Trả nợ appstore

Thanh Thư 1998
6/9/2019 11:26Phản hồi: 22
Chuyện là mình có mua in-app trên game và nợ 25$. Do mình đã xóa ví Momo, không thể tải lại được vì apple bắt mình phải thanh toán tiền nợ mới cho tải lại. Hiện tại mình không có thẻ Master Card và Visa. Cho hỏi mình có thẻ thanh toán tiền nợ bằng cách nạp thẻ redeem hay không? Tiện thể nếu được thì cho mình xin vài chỗ bán thẻ redeem ạ. Mong mọi người giúp đỡ. Chân thành cảm ơn mọi người!
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nợ được hả ta
@bibinguyen Hihi! Bác nào mua quá tay chắc xoá luôn momo rồi qua zalopay or vtpay rồi 😁
Sau mua app chắc phải làm thẻ ghi nợ 😃 chứ giờ cứ nạp tiền vào momo nó trừ hết :|
Toàn bác định ăn không cuat ngta ấy!
@Đạt Phít Một Chả ai ăn không của ai cả, mình nhớ nhầm trong ví momo của mình còn đủ số tiền để mua app, sau khi giao dịch thành công mình mới xóa app momo vì nghĩ nó đã hết sạch tiền. Nếu tui muốn ăn không của nó thì tui lên đây hỏi làm gì?
@Đạt Phít Một Bác nói khó nghe quá. Như tôi vô tình ấn nhập mk bằng vân tay nó vô tình mua được ngay khi tôi cũng ko muốn. Nhưng lần đầu tôi cảm thấy khó hiểu khi không có tieenf vẫn mua được nên lên đây tìm hiểu cách để trả . Chứ chúng tôi cũng sợ nợ linh tinh. Sau này lãi lủng thế nào chúng tôi đều lo.
@Tragng6661111 Bạn đào mộ à.
Bữa đó hình như có vụ các phốt gì lq đến momo , toàn các ông đòi ăn không của ngta xong đến lúc momo nó báo nợ thì lại lái sang bảo trẻ con nó mua...
Bọn apple này mua nhầm thì gửi yêu cầu nó vẫn refund cho hay sao ý.
Trừ khi các ông cố tình thôi nên mới có comment như thế.. chứ bạn mua nhầm b vẫn hủy và yc hoàn tiền lại đc mà.
Nạp redeem được bác nhé mua cái gift card itunes nạp vào là ok
@quangtuyensa90 Cảm ơn bạn rất nhiều, tiện thể bạn có biết chỗ nào bán uy tín không ạ?
@Thanh Thư 1998 Lazada có bán đó bạn hoặc muacash.com mà gift card nước nào thì chỉ nạp được Appstore quốc gia đó thôi nha bạn, chứ ko có chuyển vùng appstore rồi nạp được đâu
@quangtuyensa90 vâng cảm ơn bạn
@quangtuyensa90 Bạn ơi
Bạn chỉ mình làm với
Bạn ơi đăng xuất icloud ra lập cái mới là oke
mrkenvi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bạn k cần mua redeem cũng đc. Nhờ 1 bạn khác bắn tiền sang cho bác cũng đc.
Giờ vẫn còn lỗi này nek các bác, em cũng chơi ngu như cụ chủ thớt, giờ tài khoản iCloud nợ gần 900k vnd rồi 😔(((
@NvtKenshin Vừa xog mình cũng bị. Chạm nhẹ vân tay xác nhận cái thành công mình còn hoảng hồn. Cứ nghĩ còn 1 lần nhập mật khẩu nữa. Ai dè có kiểu ghi nợ như này. Tai hại quá. Cho trẻ em nghịch linh tinh là chết dở
mình cũng nợ nữa bây giờ bỏ tk này tạo tk khác hay sao bây giờ
bùng luôn
Em cũng bị như này tạo icloud mới dùng có sao k ạ
Mình dùng app store và đăng ký thanh toán bằng ví shoppe thì nợ bên phía app store thì mình phải nạp đủ vào phí shoppe app mới trừ tiền à mọi người
đăng ký thử visa debit, thẻ này bản chất là visa vẫn add vào appstore thanh toán được nó khác visa bình thường là trong thẻ phải có tiền thì mới thanh toán được , visa debit phát hành khá đơn giản không phức tạp như visa thường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019