep, Pháp sư mù, Playing with Fire,... được chiếu tại các rạp, bạn nào chưa xem vẫn nên tranh thủ đi.

Qua đó mời các bạn xem qua những phim mới chiếu rạp vào tuần này và tuần sau để sắp xếp thời gian đi xem cùng gia đình và người thân nhé!

Charlie's Angels (Những thiên thần của Charlie)
Đang chiếu (15/11) (C16)

Kristen Steward, Ella Balinska và Naomi Scotts vào vai những điệp viên nữ đầy tài năng. Bộ phim cũng là sự nối tiếp Charlie's Angels đã rất thành công vào năm 2000. Charlie's Angels 2019 hứa hẹn sẽ có nhiều kỹ xảo đẹp mắt hơn, những pha hành động giật gân cũng như dàn diễn viên khỏi phải chê...

Các hệ thống rạp: CGV, Lotte, Galaxy, BHD, Cinebox, Mega GS

Stray (Bỏ rơi)
Đang chiếu (15/11) (C18)

Sau nổi đau mất đứa con, đôi vợ chồng trẻ phải nhận nuôi một đứa trẻ vì sự thương hại và sợ nó bị bỏ rơi, một phần cả 2 hy vọng sẽ bớt đi sự mất mác lớn vừa qua. Tuy nhiên đứa trẻ này không được bình thường, dần dà cả 2 vợ chồng cảm thấy "nó" không phải là con người.

Các hệ thống rạp: CGV, Lotte, Galaxy, BHD, Mega GS

Quảng cáo

Hoa hậu giang hồ
Đang chiếu (15/11) (C16)

Phim kể về những khó khăn và bi kịch phía sau sân khấu hào nhoáng của cuộc thi Hoa Hậu Thời Đại. Cá nhân mình lại ấn tượng với trailer và mình tin phim sẽ thành công về mặt nội dung. Mây được chọn vào top 30 hoa hậu xuất sắc nhất vào vòng chung kết, nhưng vì bị những thành viên khác ganh ghét và không muốn Mây đăng quang, họ đã hãm hại Mây khiến cô bị bệnh và không thể tham dự. Lá là chị của Mây, trái ngược với em mình, cô nàng là người bạo lực, đanh đá, nhưng vì không muốn em mình đau đớn thế nên Lá đã đóng giả làm em mình để quyết bước chân vào cuộc thi top 30 để tiếp tục.

Các diễn viên: Minh Tú, NSND Hồng Vân, Hồng Đào, Hải Triều, Cao Thiên Trang, Quỳnh Châu,...

Quảng cáo

Ngốc ơi tuổi 17
Sắp chiếu (22/11) (C16)

Phim dựa trên tiểu thuyết "Mang thai tuổi 17", kể về lầm lỡ của một cô gái 17 tuổi tên Min Min, vẫn đang học lớp 11. Ngoài những câu chuyện vui vẻ, và thú vị tuổi học đường ra, phim còn nói lên những dị nghị, khắt khe của gia đình để giáo dục con cái. Mình vẫn chưa hiểu rõ nội dung phim cho lắm, nhưng với dàn diễn viên đông đảo nghệ sĩ nổi tiếng, Ngốc ơi tuổi 17 hứa hẹn sẽ là một bộ phim hay, phù hợp cho các bạn tuổi học đường và mang tính giáo dục cao.

Các diễn viên: Trúc Anh, Minh Khải, Huy Khánh, NSƯT Trinh Kim Chi, NSƯT Hữu Châu, Thanh Thuỷ, Đan Trường,...

Frozen 2 (Nữ hoàng băng giá 2)
Sắp chiếu (22/11)

Frozen 2 có lẽ được các fan Elsa, đặc biệt là các bạn khán giả nhỏ tuổi mong chờ. Trong lần này Elsa và Anna lên đường ra xa vương quốc Arandelle để tìm hiểu cội nguồn của phép thuật băng giá mà vốn dĩ Elsa có được. Trong cuộc hành trình Elsa và Anna đồng hành cùng Sven, Olaf. Nếu trong phần 1 Elsa luôn lo sợ sực mạnh phép thuật của mình quá mạnh, sẽ ảnh hưởng đến cả vương quốc thì trong phần 2 này, Elsa sợ rằng phép thuật của mình không còn nhiều như trước nữa để đối mặt với những khó khăn phía trước.

69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wil possible
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chỉ hóng mỗi phim Frozen 2
ptthong12a2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình sẽ đi xem frozen 2 vì thích từ phần 1
Mình muốn đi xem charlie's Angels vì thi hd
LeonTr
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích phim frozen 2 nhất, vì dịu
@LeonTr Vì dịu ??
@LeonTr Dịu là sao Bác?
Thích charlie's Angels nhất, để xem có hay như phần đầu không 😁
@Mikeknowsme Một số chi tiết thú vị, có vẻ như nsx muốn tạo vũ trụ Charlie rồi. Riêng về phim thì cũng được, không xuất sắc và dễ đoán. Chúc bạn xem phim vui vẻ
longquan0104
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mikeknowsme 4.3 imdb. mình cũng tính đi xem mà nhìn quả rating này mún khóc quá =))
Thích nhất Frozen, có bài hát quốc ca của những người bị táo bón.
Lẹt ít gâu, lẹt ít gâu
Cant hold it back any more... Tũm tủm bõm...
Ai giống tui chưa coi Frozen 1 điểm danh 😆)
@kenje Phạm chưa coi đây 😃)) nhìn bánh bèo nên ko muốn coi
Sẽ chọn frozen 2 vì hay
Sẽ chọn frozen 2 vì ok
i love Vietnamese's movie
dqminhtt1
TÍCH CỰC
4 năm
cuối năm phim ảnh ảm đạm nhỉ, chả có siêu phẩm nào đáng để đi xem cả
@dqminhtt1 Chưa hết năm mà, tháng 11 với tháng 12 còn nhiều
leeyang
CAO CẤP
4 năm
Frozen 2 ok
Phim VN quanh quẩn đề tài hoa hậu, người đẹp, giang hồ, thế giới thứ 3 riết nhàm quá 😔
@noctunalguy có ông ca sĩ nào mà bỏ tiền túi làm phim xong khóc lóc năn nỉ fans đi coi để lại vốn, nhục không tả nổi
@Nguyễn Thắng 89 Ông nào vậy bác?
Không hẳn bác ạ, đông cũng vì giới trẻ hiện nay vào rạp không phải để xem phim.
@KeniVinh ko nhớ tên, ông Hưng ông Hoàng gì đó
anhleduc0405
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng charlie's Angels vì thích
Nhanfgy85
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình mong chờ frozen 2 vì đã xem p1 hóng p2,trailer hấp dẫn
VAdaihiep
TÍCH CỰC
4 năm
Charlie's Angels lãng xẹt lắm. Frozen thì hơi trẻ con. Tóm lại là tuần này chẳng có phim gì đáng mong đợi.
koumyougen
TÍCH CỰC
4 năm
Vote cho phim charlie's Angels vì vì thích thui
@koumyougen Giống giống hoạt hình 3 cô gái thám tử hồi nhỏ mình hay xem.
hiepmu
CAO CẤP
4 năm
@koumyougen mình ra rạp chỉ vì em Siêu Nhân Hồng 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019