[Tp. HCM] Mời xem Múa đương đại: "Chạm tay vào quá khứ" 29/7

starnt
26/7/2013 5:30Phản hồi: 30
[Tp. HCM] Mời xem Múa đương đại: "Chạm tay vào quá khứ" 29/7
camera tinh te xem bieu dien mua duong dai.jpg
Như tôi đã trao đổi trong bài trước về việc nên liên tục trau dồi quan điểm nghệ thuật bằng cách coi / nghe trực tiếp những chương trình nghệ thuật,

Múa đương đại Chạm tay vào quá khứ này là một phần trong việc nâng cao kiến thức mỹ thuật hàn lâm cho các bạn trẻ và hoàn toàn miễn phí. Vé phát tại Trung tâm hỗ trợ học sinh sinh viên - 33 Nguyen Thi Minh Khai Q1 TPHCM ĐT

Địa điểm: Nhà hát thành phố Hồ Chí Minh - số 7 Công trường Lam Sơn (Nguyễn Huệ - Lê Lợi)
Thời gian: 19h30 29/7/2013

Tuy nhiên Dr. Thanh đã lấy trước được 30 vé sẵn sàng cho thành viên Camera Tinh Tế muốn tham gia. Ai nhanh tay đăng ký sẽ được, Đăng ký thoải mái ở đây và nhận tại Cafe Tinh Tế - gặp chị Dung - nói nick là xong.

(Hình minh họa múa đương đại, không phải tác phẩm này, các bạn nên mang máy ảnh để thử sức với kỹ thuật chụp chuyển động thiếu sáng)

Giới thiệu về tác phẩm này:

“Cuộc sống xô bồ cuốn chúng ta đi, một ngày nọ vô tình chạm phải kỷ niệm cũ, có bao giờ bạn tự hỏi: Cuộc sống là gì?”

Vẫn biết để tồn tại, phải có ước mơ, và khao khát. Những cái đang có là chưa đủ, càng đạt được, càng muốn có nhiều hơn. Đó là lòng tham ??? Không phải...Là cuộc sống là phải phấn đấu! Nhưng...sẽ không vì những cái đó mà quên đi những gì mình đã từng có.

Hiện tại là phần ảnh hưởng nhất của cuộc sống bởi những gì ta làm trong hiện tại không quyết định những gì còn sót lại của hồi ức – như một phần của quá khứ, mà còn quyết định tương lai của chúng ta nữa.

Hãy cùng nhìn lại quá khứ trong một khoảnh khắc để yêu quí hơn hiện tại của chúng ta, biết đâu, một lúc nào đó chúng ta lại có thể "Chạm tay vào quá khứ"

Quảng cáo

30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho e hỏi dk bằng cách nào vậy bác thanh ơi
@HCM1995
Đăng ký là cho HCM 1995 3 vé - xong - thế là chạy qua cafe Tinh Tế gặp Mama Lê Dung đại tổng quản nói là ... xì ra cho tôi vé - done deal 😃
Cho e xin 2 vé ạ, cám ơn Dr Thanh nhiều !!
Anh Thanh cho Sinno đăng ký 2 vé ạ.
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
khanhne- cho e xin 4 vé
cảm ơn a
lechanhtri
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lechanhtri cho e xin 3 ve, cam on a thanh nhieu
maiyeuhoahong86
cho em xin 4 vé nhé, cảm ơn ạ
kid1609102
ĐẠI BÀNG
11 năm
nick: kid1609102
Cho em xin 2 vé nha, cảm ơn anh.
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
quockhanh99999 xin 4 vé nhé anh , 2 thằng đi xem chụp chơi mà 2 nhỏ bạn đèo theo @@ . Thanks anh nhìu
Đã có 21 vé được đăng ký như trên, vậy là còn 9 vé nữa, các bác đã đăng ký vui lòng tới Cafe sớm để ẵm vé về cho nó .. an toàn 😃
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
@starnt anh ui , em đăng ký 4 vé vậy dc ko anh ? chiều em đi làm về ghé lấy luôn 😔 , cảm ơn anh nhiều .
e lại tiếp tục đăng ký 2 vé 😃
@mabucom Đua tới mà lấy đi 😃
vphlong
ĐẠI BÀNG
11 năm
ẹc, hết vé rồi hả bác, hix, e ở đồng nai sao mà lấy liền được bác, e mún 2 vé. huhu
tk2041990
ĐẠI BÀNG
11 năm
vương anh tuấn ...
2 vé ... còn không anh
zanyminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em xin đăng ký 2 vé ạ. THanks
----> Em xin hồi lại không lấy vé nữa ạ, thành thật sorry.
Vì mới nhớ lại là 2-4-6 đều phải đi học..
tổng cộng từ trên xuống dưới, là vẫn còn mà 😃
cugung212
TÍCH CỰC
11 năm
cho em 2 vé nha anh Thanh
Thank anh!
e 2 vé nha a thanh. tks a
anh Thanh cho em xin 1 vé!! chièu nay em qua!! 😆
Tới lấy vé đi các bạn hiền, vẫn còn mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp