Trải nghiệm Galaxy S20 Ultra: Chất!!!

Duy Luân
20/2/2020 22:9Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt vời, mọi thứ đều chất, có điều chất đống trong kho 😁
Đặc tính của Samsung là cái gì mới ra, đỉnh nhất là bơm tiền tung hô lên tận mây xanh, đến khi ra con khác là rơi vào quên lãng!
Mod Luân nói thì chuẩn rồi
Hai.Can
ĐẠI BÀNG
4 năm
"Máy to, màn hình to 6,9" mình tưởng pin sẽ hẻo lắm, nhưng không, nhờ cục pin 5000mAh và một số tối ưu của Samsung nên mình có thể dùng được pin tận 1,5 ngày đến 2 ngày mà không cần sạc lại."
Thời lượng pin ntn là đang dùng màn 120hz hay 60hz đây a Luân ơi.
Em hỏi thêm, con s20+ là viền nhôm hay thép vậy a.
@Hai.Can viền thép
Hai.Can
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Cmt Dạo sẽ có người iu Thế ngon ạ. Đợi giá đẹp xúc thôi, cứ lăn tăn vụ này vì ko thik viền nhôm mấy
chippy14
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hai.Can s20+ là viền nhôm, s20 ultra mới là viền thép
Cái mới nhất mà, nhìn cũng đã phết.
anhtt1987
TÍCH CỰC
4 năm
Giờ ghét xài máy to nặng lắm. Xài công việc con x hay cầm xài lâu mỏi tay đến nỗi nhức bên trong tay luôn. Sợ quá bán lấy con 8 nhỏ xài cho nhỏ nhẹ. Cỡ con 8 làm tràn màn trên dưới là cũng ok rồi. Con s20 này nghe nói cũng viền thép to nặng. Thích mỗi cái màn
Vẫn đang ghiền Note 9, để xem Note 20 có đáng để xuống xác không =))
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đợi Note 20 ultra 7 inch 😆
Nhìn hầm hố quá. S20 cho gọn
Ko biết note có bằng ko, hay to hơn nhỉ, quen với việc note to hơn S rồi
chjcken12
TÍCH CỰC
4 năm
mod Luân đã xài qua google pixel chưa nhỉ, theo cảm nhận của mình thì cảm biến vân tay trên pixel là cực nhạy và chính xác, nếu mod có xài r` thì cho mình hỏi độ nhạy và chính xác của cảm biến vân tay trên s20u này có ngang với pixel ko
吴国明
ĐẠI BÀNG
4 năm
thích S20 Ultra, nhưng vẫn chưa có 5G nên đành chờ Note tiếp theo xem sao. Tiếc quá. Doanh số S20 seri trên TGDD và FPT năm nay không cao lắm. Dung lượng bộ nhớ cũng chẳng có 512G,1T như dòng S10 năm rôi. Thôi chờ tiếp
Shigenobu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cho mình hỏi là copy image vào clipboard và paste được chưa bạn Luân?
Đọc bài trải nghiệm thấy hấp dẫn quá, vẫn rất ấn tượng với khoản pin, sạc nhanh, màn hình và chụp đêm của SS. Mới chia tay em S10+ để qua Ip không có lẽ lại quay lại với SS.
ngocbankt
TÍCH CỰC
4 năm
máy hơn 20 củ mà ko chất thì vứt mợ cho rồi . . . :p :p
Camera,màn hình,thiết kế này nọ nó làm nổi bật quá rồi,review toàn tập trung vào nó mà quên chia sẽ trải nghiệm Android10 trên chiếc máy cũng như thao tác vuốt như thế nào. Hóng 1 bài trải nghiệm giao diện trên các con S20
th0.g0th
ĐẠI BÀNG
4 năm
Anh em chuẩn bị tinh thần việc Mod Duy Luân rời bỏ ghế phó chủ tịch đi nha 😁
Cái màn hình nhìn nó đã
aloso88
TÍCH CỰC
4 năm
Kết con này ghê
Zoom ấn tượng ghê, kiểu này mấy em xớn xác khỏa thân ở phòng dễ ăn hành lắm =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019