TIKI Freeship June

Tổng hợp thủ thuật và bài viết anh em HTC U nên xem, mời vào hội tinhte.vn/htcu chơi
Duy Luân
3 nămBình luận: 236
Tổng hợp thủ thuật và bài viết anh em HTC U nên xem, mời vào hội tinhte.vn/htcu chơi
Hôm qua rất nhiều anh em đã mua được điện thoại HTC U Ultra và U Play giá thơm, chúc mừng anh em đã gia nhập hội những người xài HTC trên Tinh tế này, trong đó có mình nữa 😁 Để anh em dễ làm quen với cái máy mới của mình cũng như chia sẻ với anh em thủ thuật, kinh nghiệm sử dụng, mời anh em tham khảo qua list bài viết hữu ích bên dưới. Ngoài ra anh cũng có thể vào cộng đồng HTCU tại link tinhte.vn/htcu để chúng ta có thể nói chuyện với nhau dễ hơn, đặt những câu hỏi mà anh em thắc mắc hay nhờ tư vấn mua phụ kiện, ốp, cáp sạc... Anh em nào đang xài các máy khác của HTC như HTC 10, HTC 10 Evo, HTC U11, U11+ cũng vào đây chơi luôn nhé. Một lần nữa xin chia vui với anh em hốt được hàng hot giá ngon, chúc anh em hạnh phúc với chiếc U của mình nhé.

Nói về chụp ảnh:
Về giao diện, thủ thuật:
Độ bền:
Hiệu năng, pin:
vodanhtl1990
ĐẠI BÀNG
3 năm
14h00 hôm qua đặt hàng mà tgdđ hết. Với lại kết u ultra màu xanh mà hình như hôm qua chỉ xả hàng trắng đen thôi phải hok ae
@vodanhtl1990 Hôm qua xả hàng 3 màu trắng đen xanh lận nha bác, em đặt được con màu xanh nè.
@vodanhtl1990 Con trắng đẹp, con đen nhìn thường quá
@vodanhtl1990 Mình đặt hàng xong hủy vì xét kỹ lại sợ HTC không nâng cấp phần mềm nữa, lại không thích màn hình phụ + pin 3000 mAh
webelieve
ĐẠI BÀNG
3 năm
@cuongtao2016 bác ở đâu nhỉ? nếu sg để mình slot đó dc ko bác? thanks
hien80
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đặt sớm mới có màu xanh , mình ko lấy sapphire vì quá khoái màu xanh.
forzet
TÍCH CỰC
3 năm
@hien80 Sapphire có bản mào xanh mà bạn 😃
jiji75
TÍCH CỰC
3 năm
Mình đặt lúc 12h00 và cái kết là không lấy được con nào.Sử dụng 3số phone luôn.Hix...Chán thật.Có cảm giác mình bị lừa niềm tin
datle05703
ĐẠI BÀNG
3 năm
@jiji75 mình cũng đặt 3 số liền mà ko đc như bác.
vienanh288
TÍCH CỰC
3 năm
@datle05703 Mất 15k soạn tin nữa kiki
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
3 năm
@jiji75 Mình đặt lúc 3h chiều thì lại đc do gọi lên tổng đài luôn, gọi liên tục 20p mới có nv nghe máy và họ xử lý luôn trên hệ thống. Nếu đợi tgdd liên lạc lại chắc là hết hang
Htc ko còn chổ đứng nữa rồi.
Tgdd chỉ thông báo nhân viên hay sao đó. Vào đặt hàng có còn đâu.xả hàng nội bộ gom rồi bán ra lại giá cao. Haiz
datle05703
ĐẠI BÀNG
3 năm
@cuongtao2016 Bác nhường cho em đi, em mời bác cafe 😃
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
3 năm
@cuongtao2016 Bác ở HN thì cho mình suất đó vợ đang thích con u ultra quá trời. Biếu bác mấy trăm đầu xuân năm mơi
@datle05703 Bảo hủy luôn rồi, đang đặt hàng S9+ :p
@galaxy_uk Em ở Xì Gòn, mà hủy rồi bác ơi
Thanchet92
TÍCH CỰC
3 năm
Hôm qua cũng đặt đc mà gọi tổng đài nói 6 ngày nữa mới có hàng.
