Tổng hợp từ A-Z cho Palm Pre Plus

sdream1890
27/5/2011 8:41Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
cho mình hỏi sao cài cái game dungeon hunter trên pre 1.4.5 cài đc mà lúc ấn vào thì ko chơi đc là sao nó chẳng báo lỗi gì cả
sdream1890
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo kinh nghiệm cá nhân, chuyển chế độ Dev mode từ On sang Off, reset máy. Done
Theo một số bài viết thì do tốc độ chip, nên tăng lên là chơi được, mình thì chỉ theo cách trên.
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
palm có phần mềm nào chụp ảnh autofocus không nhỉ có chỉ dùm mình với cám ơn ! chủ yếu chụp text thui
Đánh dấu để về sau nghiên cứu
sdream1890
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới cập nhật thêm link xem 1 số fim trên youtube ở trang nhất và
app MobiOS: Tổng hợp các apps tiện ích của Yahoo, Google, Windows Live cho mobile (messenger,calendar,flickr, news,mail, docs,picasa..)
sdream1890
ĐẠI BÀNG
12 năm
cập nhật thêm 2 apps:
1. QR offline Decoder: Đọc mã vạch QR, Link bài
2. QR Code Generator: Biến nội dung text thành mã vạch QR
Em mới sắm đc 1 em plus vồ đc bài này của bác thấy rất hay. Thiếu mỗi khoản hướng dẫn cài 3G mà e đang tìm 😁
Cảm ơn pác sdream1890!
Em mới ôm một em Pixi Plus về, đang mầy mò em nó. Bài của pác rất hữu ích cho những newbie như em. Cảm ơn pác nhiều.
BAC OI giup em voi em cai dat dc ban phim ao cho palm pre plus roi soan dc tin nhan va so roi, nhung sau khi bung 1 themes tu prewave theo uong dan o tren... luc nay khong the danh lenh upupdowndownleftrightleftrightbastarts hay webos20090606 de vao develop hichic
cai nay la bi sao bac, lam the nao day?
mong bac giup cai
chủ thớt hình như chia tay pre+ rồi hen ! Ko thấy nói gì thêm nữa
BAC oi cho em hoi chut ve xem clip copy tren mang ve PC sau do dua vao Palm Pre Plus hien file roi nhung khong chay dc
nhu vay than them phan mem nao hay lam nhu nao?
cac bac chi giup em cai
thank cac bac
bạn convert lại đúng cỡ của pre ! 480x320 nhaz. Nếu độ phân giải của file down về cao quá thì nó ko chạy đc và lưu ý là định dạng thì phải là định dạng máy đọc đc. ví dụ như mp4
Note with thanks!
anh em nao co game angry birth k vay,gamenay co nhieu phien ban lam nh minh chi kiem dc co 1 ban ah, a e nao co cho minh nha,thanks
E mới mua đc 1 con pixi plus.đang không biết có nhữn patch nào cần thiết.thấy topic cua bác đầy đủ quá 😃 nhưng lại là cho pre plus 😔 không bít có cài đc chopixixi plus ko :-s bác chủ thớt biết có link nào nhiều patch cho pixi plus thì cho e với nha :p thak bác !
@minhlemon xem ồi search tên patch trong preware rồi cài thôi. 😁 !
làm sao để ép xung hở các bác
😔
a ! những cái link của a ! die hết rồi ! giúp e có lại đi a !!
cái vụ bàn phím ảo cho palm pixi plus mình cài vô rồi nhưng sao không thấy nó hiện ra. máy mình liệt hết mấy phím a và Q nên cần giúp gấp. thanks
Các bác cho em hỏi, em chưa dùng Palm bao giờ (toàn BB) định mua 1 em Palm Pre Plus về vọc WebOS thì hợp lý ko các bác?
Ah có 1 bác thương gia ở HN bán em này 2m, giá đó ổn ko ạ.
Thanks!
Nên dùng bác ạ, Palm có nhiều cái hay. Tuy nhiên phần mềm thì hơi ít. Mà giá đấy mình nghĩ hơi cao. Mua Palm pre chả khác mấy mà giá lại rẻ
sdream1890
ĐẠI BÀNG
11 năm
Theo mình giá đó còn cao quá, nên thương lượng thêm đi bạn. Nếu bạn muốn trải nghiệm thì cũng đáng để thử. Vài lời chia sẽ như vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019