Tổng kết chương trình từ thiện Ấm áp mùa Noel 2012 - Lagi, Bình Thuận

vuhai6
25/12/2012 3:26Phản hồi: 58
Tổng kết chương trình từ thiện Ấm áp mùa Noel 2012 - Lagi, Bình Thuận
Như đã thông báo và kêu gọi từ topic trước, sáng thứ 7 vừa qua (nhằm ngày 22 tháng 12) nhóm Từ Thiện Tinh Tế đã lên đường đến Thôn Thánh Linh, Xã Tân Phước, Lagi, Bình Thuận. Qua khảo sát thực tế, Nhóm bọn mình đã chọn ra 22 gia đình và chuẩn bị trước 22 phần quà, mỗi phần gồm có: 50kg gạo, 1 phần bánh, kẹo, sữa và tiền mặt 500.000đ. Tất nhiên không thể thiếu quà, bánh và kẹo để tặng các em thiếu nhi nhân dịp Noel sắp về. Trời sáng khá nắng và nóng, nhưng không thể xua tan niềm vui cũng như nhiệt huyết của mọi người. Đặc biệt khi nghĩ đến những con người đang đợi mình ngoài đó, ai ai cũng như quên đi mệt mỏi, vui và hạnh phúc.

Cảm ơn các mạnh thường quân đã ủng hộ chương trình, cảm ơn các bạn thành viên đã tham gia cùng nhóm. Chúc các bạn cùng gia đình sức khỏe và hạnh phúc!

Chi tiết các khoản thu chi được báo cáo trong file đính kèm. Tiền chi ra không bao gồm tiền xe đi lại và ăn ở của các thành viên trong đoàn, tiền xe và ăn ở tự túc, quỹ không chi trả cho các khoản này.
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duchuykun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thật sự ngưỡng mộ các anh chị 😃
Cảm ơn các bạn trẻ!
Noel ấm áp
Họ đã làm được !
Xúc động, tình người, tình tinh tế, thật tinh tế.
thanks vì những hđộng ntn
anhthpc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cố lên tinhte vì những nghĩa cử cao đẹp. Thế mới là tinhte
cố lên tinhte.😃
mr dinh
TÍCH CỰC
11 năm
thank cai nao!
nên có 1 topic dính ở mục mua bán , 1 tài khoản để a e tinh tế biết và đóng góp vào đó nhiều hơn
Tinhte mang niềm vui không khí noel an lành tới lagi,bình thuận ,hy vọng nghĩa cử cao đẹp này mình dc thấy thường xuyên hơn
Quá tinhte ! 😃

Sent from my LG-F160S using Tinhte.vn
boymua
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thật ấm áp, thật hạnh phúc, thật ý nghĩa...
BànhKi
TÍCH CỰC
11 năm
Lúc trước TT mình quan tâm Komtum, nay đã quan tâm tới nơi gần hơn rồi... Ủng hộ !
Cảm ơn Tinh Tế,cảm ơn các bác Mạnh Thường Quân,cảm ơn các bác tham gia chương trình từ thiện.
Mình cũng là người con được sinh ra tại Lagi-Bình Thuận.mình cảm thấy rất hạnh phúc khi Tinh Tế và các bác mang lại chương trình từ thiện cho những người dân ở đây.
Cảm ơn sự chia sẽ sâu sắc này.
Cám ơn Tinh Tế!
rất có ý nghĩa. mong sẽ có nhìu hoạt động hơn thế nữa
vật chất chứa đựng tấm lòng
Một chương trình thật ý nghĩa.
Còn nhiều lắm những con người cần được giúp đỡ,
Mong cho chương trình được diễn ra thường xuyên hơn!
Cảm ơn các anh chị nhiều!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019