[TpHCM] Mời tham gia Hội thảo nhiếp ảnh, thi ảnh và dã ngoại Bửu Long 7-8/12/2013

starnt
4/12/2013 2:35Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em đăng ký rồi mà không có mail lai ko biet dk dc chưa anh nhỉ
với nếu em không được chọn em tự túc đi xuống biên hòa đươc ko anh
cảm ơn mấy anh rất nhiều a
Do trục trặc nho nhỏ ở khâu gọi điện khẳng định nên sáng mai các bạn mới nhận được điện thoại, tuy nhiên mọi việc vẫn diễn ra như dự kiến, mời tất cả các bạn tham gia vào buổi chiều mai Thứ 7 và gần như tất cả các bạn đăng ký đi CN cũng sẽ được gọi.
linkingok
TÍCH CỰC
10 năm
Ôi, hy vọng rồi anh Thanh ơi. Cầu nguyện tiếp
anh start nếu không được chọn tự túc đi theo học hỏi được ko anh
Em là em thích nhất câu này 😃 (hy vọng mình không nằm trong số rất ít còn lại hixhix)
Vẫn đang hóng đt từ oppo.
tony007
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao mềnh chỉ thấy đc gọi điện đi dự off giới thiệu oppo N1 buổi sáng thôi nhỉ, dk cả CN mà hok thấy gọi đi..hicc
geometry
TÍCH CỰC
10 năm
Nằm trong số ít các bạn đk ngày CN k đc gọi là buồn thiu luôn 😔
Tình hình là đến giờ vẫn chưa thấy đt, tiếp tục hóng 😔
Nếu đi chìu t7 thôi thì chắc không cần phải gọi đt đâu đúng không anh Thanh
@DinhHung2510 Đi thôi, không cần gọi 😃
phantan74
TÍCH CỰC
10 năm
@starnt còn ngày CN có cần gọi kg anh, hay cứ tới chỗ tập họp để đi. thanks
giờ em đăng kí cho ngày mai được không nhỉ, giờ mới thấy bài , hix !!
@hoiminhlaai Trễ mất rồi. Lần sau đi.
tiếc quá 😔 , lần sau vậy ạ 😃
Haotakua
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em đăng kí CN, tới giờ vẫn chưa nhận đc cuộc gọi, vậy là ko đi đc hả anh Thanh?
@Haotakua Chiều nay tới đi
mún đi quá 😔 mà kg kịp hix hix
Haotakua
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dạ em đăng kí CN ở Bửu Long chứ hông phải T7
chủ yếu đợi để biết mình có trong DS tham gia Dã ngoại chùa Bửu Long hay ko thôi,còn sắp xếp công việc nhà từ bây giờ hè hè
Mong bác Thanh hồi âm ^^
anh oi! em da dang ky cho bo em nhung ko biet dc hay ko? lan dau len dien dan tinhte nen ko biet! anh kiem tra danh sach dum duoc ko ah? tien1957 dt 0903841110
Tới giờ vẫn chưa thấy đt, chắc là lọt sổ rồi 😔
Hôm qua thì bên Oppo gọi cho mình tầm 2h30 cho cái vụ giới thiệu ĐT sáng nay, còn vụ off CN chắc tiêu rồi 😁
@hnadov Nếu trượt thì Hai anh em mềnh rủ thêm mấy ông trượt đi off đâu đó SG chụp cũng được vậy,hè hè ý kiến thế nào @hnadov
@daovantu86 Chắc em cũng "lọt" rồi, hihi. Các bác có đi đâu thì hú em với, có mẫu ko các bác? Nếu ko có mẫu thì em có ý kiến ta đi chụp phong cảnh và kiến trúc ở Q.1 hoặc Q.7, nháy cả đời thường luôn.😁
@Wind_n_Metal Bác kiếm mẫu đi chứ em mẫu nhà xấu lắm,với lại nó ngại ko dám tạo dáng cho người khác chụp ^^
Có gì tụ tập mai hú hý nhau đi thôi chứ chờ đợi thế này chán lắm
P/S : nghe bác Thanh nói là sáng mai mới alô,nếu 80 người thì thoải mái mà,ko lọt đâu..cứ dc chờ đợi
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chưa thấy gọi chắc lọt rỗ rồi 😃
Tình hình là em đã nhận được cuộc gọi từ BTC. Cảm ơn BTC và Dr.Thanh nhiều. Sáng mai em sẽ có mặt.😃
phuongleon
ĐẠI BÀNG
10 năm
em có đăng ký chụp hình ngày CN. lúc 3h35 thứ 7 bên Oppo có gọi dt mà em lại ngủ không có bắt máy? Không biết là có được tham gia không nữa. nếu muốn liên lạc thì phải gọi cho ai. Vì khi gọi lại là số dt bàn nên không biết gọi cho phòng ban nào. Mong anh em hướng dẩn hix hix....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019