Top 10 phim Netflix được xem nhiều nhất kể từ lúc khởi chiếu

Mikeknowsme
5/12/2021 7:33Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietnhat02
ĐẠI BÀNG
2 năm
Không thấy có money heist nhỉ 😂
The Old Guard có trên Netflix VN ngay từ ngày đầu luôn mà, quảng cáo trên trang chủ suốt. Phim xem khá hay, nội dung mình đánh giá là có điểm nhấn hơn các phim còn lại trong list này. Nhiều bạn chê Red Notice ghê, phim thuần giải trí như vậy cũng ok mà
KHABT
TÍCH CỰC
2 năm
Xem thiên long bát bộ, anh hùng xạ điêu cho rồi
kaoaye
TÍCH CỰC
2 năm
Cái phim top 1 chỉ ngó qua tí trailer đã chả muốn xem.
Đã xem Extraction và thấy rằng phim này chỉ dành cho mấy cậu nhóc
lovegill1309
ĐẠI BÀNG
2 năm
Squid Game là series thì đương nhiên không nằm trong bảng xếp hạng phim điện ảnh này, không biết tác giả bài viết này có hiểu khái niệm của series và phim điện ảnh không nữa :'(
old guard đó netflix VN có mà chứ làm gì không có.
mrcuong199
ĐẠI BÀNG
2 năm
nhiều bộ overate lắm xem dở òm ak. Dạo này có bộ Hellbound hot lắm xem tập thứ 3 drop luôn. Film đúng kiểu phong cách giống death note nhưng mà nv9 phế vật nên xem ức chế quá
muquang
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xem nhiều không nghĩa là hay, quá nửa trong danh sách này là phim rác hoặc dưới mức rác @@ Xem không nổi 30 phút là chuyển qua phim khác
Skipper777
ĐẠI BÀNG
2 năm
Phim tệ nhất chắc là Red notice. Kinh phí khủng nhất, dàn diễn viên đình đám nhất nhưng chất lượng kém nhất. Trong list này hay nhất với mình chắc chỉ có Irishman
khanh239
ĐẠI BÀNG
2 năm
Red Notice xếp số 1 do dàn sao thôi chứ phim dở quá
ark_ff9
CAO CẤP
2 năm
Squid game nổi tiếng thế mà không vào top nhỉ?
babygoat
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ark_ff9 Đây nhé, đúng theo ý muốn của bạn nhé, nhưng mà nó top 1 trong series ( phim dài tập ). Danh sách trên chỉ là phim lẻ. https://www.complex.com/pop-culture/most-watched-netflix-shows-right-now/
babygoat
ĐẠI BÀNG
2 năm
The Old Guard có trên Netflix việt nam mà, tài khoản free vẫn xem đc luôn:
Xin phim bộ đi chủ thớt ơi!!!
cizi7
ĐẠI BÀNG
2 năm
chờ phần 2 của Old Guard lâu quá
tad diatone
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ôi, Charlize Theron, ng tình trong mộng của tôi 😁
kutamitsu
TÍCH CỰC
2 năm
Cứ tháng nào cũng có bài tổng hợp các phim mới, phim đáng xem thì hay nhỉ, công cụ xem phim thì nhiều mà lắm lúc chả biết phim nào nên xem hay ko.
thang_a14
TÍCH CỰC
2 năm
ko phải fan phim hàn nhưng nói lại cho bạn viết bài biết đây là top phim điện ảnh (phim lẻ). Còn Quid game là phim bộ. Hình như đợt nọ có thống kê phim bộ rồi đó
Trừ phim của anh Thor ra thì toàn phim không hay. Nếu không muốn nói là dở. Red Notice thì đúng phim hài nhảm nhí luôn.
Mình coi dc 1 vài phim trong danh sách này òi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019