Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Topic chuyên biệt cho 7610 không chen lẫn với các loại khác

doanjoe
1/8/2008 3:55Phản hồi: 614
Chào các bạn! minh lập ra topic này nhầm giải đáp và chia sẽ với các anh em về con N7610 để thuận tiện cho mọi người.Mời các anh em vào để góp tí nha
614 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

7610 không có phần mềm tiếng Việt đúng không các huynh ơi!?
Không có phần mềm tiếng việt nhưng có thể đọc được tiếng việt trên 76 đấy.Chỉ cần cài cho nó cái font tiếng việt là vô mạng đọc báo thoải mái! :bounce:
dung vay nhung chung ta co the cai cac ung dung khac da duoc viet hoa de su dung
sao mình thấy 7610 chạy thẻ 512 chậm wa có cách nào khắc phục ko mấy bác
tốt nhất là nên xài thẻ nhớ của những hãng nổi tiếng.Lấy được cái thẻ theo máy của N70 là tuyệt nhất
nói đúng ra là 7610 vẫn có thể chạy đc thẻ 1g nhưng nó rất chậm nên nhà sản xuất xác định là cho sử dụng thẻ 256 thôi.....512 là hơi cao nhưng vẫn sử dụng tốt bạn nhé....!
ntvan
TÍCH CỰC
15 năm
mang ra hiệu nâng cấp firmware nhé, bản mới nhất là 7.0642.0.
máy mình chạy thẻ 1G ầm ầm, chưa thử 2g
@dung_meo Có thể là do đt của bạn bị viủt chứ máy của mình xài thẻ 512 vẫn chạy ngon lành mà
Hay đấy... nhưng tiện thể nên đưa thêm các chương trình vào để trao đổi luôn bạn... nhé Hiện tại mình đã cài Emap nhưng chưa biết sử dụng như thế nào và lấy bản đồ ở đâu để đưa vào...
Mong tin.
máy cái emap của gôgle và của việt cần phải cài gprs đó bạn
hay quá, mình đang cần tìm topic như vậy đấy, cảm ơn bạn nha. Mình mới dùng Nokia 7610 chưa biết cài phần mềm nào cả, bạn có thể gửi cho mình một số phần mềm được không?
Mail của mình: Tandn202@gmail.com
Mình mạo muội gửi các chương trình các bạn xem chương trình nào phù hợp thì dùng nha. Mình đã tét OK trên máy rồi. Chúc vui
ghiam-chancuocgoi...60v2.rar
xemanh.rar
tutraloi.rar
hiennguoigoi.rar
A ơi có phần mềm nào Backup tin nhắn ra 1 chỗ nào đấy không(Ví dụ:có người gửi,hoặc nhận tin nhắn thì nó sẽ nhân thành 2 bản ra 2 nơi khác nhau mà người mượn máy mình không biết ý)
E cần phần mềm này.Tìm giúp E nha
Vào trang www.smartphoneware.com tìm nha bạn
Bạn dùng phần mềm có tên ntn này thì có thể lưu tin nhắn thoải mái nè!😁 *Best Msg. Storer *Tha hồ mà xem lại tin nhắn bạn nhé!!!
ndl70116
ĐẠI BÀNG
15 năm
trang đó toàn là soft thu phí ko ah`😔
Co ai co phan mem video chay duoi 3gp ko cho minh xin voi!
Mặc định của các dòng máy đều xem được phim đuôi .3gp mà bạn!
N7610 tự nó chạy được video đuôi 3gp đó bạn. Hay là bạn tìm soft converter 3gp?
cái này có nhiều trên diễn đàn rồi mà bạn,bạn chịu khó search với các tên sau nhé:smarmovie 4.01 ,PVplayer,coreplayer...
Chào các bác. Em muốn thay đổi font chữ hệ thống cho 76 ( Chữ hiển thị trong mục menu, soạn tin nhắn, list menu....) cho nó to và dễ nhìn hơn ( giống như mặc định khi mới mua máy) Nhưng khi em chép file Font vào mục C/sytem/fonts song khởi động lại thì vẫn thấy chữ hiển thị trong các mục đó vẫn y nguyên như cũ. Chỉ có phần chữ số khi bấm để gọi là thay đổi theo fonts mình cài thui.
Mong các bác chỉ dẫn giúp em... Ngàn lần thank các bác
Vesion máy em hiện thời là: v7.0642.0ch.
bạn cài cái font mình post lên xem sao,nó củng to và dễ nhìn hơn đó
😃 hihi
có ai có theme nào hấp dẫn ko cho mình với!!! thanks nhiều
Chào tất cả các bạn, tớ có một số phần mềm cho 7610 (từ điển tất cả các loại trừ tiếng trung (đang tìm...đau quá), font tiếng việt, font tiếng trung, gõ tiếng trung trên 7610, quản lí file, ...) nhưng chưa biết các post lên. Ai có nhu cầu thì mail cho tớ theo địa chỉ (lamthienphong13@yahoo.com) tớ sẽ gửi lại vào hòm thư cho. Chúc cả nhà vui vẻ. Mình bận quá nên kô cả kịp tìm hiểu cách post phần mềm lên diễn đàn mong bà cả nhà thông cảm nhé.
xem phim

