Tổng hợp review iPhone 12: thiết kế mới, camera rất tốt, pin không bằng iPhone 11, 5G hên xui

Duy Luân
20/10/2020 21:59Phản hồi: 358
358 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích mini nhưng phải hi sinh pin
Cười ra nước mắt
atula111
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hoangphithanh giống mình nhưng nói chugn giờ dt giờ là hàng xa xỉ rồi. Chẳng có thời gian dùng mấy nên cũng ko đua theo công nghệ nữa. Cần phải đổi dt vì con 6s nát quá rồi nên cứ rẻ nhất mà chiến. Pin hẻo thì làm cục dự phòng nữa vậy
chú mèo
TÍCH CỰC
4 năm
Muốn tậu 1 em pro max mà sợ tiếp tay cho hành động của apple là đúng!, các bác cho lời khuyên hộ với.
atula111
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chú mèo Mua cho mình dùng chứ có phải mua cho apple đâu bạn. Cảm thấy hợp lý thì mua chứ có hay không có mình nó vẫn là công ty k tỉ
@chú mèo Bác không mua thì người khác mua, no problem
Viền vuông vậy cầm chắc cấn tay quá
@huynguyen201289 Mình thích cầm kiểu vậy, cầm 11 prmax thấy trơn trơn
12 Pro Max mà cạnh vuông thì sẽ rất cấn tay.
ducps2
ĐẠI BÀNG
4 năm
sao viền vẫn dày vậy nhỉ? tưởng iPhone 11 là do dùng LCD nền phải làm dày vậy, lên 12 dùng OLED rồi mà vẫn dày. Lạ nhỉ
tpe1893
TÍCH CỰC
4 năm
@ducps2 nhìn ngoài chưa mà biết dày hả bạn 😆
Cần phải cân nhắc
tóm lại là cái chê chả có gì lạ
Viền Ip4 coi như cải lùi, tai thỏ ip X 2017, cụm cam và mặt lưng giống iPhone 11, 5G chưa phổ cập, mà chờ đến lúc phổ cập thì lại đắt, cắt bỏ phụ kiện, phải mua thêm tốn tiền. Ngoài nâng cấp 1 chút cấu hình như mọi năm thì ko có j nổi bật.
Nho còn xanh lắm.
27091986
TÍCH CỰC
4 năm
Vừa đọc bài review của The Verge trên news.zing.vn :
"Tôi chỉ quay về New York để dùng 5G trong một ngày. Tuy nhiên, trong ngày đó tôi nhận thấy iPhone 12 Pro tụt pin nhanh hơn hẳn. Sau khoảng 2,5 giờ sử dụng, máy chỉ còn 18%."
Pin khi dùng 5G có vẻ toang .
Không biết 11pro max có sạc magsafe được kh nhỉ thấy mấy điện thoại samsung sạc nhìn hay hay hahahaa =))
nlbn85
TÍCH CỰC
4 năm
@imkhoaphan Sạc ngon của nó đấy.
Chừa cái khoản thiết kế ra thì mình vẫn khá hài lòng với 11pro đang dùng =)))) Hiệu năng là thứ người dùng iPhone gần như không phải quan tâm, mà đối với những người dùng điện thoại chỉ để nghe gọi, lướt FB hay insta như mình thì lại càng không nghĩ đến. Khổ cái là mỗi năm ra sản phẩm mới, Apple luôn cho đi kèm những phụ kiện mà đối với người mê phụ kiện như mình thì khó mà bỏ qua
@bobatbai Tui thấy chim ưng nhất của series 11 năm vừa rồi là iphone 11 pro mà thằng Apple nó khai cmn tử rồi còn đâu.
@smartphone261 Nó mà bán nữa thì còn ai mua 12 pro bác ơi =))))) Nhiều người kiểu thực dụng thì sẽ muốn mua 11 pro hơn.
@bobatbai Đúng rồi bác.
Pin của Ip 12 chả thấy tăng là mà chỉ thấy giảm dung lượng, chắc Apple muốn hướng người dùng mua Pro max.
P.h.Quan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua để có 5G mà lại hên xui thì mất giá quá 😆
Đắt ở cái 5G mà
kemkem87
TÍCH CỰC
4 năm
IPX vẫn còn ngon quá, keke. Chờ vợ đổi máy rồi mình dùng đồ cũ vậy
Cười vô mặt
Iphone là ngon
chuẩn từ 11 lên 12 thì nên suy nghĩ , bởi ko thấy nó khác biệt sau khi đọc bài này
Thế mà bọn Seeder nó bảo cái magsafe là trò làm mầu.. sạc dây cho nhanh
HTC206
TÍCH CỰC
4 năm
Game này khi nào có kết quả Mod ơi.
Có vẻ Apple thời Tim Cook đã cạn ý tưởng rồi. Bữa thấy Duy Luân làm bài giới thiệu về Sam Galaxy Fold 2. Lần đầu tiên sau nhiều năm trời, mình có hào hứng với 1 sản phẩm công nghệ. Chỉ tiếc một xíu là cái Fold 2 chưa được tối ưu phần mềm. Nếu iphone mà gập được, thành như ipad mini thì tuyệt vời.
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
khá ok pin online 11_12h không còn gì bằng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019