Mình hỏi chắc chắn có ko thì bảo là chắc chắn 100%.
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Thanchet92 Hôm qua mình đặt con màu xanh bảo phải đợi 5-7 ngày từ SG chuyển ra HN. Đợi lâu quá chuyển sang màu đen và đã lấy một em ! Vẫn hơi tiếc màu xanh nhưng màu đen máy nhìn thống nhất và mạnh mẽ ! IMG_0905.JPG
@galaxy_uk thím chụp điện thoại lại đi lấy nét cái bình hoa! bó tay
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lonely_haipro Con 6+ mới rơi bị lỗi lấy nét 😆 đó thim
Xả hàng chắc chỉ là chiêu pr thôi anh em ơi, mình đặt rất sớm, giới thiệu cho bà con đặt nữa mà không dính 1 cái nào hết. Cuối cùng minhg suy nghĩ lại, nếu đặt dính thì cũng chưa chắc có hàng, đến ngày giao thì nó báo hết hàng cũng vậy thôi. Khi anh em nào được giao máy thì cho biết với nha.
@Cuộc sống tốt xả kho mà? vả lại mấy cửa hàng đó chỉ nhập 1 mẩu vài màu đế bán, hết lấy tiếp, chứ đâu nhập mấy ngàn cái rồi ôm hàng đâu? mấy hàng điện tử rớt giá nhanh lắm.
@Cuộc sống tốt Xả kho bạn ơi
@Cuộc sống tốt IMG_2027.JPG Mh vẫn đặt đk, nhưng hình như họ ưu tiên khách hàng thân thiện trước.
heocon0504
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Cuộc sống tốt mình order trên web là lúc 11h nè mà vẫn mua được cả Sapphire , nó có ghi rõ cửa hàng nào vẫn còn hàng để chạy quay lấy , 12h có tổng đài callback , chạy 5 phút từ nhà lên lấy nhanh gọn
axitbudic
TÍCH CỰC
3 năm
Chiều hôm qua lên chợ tốt thấy có 2 post bán HTC U Ultra 6.5tr. Nhân viên tgdd chắc cú luôn.
HTC hàng chất lượng mà quảng cáo quá kém, vào TGDD chả thấy trưng bày con HTC nào thì làm sao người ta mua được?
@ly_tam_hoan bạn ko mua thì ngừ khác mua. sao phải sồn...
khoavina
TÍCH CỰC
3 năm
@thiết linh Thật sự maketing htc có vấn đề ! Hãy nhìn Oppo xem, thua xa nhưng bán rất chạy
keen9000
TÍCH CỰC
3 năm
Hôm qua ông nào đợi tới lúc tt đăng tin thì nó bán hết vẹo rồi 😆 , mua cho con em lúc 9h sáng
umumti
CAO CẤP
3 năm
Hội htcu, thân mời các chị em vào chơi chung hội,...
Thơm quá mà ko đặt được
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
3 năm
đợi U11 xách tay về quất con trải nghiệm, dự kiến giá 6tr5-7tr5
năm nay chắc k còn con nào phím home vân tay mặt trước nữa, rất ghét home ảo và vân tay phía sau.
Hóng U11 vs U11 Plus xả hàng tồn kho 😁
phuocnhantvu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có ai nhận được máy chưa?
mới có ngày mà cái Gr U series trên fb nhộn nhịp hơn hẳn 😁
Hêt hàng rồi.đặt mua chơi 1 con mà ko còn
Mấy cái giảm giá hình như tgdđ ngừng kinh doanh lun roii . Thấy hàng trưng bày htc cũng dẹp gần hết , bán ế quá mà, chắc sau này nhường chỗ cho nokia .
Hôm qua lúc hơn 8h là mình thấy có tin giảm giá rồi, cơ mà ko có nhu cầu nên thôi 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019