Torch 9800 và Viettel

taquochuy_tb
25/9/2010 15:48Phản hồi: 21
Em xin mạo muội lập bài bên Box của 9800 chỉ hỏi các bác 1 vấn đề nhỏ.
Các bác đã xài Torch với Viettel chưa ạ.... Các bác có vào mạng được bằng edge hay 3G của Viettel ko ạ? Ko xài BIS/BES nha các bác...
Mong các bác giúp hội 9650 của bọn em, vì 9650 hiện ko vào được viettel trên os6...
Cảm ơn các bác....
Bác MOD cho e mạo muội sang đây hỏi nha....Mong bác thông cảm......
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tequyla
ĐẠI BÀNG
14 năm
Yên tâm là ok đi bác ,viettel sắp phân phối 9800 rồi đấy ,cả 9780 hehee ,Thèm quá chuẩn bị tiền thôi
Hic... em đang hỏi là có xài đựoc ko mà bác....
vào bình thường bác nhé, bác chỉ cần cài cấu hình mạng là vào ok, chỉ tội sever book không tự có như os 5.0,chỉ có sb mặc định của wifi, mình chưa cài sb cho os6, vào mạng bằng beejive, opera, baomoi, ... tóm lại là vào ngon lành nhé
Thanks bác......................
os6 trên 9650 của tụi em lại chỉ vào được trên vina, còn mobi, viettel thì vô phương cứu chữa....hi vọng ở bản offical vậy...
Vâng chuẩn bác àhh,

Nhưng bác có thể sử dụng service book tại link này cũng khá okie đấy bác ạhh
Chúc bác may mắn nha
vuongsoai
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác dùng sb bình thường của các dòng khác vẫn được mà. mình vẫn xài rất ok nè.
rnr
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác để email cho em, em gửi service book cho OS6 cho, vào ngon lành
rnr
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác đã set APN chưa ?
Em đã làm và kết quả tương tự bác ạ..
Nản quá..hic.hic..Bao giờ mới có bản os6 mới cho 9650 đây............
rnr
ĐẠI BÀNG
14 năm
vui nhỉ, em vào bt mà 😃. chắc còn chỗ nào đó đang sai thôi bác:
- bác restore cái SB
- bác set APN: v-internet; user : ; pass để trống.
BB-8800
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng 9800 nhưng cũng không vào được mạng bằng 3G của Vietel, cho mình xin SB nhé: hongson.snp[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Nhà em vẫn xài 3G vào qua Browser phình phường bác ah. Mỗi tội là em nó nhanh quá thôi.
bác nào gúp bọn 9650 tụi em với, vụ 3G & GPRS của VitTeo nhé :furious::furious::furious:
Cho e xin 1 cai SB cho touch 9800 với
e thank bác nhiều lắm
email của em: khuongdinhvuc[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
e đau đầu cái vụ này quá: Browse của nó không chọn được Wifi hay 3G
bác giúp e với nhé
em cũng gặp vấn đề tương tự, nhờ các bác gửi cho em em SB cho 9800 vào nhn_ams[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] . Em cảm ơn rất nhiều!
haitender
ĐẠI BÀNG
13 năm
CÁC BRO CHO MÌNH XIN SERVICE BÔK CHO TORCH VỚI NHÉ hai[MENTION=283938]haophuong[/MENTION].com
Cảm ơn các bác
E dùng rồi, đkí gói 25k/tháng dùng cũng đc nhưng tại e lướt web hơi nhiều nên Mb free ko đủ 😆 Nói chung là nhanh mỗi tội fb hơi tậm tịt lúc đc lúc ko, mà e dùng IM+ với opera thì toàn cái kiểu đc mấy ngày xong cứ mưa bão hay j là ko connect đc, dùng YahooMessenger thì ko đc, dùng Bejive thì rất ok lúc nào cũng đc. Fb bằng opera đc, broswer lúc đc lúc ko. Fb bằng ứng dụng thì ko được mặc dù đã cài cái fb mobile j đó đkí vùng là Asia. Em đang định chuyển sang BBweb viettel 150k/tháng k biết có ổn ko. có bác nào dùng rồi review đi ạ
Em hỏi ngu một tý nhé các bác, máy em đang dùng BIS trả sau của Vịt nhưng khi nào mà Mobi (sim chính) cung cấp Bis em chuyển sang dùng luôn và bùng tiền thằng Vịt thì nó có lock cái Pin của em được không nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019