Topic hướng dẫn cài đặt sử dụng,chia sẽ phần mềm,games cho WebOs
hikarupiku
12 nămBình luận: 168
pvmhien
TÍCH CỰC
11 năm
- Hồi xưa có ấn Thanks bạn r mà giờ mới biết. Pre2 xài ngon, k vấn đề gì. ^^ Chúc buổi tối vui vẻ 😃
luckybone
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngoài việc mở chế độ Developer Mod thì có một nguyên nhân hay mắc phải đó là Novacom driver cài chưa đúng. Cái này mình thấy rất hay gặp với Pre 2 hoặc bản WebOS 2.x.x trở lên cài trên Windows 7 64bit. vậy nên trước khi tiến hành cài soft cho Pre thì nên vào Device Manager của Win xem đã cài driver đúng chưa
dacloc219vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
fdadsadasdasd
cho mình hỏi tí về pixi plus

cái pixi plus của mình sao cắm dây kết nối với máy tính nó không hiện lên usb mà chỉ tự động sạc thôi.có ai biết cách sửa không chỉ dùm mình với.cảm ơn nhìu nhìu :unsure:
bạn xài palm GSM hay CDMA bật deve...mode chưa bạn?
ủa,deve...mode là chỗ nào vậy bạn,mấy hùi mình chỉ cần cắm vô là nó hiện ra thui.cái của mình là GSM ah' bạn.
minh cai alphast 5 va angry bird vao` nó báo "so many card"1 lần, rồi sau đó bấm vào icon để thử lai , thấy nó sáng icon rồi thôi, ko vô dc game.,mình xài pixi plus v1.4.5..chỉ giúp mình nhé..thanks
QAC
xin chỉ giáo
làm sao để đọc và đánh được tiềng việt trên touch pad.
thank you
Bác vào đây xem:
http://www.tinhte.vn/f331/cach-go-tieng-viet-dang-telex-chuan-cho-touchpad-882725/
http://www.tinhte.vn/f331/tieng-viet-cho-webos-3-0-4-prelude-v304-fix-kindle-819453/
có bác nào chuyên về hp fre 3 cho em xin số phone để tham khảo ít vấn đề nan giải nha.
pvmhien
TÍCH CỰC
11 năm
-Pre 2 có giúp đc gì k bạn 😃, nếu có bạn cứ nêu thử bệnh xem sao 😃
qtv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hp Veer 4 có sử dụng chung soft trên được không?
Cám ơn các Bác rất nhiều.
Bác nào có app xem video đuôi FLV cho e xin với, e cảm ơn trước!
mình dùng 1 chiếc pre và 1 chiếc pixi nhưng ko hiểu sao khi vào mp3.zing thì trên pre thì bấm vào biểu tượng download thì nó tự động down nhạc về máy, còn pixi thì chỉ streaming chứ ko down là sao nhỉ
bạn phải cài patch cho phép download mới được
Patch tên là gì thế nhỉ? Trên Preware có ko bạn?
rất mê mấy games 3D cậu up, nhưng mình cài mấy lần đều báo lỗi mình NFSU cài bằng Quick. Mình dùng Pre 1.4.5. Bác nào gặp trường hợp tương tự và có cách giải quyết thì giúp nhé. Thanks! mình có chụp hình nhưng sao không hiện lên đây nhỉ?
có phần mềm nào khóa màn hình ở ngoài màn hình nền cho con pixi ko các bác nhỉ? nút power khó bấm lắm
tks
Vote sticky 😁
😢 cai thu 3 va cai thu 4 ko doload dc mong ban chi the co the cai dat dc tren may tinh . thank you nhiu
luonggiavu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này dùng cho HP Veer được không vậy mọi người. Có ai ở TP HCM nhận làm mình, mình gà quá mà không rảnh nữa nên không dám tự làm. Có ai nhạnlàm cho địa chỉ nhá.
WebOSQuickInstall mình không thể connect với HP veer là sao các bác nhỉ,,đang dùng bản mới nhất 4.4.0 thì phải, Ai có kinh nghiệm chỉ với ..hix
à, mình tìm được rồi! Patch đó trên Preware là ''multi mod'' nhé các bác. Có chức năng chọn download hay stream những file media 😁
alo ai có Multitouch Guitar share em với tìm hoài chẳng thấy...

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019