[TpHCM] - Chụp phơi đêm ngày 26/4/2013

binhpt
25/4/2013 13:39Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ mới đọc thấy tin. Giờ này mà chạy ra chắc là mọi người về hết rồi. Buồn quá.
@minhtu8890 cái lúc bạn chát là vẫn chưa về đâu. 7h hơn mới rời địa điểm 1, h chuyển sang chỗ khác chụp tiếp rồi. máy mình hết pin nên phải về ngồi nhà luôn đây. bạn thử gọi đt hỏi anh bình coi
@hoiminhlaai Tại vì nhà em ở xa mà đi trễ quá thì hơi bất tiện.
Soa tin này đăng trễ nhỉ.. trc 1.2 ngày dc rồi. Làm chiều ra ca ngồi cêffe vớ mấy ông cty. Chán.
khôg biết mà tham gia
erhard
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hix. 7h ra thì ae đổi địa điểm rồi. Làm vài tấm rồi về luôn. 😔
gta290975
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hic hic, rảnh mà giờ mới đọc được. Bùn!
tình hình là em chạy ra đó là 7h, thấy có mấy bác đứng trên cầu ko bik phải anh em mình ko, mà sao có mấy mống hà.....

nên em cũng lên cầu nhưng đứng xa xa, chộp vài phát chán quá xách súng + gậy đi zề .....😔
011 by superweaponss, on Flickr
@superweapons đúng đấy bạn. lúc 7 h vẫn chụp ở cầu, bữa nay cũng tầm hơn 10ng thôi, lại tách nhau ra nên thấy hới ít
linkingok
TÍCH CỰC
11 năm
@hoiminhlaai Rồi nhóm có đi đâu chụp nữa ko bác. Hôm nay cố xong việc sớm rồi mà lại ko đi dc phút cuối.
erhard
ĐẠI BÀNG
11 năm
@superweapons yk như mình. 7h ra có 2 bạn chạy attila cũng đứng phơi. Mình phơi 2 3 tấm rồi cũng về.
untitled_April 26, 2013.jpg
Có đi tiếp 1 địa điểm nữa để chụp trăng, xong địa điểm 1 mình cũng về luôn vì máy hết pin. Nghe anh bình bảo còn đinh kiếm quán cafe nào cao cao để fơi trên xuống nữa
lonewolf228
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em xem tin này trễ quá, không đem mấy cái remote ra chào hàng rồi 😃
Đã có topic ở đây. Mời các bạn vào khoe hàng.

http://www.tinhte.vn/threads/sai-gon-ve-dem-2013-04-26.2086591/

Chia sẻ: Đừng ngồi than trách chi. NGhe tin chạy ra ngay. Thấy thì xáp tới làm quen, không quân ta cũng quân mình cả thôi.
tinh26886
ĐẠI BÀNG
11 năm
gấp quá ko kịp đọc, chứ ko đi rồi
Poobaru
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em thích phơi lắm nhưng mà bây h mới thấy topic. 😔
ko quân ta cũng quân mình 😆
Giờ này mới đọc được tin này, đúng là quá trễ. Hồi chụp ở Phụng Sơn Tự, bác Binhpt có tripod Bendro có móc. Bác Binhpt cho biết bác mua ở đâu ?, tripod bác sữ dụng tốt không?. Tripod của tôi bằng sắt nắng quá.
bulu
ĐẠI BÀNG
11 năm
hí hí ngay sn của e

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019