chào bạn!7610 thì nên xem phim avi(smart movie)đẹp và rõ hơn,âm thanh lại lớn và hay nữa.nếu bạn muốn xem 3gp thì trong máy củng đã có sẵng phần mềm cho bạn rồi mà😃
xem phim avi chat luong cao that do nhung minh thay dung luong hoi cao.neu ban nao dung the nho dung luong nho thi kho khan lam ah nha.minh gioi thieu cac ban phan men nay nhe: Core Player
vi ko co thoi gian va chua tim hieu cach de post len nen chi dam gioi thieu vay thoi.thong cam ha
Đã có trong diễn đàn này rồi bạn ơi.... Mời các bạn xem chỗ này nè liệu có giúp ích được gì không.
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=11297&page=11

Chúc vui
một số theme động cho ban đây

bạn setup vào máy và để cho cái phần mềm ownskins đó treo trên máy thì nó mới động được nha😁
8zIKqYRT75ro.rar
75Fus929eibw.rar
c8JPKlPJA93h.rar
MEBrtm0xyN1o.rar
chào bạn

phần mềm việt hóa thì cũng ok nhưng với 7610 thì ban nên cài thêm cái font tiếng việt và bộ gõ có dấu để viết tin nhắn
bo go TV va font.rar
@doanjoe cái này có cần hack phone không bạn.minh có vài con 7610.
@huy_maxin ko can dau ban cai vo xong tat may di roi khoi~ dong lai la good thoi
chuc vui co fonts cho ban luon day
fonts tv full.zip
7610 chạy thẻ 1gb vẫn ok

mình đang dùng con 7610 chạy thẻ 1gb của máy N70(dụ dỗ mới có người đổi😁)vẫn chạy ok.nhưng khuyên bạn là tất cả các phần mềm nên cài hết vào thẻ đừng cài vào máy.chúc bạn thành công
thanhtieu
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ai có FM nao ho tro ngùoi khiem thi ko cho mình xin voi ! Minh cam on nhieu .
khi cài phần mềm này thì người khiếm thị cần phải biết tiếng anh:shocked7fl:nêu không biết thì đi học vì nó chỉ nói tiếng anh thôi 😁
speechworks.zip
có chương trình nào quay phim ko giới hạn cho 7610 ko mấy bác mình thấy 7610 quay chỉ có 10s ah(ngắn wa) hic.....bác nào có cho em với nha.thanks các bác nhiều
của bạn đây.nhớ cảm ơn cho mình có thêm nghị lực tiếp tục nha bạn😁
camcoder_76100_1_0_3_S60.zip
có ..... ko vậy bạn.bạn chominhf lun nhé:rolleyes5cz:
mặc dù bài này post đã lâu nhưng minh bay giờ mới đọc .Bác có key của chương trình camcoder_76100_1_0_3_S60.zip này ko
Nếu có thi vô cảm ơn bác
cài font cho 7610

ai biết phần mềm thay đổi font mặc định cho con 7610 không. mình muốn cài font chữ cho nét nhỏ và cỡ chữ nhỏ hơn. mình thử rất nhiều cách rồi nhưng chưa có kết quả. ai biết thì chỉ giúp mình nhé
7610 cùng là dòng S60 mà các bác cần gì phải lập topic riêng biệt.
LAM XUNG
ĐẠI BÀNG
16 năm
đồng ý với bác! các máy dòng S60 này đa số là dùng chung phần mềm được.
chắc bác chủ topic đang xài 7610 Hi!!:eek:
thì có sao đâu.topic này đâu chỉ là để cập nhật ứng dụng cho 7610 đâu.chúng ta có thể chia sẻ kinh nghiệm hoặc sự cố gặp phải khi dùng 7610 cho nhau cũng đc thôi chứ sao.😁
Tốt thôi chứ đâu có gì bạn !😃
Thì tốt chứ mình có ý kiến gì đâu.Bạn ko thấy 1 vài mem ko thích cái topic này hả.Họ cho rằng nó dư thừa.Mình nghĩ ko dư đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019