Trải nghiệm FiiO M3 Pro - Máy nghe nhạc Hi-Res nhỏ gọn, giá rẻ nhất của FiiO
abuchino
2 tháng trướcBình luận: 83Lượt xem: 12.903
Xài 1 cái smartphone có chip DAC vẫn tiện hơn. Ko lẽ đi đâu cũng kè kè hai cái máy
@vtsn4 Đó là với người k có nhu cầu nghe nhạc cao. Chứ với người nghe đòi hỏi cao thì họ vẫn thích một con máy chuyên nghe nhạc
@Jasmine23 hoặc đơn giản hơn là muốn nghe nhạc trong thời gian dài mà ko phải lăn tăn về pin dt =))
@vtsn4 xử lý mạch chống nhiễu ngu người nữa chứ có phải cần chíp ko đâu bác
@Jasmine23 Như mình thì bây giờ ưu tiên DAC qua cổng C xuất thẳng ra 3.5, đỡ nhùng nhằng nhiều thiết bị.
Đánh đổi là nó sẽ ngốn pin điện thoại nhưng với nhu cầu nghe nhạc thế cũng đáng, hiện nay pin smartphone rất trâu bò 4500-5000mAh nên không lăn tăn vụ pin pủng
Với tai trâu như mình thì mấy con như thế này là quá đủ rồi. hehe
Giá nhỏ gọn, giá hợp lý
Tính mua với tầm giá 2,5t là quá ngon , tiếc cái cần cái bluetooth để mang theo tập thể dục cho gọn nhẹ thì lại không có.
@kukumalu2509 M5 đáp ứng nhu cầu của cụ nha thêm có 200k à
Quỷ hà 😆... lộ quá rồi đó
Cái dt cũng nghe nhạc dc rồi, giờ nó thành thừa khi ra đời
@tuoichungtinh_148 Thừa đối với b,nói như b chắc Ak,Fiio,Wm...dẹp hết
@tuoichungtinh_148 Cụ này comment lấy điểm hay gì?
@tuoichungtinh_148 thừa với b thôi
vẫn còn trung thành với sony nhưng giá chát quá.
Tai trâu như mình thì chắc chỉ cần đầu tư tai nghe và dùng điện thoại là ổn rồi
Với cái Fiio M3 Pro này sd tai nghe inear trong tầm giá nào là hợp lí nhất AE ah?
nói rõ lên mod, không thì nói chậm lại. khó nghe quá
chẳng có gì để nói đem mấy chức năng ghi âm, máy tính các kiểu ra nói cho đủ thời lượng video, nhảm
2tr5 mà thiết kế nhìn sang chảnh phết. Like cho Miio
Chỉ cần chất lượg âm thanh hay hơn con Đời tống siemens sl45 mình sẽ mua nó thay thế
@anhducftu Mình vẫn còn con này
@anhducftu mình cũng đang thắc mắc là có hay hơn con SL4 này không? vì mình được trải nghiệm con này âm thanh nghe quá đã, và tới giờ mình chưa thử cái nào khác giống nó...
@nhaquedaoweb cho mình bài so sánh sl45 và máy đời mới đi pro
@Jimmyphan1980 E cũng có thắc mắc như bác. Giá như có máy để so sánh thì tốt quá , e thích kiểu dáng của máy Fiio trên trông fashion và hiện đại
Mình chưa bao giờ sở hữu hay nghe nhạc bằng các máy nghe nhạc nên hỏi ngu tý ạ. Những máy nghe nhạc nhiw máy này hay các máy cùng tâmd tiền có mang lại chất lượng âm thanh vượt chội si với các smartphong cao cấp khg ạ.tất nhiên là nghe với những tai nghe kha lhas ạ
Mình cũng hay nghe nhạc nhưng ngán sách hạn hẹp nên đắn đo.
@tientuan1606 Thank bạn. Ý mình là nó có vượt trội về chất âm khg ý ạ yay chỉ hay hơn chút đỉnh🤔🤔
@heomat tất nhiên là những máy giá rẻ như này thì k thể đòi hỏi vượt trội hơn nhiều đc. Còn những dòng máy cao cấp hơn giá khoảng chục triệu thì tất nhiên sẽ hay hơn nhiều
@tientuan1606 Thank bạn!!!
@heomat Máy xịn thì tương ứng file nhạc phải xin; tai nghe phải xịn theo. Còn thiếu 1/3 thì cứ xài bình dân cho chắc cú.
video không biết là giới thiệu "máy" hay giới thiệu "người"...người giới thiệu nhất thiết phải "chường mặt" quá nhiều...cầm máy thì hết "lắc" tới "rung"...rất khó xem...người xem giới thiệu sản phẩm mới chỉ cần "tiếng nói" thuyết minh, các tính năng đặc biệt của sản phẩm (nếu có)...
@Van Bay Phong cách ngắc ngoải rất giống với cái ông review cuồng airpod pro
Nếu so sánh với V40 của LG thì V40 có bằng 80% ko?
hết chuyện bỏ mấy triệu ra mua đồ TQ
phiên bản hình vuông vuông kia đáng yêu quá
Giá em này cũng ngan ngang iPod
@Mr-Bom iPod mà apple hồi sinh lại thì cũng chưa chắc hay hơn được
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 167VIPhemilo
10.259 bài đăng
quangthegtvtk49+ 161CAO CẤPquangthegtvtk49
5.413 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.553 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156