Tổng kết bình chọn điện thoại của năm 2012

vuhai6
6/1/2013 18:26Phản hồi: 1.125
Tổng kết bình chọn điện thoại của năm 2012
1 chữ thôi ... Hài
1.125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 chữ thôi ... Hài
@luxupu Ừm cái đó e k biết
Nhưng đang nói vs danh là người tiêu dùng nên mình chỉ cần chọn sản phẩm tốt cho mình cần gì phải nôi cái khuyết của công ty ra để lựa chọn.
Kiện tụng là việc của công ty liên quan gì tới mình đâu miễn sao công ty đó hỗ trợ người dùng tốt là mình yên tâm rồi
Còn cái gì bác biết nhưng bác chưa dùng chưa thấy cái hay của nó hay bác dùng rồi mà k thích nó thì bác cũng đừng nên đánh đồng tất cả giống mình.
Mỗi ng 1 sở thích có thế bác k thích WP k có nghĩa ng khác sẽ không thích.😃
@rgx120 gg có cái gì mà to chứ?
gmail thay bằng hotmail và lync không làm được àh
google map thay bằng nokia map
hdh crash? lấy 1 tấm hình chụp bên winphoneviet mà báo nào cũng đăng để lấy tin...Nhìn lại xem có thật thế ko?
http://www.winphoneviet.com/forum/showthread.php?t=22414&page=1

app và game thì có hầu hết những cái mới rồi.Chả nhẽ phải bắt họ làm cả những game cũ nữa có mà điên,trên điện thoại cũng có ma nó chơi,chơi chán rồi.Đếm xem có game nào ra năm 2012 mà ko có không?
Không biết dùng thì nhận đi còn bầy đặt.Ng...mà còn nguy hiểm
ttthanh14
TÍCH CỰC
11 năm
@LiemPT hài thật. mới dùng qua đã phán =)) tôi dùng cái 610, cấu hình yếu như sên mà nó chạy mượt kinh khủng. Android hay IOS mà cấu hình cỡ đấy thì văng ra ngoài liên tục. ko biết bạn có thể cho tôi một số cơ sở để chứng minh nó crash ở đâu đc ko? tôi dùng 7 tháng nay thấy rất yên tâm về WP và Nokia.
SilverA
TÍCH CỰC
11 năm
@rgx120 Thế tức là phải sở hữu và sử dụng tất cả các điện thoại thì mới bình chọn chính xác được hả bác! 😃 Hoặc cứ coi là họ sở hữu 920 hết đi nhưng họ lại chưa sở hữu, chưa sờ vào iP5,S3,... thì họ cũng chả có thể có đủ dữ liệu để so sánh mà bình chọn. Vậy "cái khách quan mà bác muốn" là ko bao h có đâu. Dù cho có là bảng xếp hạng ở đâu chăng nữa. Đây đơn giản là bình chọn theo sở thích thôi. Sao phải quan trọng hóa vấn đề. Ai chẳng biết mỗi máy đều có điểm mạnh yếu riêng. Hoặc như những người đam mê Meego, Maemo tuy họ biết rằng N900, N9 đã quá lỗi thời và nhiều điểm ko tốt nhưng họ vẫn yêu nó, vẫn coi nó là số 1. Có phải ai cũng có thể sở hữu nhiều smartphone hay thay smartphone như thay áo đâu. Còn bảng bình chọn này cũng chỉ là bình chọn theo quan điểm riêng của mỗi người "trong tinhte" để xem mọi người thích gì nhất thôi. Vì thế người ngoài nhì vào bảng xếp hạng sẽ biết người dùng trong tinh tế thích cái gì chứ ko ai suy rộng ra là người VN thích cái gì đâu. Cũng như các bảng xếp hạng ở Mỹ, Anh,... cũng khác nhau hoàn toàn. Đâu thể áp đặt lên mỗi cá nhân. Với bạn vote cho 920 đâu. Với bạn nó ko tốt nhưng với nhiều người khác nó quá đủ để dùng. 😃
edmundo2203
ĐẠI BÀNG
11 năm
chúc mừng Lumia 920 và Nokia!
@edmundo2203 Cái này nói lên gì mà chúc mừng Nokia hả bác, quan trọng là doanh số bán hàng trên toàn cầu, còn đây là khảo sát sở thích của anh em tính tế thôi😁
nokia 1200 vs 1208 vẫn đỉnh quá
ctn100
CAO CẤP
11 năm
Note 2 tuy đứng thứ 4 trong bảng xếp hạng, nhưng VỚI CÁ NHÂN EM thì em ấy..ĐỨNG NHẤT 😃

