Trải nghiệm Đồng hồ thông minh myAlo K84: Liên lạc video call, Bảo vệ trẻ từ xa, hỗ trợ giải trí

Lê Huyền Vân
15/5/2021 13:28Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KㅤEㅤN
ĐẠI BÀNG
3 năm
Giá hơi cao
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@KㅤEㅤN Hàng chất lượng cao cấp mà bạn
thấy mod dùng có vẻ tốt hơn đó chứ vì mod cần được bảo vệ mà 😁
Vấn đề mình quan tâm ở đây là pin, sao không thấy mod nhắc đến nhỉ ?
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hvdung1112 Pin của đồng hồ myAlo K84 là 580mAh có thể sử dụng được 1-2 ngày ở mức độ sử dụng thông thường bạn ạ
Thiết thực
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@SoGetSu Vâng, Rất hữu ích cho trẻ
echtammua
TÍCH CỰC
3 năm
Món này có vẻ ok đây. Giá vầy là ngon rồi. THêm bắn kim gây ngất như conan là đỉnh 😃 riêng mình lớn rồi không thích đeo cổ tay mà thích đeo đồng hồ loại to và đeo vào bàn tay.
Mấy bạn cho hỏi con đồng hồ này vs Oaxis myFirst Fone R1 có bà con k, tui thấy nó giống nhau lắm. https://store.myfirst.tech/products/myfirst-fone-r1?variant=34689619427461
Đang quan tâm đồng hồ trẻ em
Cười mặt nồi
vxhonghui
ĐẠI BÀNG
3 năm
@a2hitle Cũng đang quan tâm và cùng quan điểm. Giống nhau y chăng luôn.
@a2hitle 2021 rồi,bạn vẫn còn lạ khi chúng nó giống nhau à? thương hiệu Việt hay gì thì cũng sang TQ chọn mẫu rồi bảo nó sx hàng loạt rồi dán nhãn mình vào thôi.
@vxhonghui Độ bền và thời lượng pin thì s, tui thấy mấy trang nước ngoài khen nhiều còn ở vn k biết có đc như v k.?
jaydennguyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đồng hồ đẹp ta
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@jaydennguyen Cảm ơn bạn
rep_rom
ĐẠI BÀNG
3 năm
Liệu tôi có thể mua tặng mod Huyền Vân 1 chiếc để biết Vân đang ở đâu ko nhỉ!??? :d
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@rep_rom Quá được bạn ạ ... hi hi
somienbac
ĐẠI BÀNG
3 năm
giá cao
mình mua 200k - dùng khoảng 1 năm và mua cái mới
phuongnhi68
ĐẠI BÀNG
3 năm
Pin hẻo quá
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@phuongnhi68 Pin của đồng hồ myAlo K84 là 580mAh có thể sử dụng được 1-2 ngày ở mức độ sử dụng thông thường bạn ạ.
Dung lượng Pin xài trên 1 ngày với các bé là ổn rồi bạn, các bé đeo để sử dụng ban ngày, tối về xạc để hôm sau sử dụng tiếp bạn ạ.
C Ab
ĐẠI BÀNG
3 năm
giá đã vào gồm cả chi phí quảng cáo là một nửa
crazy frog
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dùng cho trẻ từ 3 tuổi được không nhì
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazy frog Trẻ 3 tuổi còn nhỏ quá, không phù hợp đâu bạn ạ
Mua cái airtag còn hơn
@congtuanck42 nhưng ko giao tiếp đc
ko có SOS : )
Airtags chỉ phải thay pin 1 lần 1 năm thay vì sạc hàng ngày, lại không phải trả cước hàng tháng giá lại rẻ hơn nhiều, trong những trường SOS vẫn rất hữu ích. Chưa kể mua cho trẻ một thiết bị thông minh có nhiều tiện ích giải trí như games, camera… ntn lại khiến trẻ bị phân tâm trong giờ học
@congtuanck42 ko có tương tác 2 chiều
vậy khi trẻ cần giúp đỡ ,sos thì sao : )
trên website :máy chủ của chúng tôi đặt tại Cloud Server của Amazone
sửa lại amazon nha 😁

góp ý về thiết kế .nút sos nên làm thêm 2 ngàm nhựa ,kiểu như c-clam ,nút nằm lõm vô trong ,để tránh nút này vô tình bị kẹt .false alarm sẽ rất phiền cho người thân
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cảm ơn góp ý của bạn nhiều.
Nút SOS được thiết kế to để bé có thể gửi thông báo khẩn cấp thuận tiện hơn
Hơn nữa, để kích hoạt chức năng SOS thì bé cần nhấn và giữ 3 giây thì đồng hồ mới thực hiện lệnh. Vì vậy bạn không phải lo lắng về vấn đề trên đâu ạ
Đọc xong bài review thấy muốn mua 1 cái cho cu cậu ở nhà quá, mặc dù cậu ấy cũng đang dùng 1 cái đồng hồ có những tính năng tương tự, chỉ có điều ngoại hình ko được cu te như em này
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kekk Cảm ơn bạn đã dành tình cảm cho đồng hồ myAlo K84!
Làm thêm cái này nữa cho cu cậu đi bạn ơi. Đồng hồ myAlo K84 hiện có bán tại CellphoneS, Hoàng Hà Mobi, Mediamart ... bạn nhé.
tuanktmt
ĐẠI BÀNG
3 năm
mấy cái loại này hàng china bán cách đây 2 năm có hơn triệu. mình từng mua tặng cho đứa cháu học lớp 5. k biết sao h này lại dc thổi giá gấp 3 lên nhỉ. hay do quảng cáo trên TT nên giá phải cao.
Cười vô mặt
không thấy nói gì về pin nhỉ?
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@se7enlove1608 Cảm ơn câu hỏi của bạn,
Pin của đồng hồ myAlo K84 là 580mAh có thể sử dụng được 1-2 ngày ở mức độ sử dụng thông thường bạn ạ.
alt4ever
TÍCH CỰC
3 năm
đồng hồ đẹp, tính năng cũng hay nhưng giá hơi cao. chắc cán bạn tầm lớp 3 lớp 4 trở lên hoặc các bé tính cẩn thận mới dám cho dùng. Con nhà mình tính rất nghịch mà hay quên đồ nên toàn mua shoppe loại 3-400k dùng gần 1 năm hỏng mua cái mới.
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@alt4ever Cảm ơn bạn đã dành tình cảm cho đồng hồ myAlo K84!
Đồng hồ myAlo K84 được thiết kế phù hợp cho các bé từ 7 -14 tuổi. Các bé lớp 3 lớp 4 dùng là phù hợp nhất đó bạn
Các bé bây giờ cũng rất biết giữ gìn những món đồ mà chúng yêu thích, nếu bé thích thì sẽ rất giữ gìn và không vứt lung tung đâu bạn. Đồng hồ myAlo K84 được thiết kế để mang đến sự yêu thích cho trẻ, nên bạn không lo bé sẽ bỏ quên đâu, nhiều bé còn đòi đeo cả lúc đi ngủ nữa bạn ạ
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
Video trải nghiệm hay và trân thực.
Cảm ơn bạn Lê Huyền Vân và đội ngũ Tinh tế nhiều!
hongson890
TÍCH CỰC
3 năm
Xem qua mà tưởng sản phẩm của Apple làm. Hoàn thiện phần cứng, phần mềm tuyệt vời so với mức giá.
FINTEC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hongson890 Cảm ơn bạn đã dành tình cảm cho đồng hồ myAlo K84

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019