Trải nghiệm bay hạng Thương gia của Bamboo Airways

zyzy1908
18/1/2019 4:22Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phụ thu quản trị hệ thống là gì vậy mọi người, ra tận đại lý bamboo có mất khoản này không nhỉ
https://photo2.tinhte.vn/data/attachment-files/2019/01/4551105_hang-thuong-gia-bambooairlines-21.jpg
May mắn đấy nếu không nhầm thì tiếp viên trưởng vna đồng thời là giáo viên bên vna phục vụ bạn chuyến này đấy
@lzzzz_adnguyen_zzzzl ;)
quana75
TÍCH CỰC
5 năm
Máy bay trong bài là A321 chứ ko phải A320.
Mà đồng phục TV Bamboo đẹp thật.
Nongata
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quan trọng là duy trì đc k. Lúc mới câu khách thì ngon lắm. Sau thì hầu hết đều k đc như vậy
Hạng Eco của Bamboo không phục vụ bữa ăn đâu em.
Hãng này bay chặng SGN-HAN hay SGN-Quy Nhơn thì được còn các chặng khác như Hà Nội - Cam Ranh hay Hà Nội - Đà Nẵng đang huỷ chuyến và delay tùm lum. Có trường hợp huỷ chuyến ngay tại sân bay và không có chuyến khác thay thế.
Chắc cần 1 thời gian mới đánh giá chính xác được.
manhdung9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tức là Bamboo kiểu giá bình dân thôi đúng ko chị?
magiclove_72
ĐẠI BÀNG
5 năm
đồng phục Bamboo nhìn đẹp đấy
Có vẻ ngon nhỉ
'chỉ khó chịu vì đang xếp thì có 2 thanh niên ở quầy kế bên tự nhiên leo qua trước mặt, mình phải chủ động nói "anh ơi, chú ơi, ra sau giúp ạ '

mở cái này có nó xem ,cười nhẹ ,rồi lướt tới 1 cách diên dáng nghe chưa :p
ruoucon92
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao cái từ priority còn viết sai thành prority nhỉ? Hẳn một hãng hàng không mà còn sai cái này nhỉ?
holale
TÍCH CỰC
5 năm
Mod thích nhỉ. Ra bắc 1 tháng nay chưa thấy mặt trời nó tròn hay méo. Bảo sao bình thường ko dưỡng da con gái bắc nó trắng hơn gái nam.
badbug
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gần đây mình bay thì ko quan tâm lắm về các dịch vụ khác, vì đa số gần giống nhau,dĩ nhiên mỗi hãng có 1 điểm mạnh và yếu riêng, hãng thì hay delay hãng thì nhân viên chỉ nhìn trần nhà, etc...
Cái mình quan tâm là nghiệp vụ của phi hành đoàn và phi công, đáp êm, cất cánh ngon ko, các khâu check bla bla ... ko hiểu sao bay hoài mà vẫn ám ảnh vãi 😔
hungchv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khá chi tiết
dontask123
TÍCH CỰC
5 năm
"Tuy nhiên, vì chuyến bay ít khách thương gia và quầy thủ tục của họ còn ít, nên ngay lúc đó, họ đã chủ động dùng quầy thương gia check in cho hạng phổ thông"
Cái này là không chấp nhận rồi nè. Khách VNA mà như này là ăn ngay report rồi.
liltjkay
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tuyệt vời zyzy
phuchung11a3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không thấy nói bạn đi Bamboo Business có được qua an ninh soi chiếu ưu tiên hay không ạ
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
Hạng thương gia thị phục vụ tốt hơn,ghế rộng hơn..
Muốn trải nghiệm mà chưa có tuyến DNA-HN
zxlmmvhhzx90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko thích FLC

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119