Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tinhte.vn] Topic Center - Có điều chưa nói...

dihuta
22/4/2014 4:55Phản hồi: 28
[Tinhte.vn] Topic Center - Có điều chưa nói...
Từ sáng sớm nay đến giờ, nếu có anh em nào bấm nút Bài mới (Chủ đề mới) ở Trang chủ hay trang Diễn đàn sẽ thấy trang này có một số tính năng mới, những tab mới xuất hiện cùng nhiều nút khác. Trong trang này ngoài có Bài mới, chúng chúng ta còn có Bài được thích nhiều,xem nhiều, bài sôi động, bài chưa được trả lời,... và một số nút lọc ra theo thời gian từ hôm nay cho đến nhiều năm về trước. Không chỉ có thể, nếu anh em đã đăng nhập có thể thấy thêm nút "Lọc", nút này cho phép anh em chỉ xem những gì anh em chỉ qua tâm, loại bỏ đi các nội dung ở các khu vực khác.

Xin trân trọng giới thiệu cùng anh em hệ thống "Topic Center", trang tập trung các chủ đề mới và cho phép phân loại, lọc theo các yếu tố Thích nhiều, Xem nhiều, Trả lời nhiều và theo từng thời gian, khu vực đã chọn. Chức năng này vừa được BQT triển khai trên cả www.tinhte.vnwww.nhattao.com.

Mời anh em dùng qua.
Trân trọng.
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ặmc định luôn không MOD ? chứ mỗi lần vào lại phải lọc lại thì phiền phức lắm .
@Bao.xyz Lọc 1 lần là lưu vào nick luôn.
Tiện chưa? 😃
@dihuta rất tiện Bác ơi , like like like .........................................................
hungled
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thấy thú vị, đúng là tinh tế
cái này hay qua ad ơi...
@cuhiep Cảm ơn bạn 😁
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@dihuta =)))))))))) 2 mod vào hùa với nhau kìa các ae :D:p:p
@cuhiep Chào bác hiệp...em mới xài tinh tế..h mới có dịp chào bác..
@cuhiep tinh tế là 4rum có thiết kế khoa học nhất !
like like like .... cho ADMIN
@cuhiep Thê hóa ra bác hiệp không phải admin à
Theo dõi 1 thread trên tinhte sướng, cứ bấm vô là nhảy tới trang lần trước mình đang xem. Ở các diễn đàn khác thì từ trang 1 mới mò đến, có khi ko nhớ số trang 😁
@Communism tùy theo trang hà bác , có vài trang đã có tính năng đó .
luker
TÍCH CỰC
10 năm
@Communism Cứ forum nào chạy xenforo là như thế hết ;)
Góp ý mod tý, cái bộ lọc nên thêm chức năng lọc theo địa điểm, vì nếu k thì ng x sẽ nhận đk ttin từ tất cả các tỉnh, thành phố, như thế sẽ k thể "cá nhân hóa" theo ý ng xem
noridomi
TÍCH CỰC
10 năm
@chaihanoi2012 có lọc theo địa điểm rồi bác
hic, mới 2 ngày khong vào mà có tới 23 trang chủ đề mới, đọc cả ngày chắc chẳng hết 😁
quên mất, tính năng này hay phết ạ
zhuming88
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hai mod nâng nhau! hihi!
Chức năng này có từ lâu trên VBB rồi, mình nói vậy ko biết đúng ko?
tính năng này đa dạng hơn trên vBulletin Board bác ạ
V’t
TÍCH CỰC
10 năm
Đề nghị admin cho thêm mục chém gió nhé 😃
sao không tích hợp bộ gõ vào tính năng sửa bài để mỗi lần sửa bài phải bật bộ gõ.
trong phần trả lời bật bộ gõ thì lại xung đột
g+3o=gô
đáng lẻ phải là goo
Unikey 4.0-.2
noridomi
TÍCH CỰC
10 năm
@hienhpline k hỉu bác sao chứ mình vào tinhte lúc nào cũng có bật sẵn chế độ gõ telex rồi k cần bật thêm unikey nữa
@noridomi sửa bài không có bộ gõ tích hợp nhá bác
noridomi
TÍCH CỰC
10 năm
@hienhpline xác nhận với bác sửa bài vẫn có nha bác.mình đã chuyển unikey sang tiếng Anh và gõ tiếng việt telex bình thường.
quá hay.
các bác đừng mong nhìu quá vào bộ gõ tích hợp. vì ko phải 4rum nào cũng tích hợp. tốt nhất vẩn bật unikey lên cho chắc. ko thì 4rum này có 4 rum khác ko thì lúc đó cũng phải bật.
yeulamdoitoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
up manh cho thớt luôn ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019