@vnstockguru lỗi thì mới ở vn mà
@Hắc lào Lãng tử Bác cứ tham khảo trước đi để có trải nghiệm tốt nhất nhé 😁
@nh0cstyle1102 Oh, ý em là đã quyết rồi, nên chúng nó có nói cũng thế thôi. Lại được con em đã mua L920 và đang cổ vũ, nên giờ là kệ mẹ báo chí.
@Hắc lào Lãng tử Ah thực ra thì mình dùng cũng có bị lỗi nào đâu 😁 Cân nhắc trc với bác thế cho bác cẩn thận :D
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
11 năm
Anh em đang có cái nhìn tốt hơn cho winphone
Lumia 920, mặc dù còn mới mẻ, nhưng phải nói là các tính năng thuộc dạng ấn tượng. Nhưng bá đạo nhất vẫn phải là Nokia 1280 =))
Không hẳn các bạn chọn Lumia 920 đã dùng nó. Nhưng đây là cuộc bình chọn, nên mọi người đều có thể nêu ý kiến cá nhân của mình, họ ước được dùng hay sở hữu nó có sai gì không?
P/s : tiện thể ở đây, thấy các bác chê 920 lỗi nhiều quá, bác nào thấy chán, sms 01656148972 cho e, e đang dùng màu đen rồi, bác nào có cái màu vàng để lại e nha. Qua raovat chẳng thấy ai bán 920 cả, ra cửa hàng thì giờ chỉ còn cellphone có.
@PhuongCrab vi ban qua tam thuong va la fan mua quang nen moi nghi nhu vay vi nokia lumina 920 qua tuyet
bản thân mình cực kỳ kết Lumia 920. tuy nhiên, bầu chọn điện thoại của năm mà trên thực tế có bao nhiêu người thực sự được trải nghiệm thì liệu Lumia 920 có xứng không nhỉ? hay Lumia 920 là điện thoại được mong muốn nhất của năm? dù sao củng chúc mừng Lumia 920 và nôkia
tuandat91
TÍCH CỰC
11 năm
@tiensonkute Thôi bác đừng có nói câu " Bản thân mình cũng thích Lumia 920 lắm " nghe nó quê quê và giống như đang biện minh cho câu sau . Nói gì thì cũng nên dứt khoác . đừng có ganh tỵ bác àh
Viet Vuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tiensonkute Tất nhiên là điện thoại được mong muốn thôi chứ như IP5 mấy ai có tiền mua.
buihungkb
TÍCH CỰC
11 năm
Nokia 1280 kìa =]]
Lu6200 nhà e hạng 8 topic trong 4rum thì Lu nhà e chém gió bạo nhất nên luôn hạng 1 ^^
Anh_Tran93
ĐẠI BÀNG
11 năm
@KyNuConTrinh em cũng vote 1 phiếu cho em nó😆
Lumia 920 thực sự là 1 siêu phẩm mặc dù nó vẫn còn nhiều hạn chế và nhược điểm! Chúc Nokia sớm lấy lại thành công và cho ra những siêu phẩm hơn lu920
fish2k7
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không ngờ Lumia 920 lại đươc bình chọn nhiều nhất, chúc mừng sự trở lại của Nokia.
lumia bình chọn nhiều là do được kỳ vọng nhất 😁; chứ mình nghĩ dùng cũng chưa đỉnh lắm phải đợi bản sau
@bomduc chuẩn rùi :d
Shockmouse
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lu6200 đỉnh thật :p
nokia đã đứng lên lại rồi
Lumia 920 top àh :-O
@ichiro_dao Cũng là câu nói cũ, cứ xài được 1 tháng rồi hãy phát biểu tiếp, chấm hết.
@quocvu089 VÀ cũng câu nói cũ, xài đc rồi hãy phát biểu (1 tháng luôn nhé). Chấm hết.
@ichiro_dao Không muốn và không cần xài, vì bản thân không thích winphone 😃 đơn giản là thế!
@quocvu089 Thế thì đừng phán nó này nọ cứ như đúng rồi =))))))))))))
bình chọn vậy thì đúng rồi người dùng android đông nhất mà 😔
1280 lol
o0masieu0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao không có dự đoán phiếu và trao giải lun nhỉ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095