Tổng hợp review iPhone 12: thiết kế mới, camera rất tốt, pin không bằng iPhone 11, 5G hên xui

Duy Luân
20/10/2020 21:59Phản hồi: 358
358 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuluan
TÍCH CỰC
3 năm
Máy được đánh giá khá tốt đấy. Giờ chờ ae VN chém gió nữa thì mới hoàn chỉnh 😃
Định lên con 12 màu xanh , nhưng sau khi thấy hình thực tế thì cá nhân mình quyết định dùng XR tiếp :v
kiem si
TÍCH CỰC
3 năm
@ductrong2468 haha giống mình, đặt cọc Hoàng Hà xong thấy màu nó cái rút cọc luôn 😆))
@kiem si Haha , mình thì hóng xem màu như nào rồi làm con , nhưng mà nhìn cái màu chán chả muốn nói :3
Nếu chơi thì tốt nhất vẫn chơi Pro Max thôi ^^
Vãi cả thiết kế mới
nhunhien89
TÍCH CỰC
3 năm
Mình quan tâm là vuốt từ 2 bên mép vào có bị cấn khi làm mọi thứ nó vuông với phẳng mà không bo cong ko đây.
wire_EDM
TÍCH CỰC
3 năm
Lần này Apple vì mỏng nhẹ đã gọt bớt dung lượng pin. Haizz
khongmacca
TÍCH CỰC
3 năm
Thiết kế mới... đây nhận xét của cu hiệp khi mới ra iphone 6 đây:
Cảm giác khi cầm trên iPhone 6 là một cảm giác liền lạc, nguyên khối, không đường cắt. Anh em nhớ cầm iPhone 5s hay những chiếc điện thoại khác thường có cảm giác cấn ở các cạnh. Máy càng to, nặng mà để cạnh sắc thì càng cấn. Cái này là phần rất khó diễn đạt hay quảng bá của Apple. Nhưng anh em có lại giá trị rất cao khi cầm nó trên tay. Mình đánh giá cao iPhone 6 ở cái cảm giác cầm không cấn này.
tung2810
TÍCH CỰC
3 năm
Đang dùng 11 pro max vẫn đắn đo xem có nên cọc lên đời k
GragonV
CAO CẤP
3 năm
"như vậy bạn sẽ không còn thấy hiện tượng hơi rỗ như khi dùng iPhone 11 nữa"
ơ, tưởng trước giờ mắt cừu không phân biệt nổi nên có bao giờ chê iphone rỗ đâu nhỉ, từ đời trước 11 cũng đã khen đã sướng rồi mà 😁
GragonV
CAO CẤP
3 năm
Có khi Cook cố tình chỉnh pin yếu tí cho có vẻ đúng vụ pin yếu sl bỏ qua 120hz 😆)
Mình đang dùng ip11 màn lcd đây nè, nếu so với màn pro max thì ko thích bằng nhưng nhìn chung chả vấn đề gì
thegate
TÍCH CỰC
3 năm
Brenda Stolyar từ Mashable

'Tôi thực sự cần phải làm rõ một điều: Vui lòng không mua iPhone chỉ vì kết nối 5G. Toàn bộ dòng sản phẩm iPhone 12 hỗ trợ cả sub-6 (mạng 5G chậm hơn) và mmWave (mạng 5G nhanh hơn), nhưng điều đó không quan trọng ngay bây giờ vì cả hai mạng này đều không được cung cấp rộng rãi. Điều quan trọng cần lưu ý là nếu bạn có 5G trong khu vực của mình, bạn cũng sẽ phải nâng cấp gói cước của nhà mạng để truy cập nó.
Cứ IP mới ra là tranh cãi đủ thứ! Tóm lại thế này cho nó vuông, thích thì mình mua còn ko thích thì qua hãng khác xài. Vậy cho nó nhẹ nhàng.
dvtwru
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đưa ra bàn cân IP12 và 11Pro thì sao các anh?
2023 hy vọng rước em nó về dc
tuaunsky
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Mrhabuzz Bốc bát họ đê.. Aloo là có tiền ;)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019