Trải nghiệm khả năng chống ồn của Sony WH-1000XM4

AudioPsycho
2/9/2020 17:11Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haopro
TÍCH CỰC
4 năm
chỉ vào xem mẫu ảnh
đợi giảm giá xuống xíu rồi tính 😙
Mẫu đẹp quá <3. Chờ giảm giá thôi, có shop bán 6.xxx rồi :v
Em hỏi ngu cái
Có cụ nào sử dụng tai nghe pair với tivi để nghe chưa ạ
Chả là em có nhu cầu kết nối với tivi để xem phim đêm cho đỡ ồn gđ mà ko biết có pair đc không
Con sony nhà em nó ko tìm đc airpod nên tham khảo ý kiến các cụ
WindJino
ĐẠI BÀNG
4 năm
@pressto Mình pair con Soul Ultra Wireless cùi với con LG đời 2018 vẫn kết nối ổn nha bạn. Cảm giác xem trên màn hình to vẫn sướng hơn xem trên laptop, đổi lại chịu chút delay (chắc do tai nghe mình cùi ^^)
@WindJino vâng cụ
chenyoung
TÍCH CỰC
4 năm
ko xem video chỉ xem ảnh :3
Thấy độ chống ồn của WH-1000XM3 đỉnh rồi giờ còn thêm XM4 thì chắc là k có gì để chê đc nữa rồi =))
Mức giá không đổi nhưng tính năng thì đúng là quá tuyệt luôn, vote cho WH-1000XM4 luôn :v
Nhìn thiết kế của WH-1000XM4 thấy cứng cáp, chất phết đấy nhỉ, thấy cũng thích rồi đó :p
Đọc lại muốn gom lúa rinh em ấy về nghe nhạc cho đã rồi đấy =)
earpad của WH-1000XM4 to hơn em cũ ~ 10% thì đúng là ôm tai hơn rồi, thế này âm thanh cũng xịn hơn là đúng rồi :V
earpad của WH-1000XM4 to hơn em cũ ~ 10% hỏi sao mà lại chống ồn tốt hơn XM3 :p Quá tuyệt
cảm biến Wearing Detection thông minh thế nhỉ, thế này bỏ tai nghe xuống đỡ lo nhạc cứ tiếp tục gây tốn pin đây :p
Thấy thích cảm giác được “điếc” để thưởng thức không gian riêng của mình rồi đấy :p
Gì chứ chất lượng âm thanh k hãng nào địch được với sony là đúng rồi, XM3 đỉnh thế giờ lại thêm XM4. ai mà đuổi theo được kịp :p
Tai nghe mà quá thông minh luôn, XM4 có công nghệ cảm biến Dual Noise với hai microphone chống ồn trong mỗi bên earcup cơ mà, hỏi sao tiếng ồn được xử lý hết trước khi lọt vào tai người nghe 😃
hấp dẫn quá
pepepepe
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chống ồn con này ở quán cafe như thế nào nhỉ các bác?
Kiểu tiếng người nói chuyện này nọ, chứ chống ồn mấy âm thanh môi trường thì ok rồi.
finely
TÍCH CỰC
3 năm
Tốt bạn ạ. Mình thấy chống ồn của con này là 1 trong những con tốt nhất rồi. Mình đem ra chỗ ồn ào tắt hết âm thanh chỉ bật chế độ chống ồn thì vẫn nghe tiếng ồn nhưng nghe rất nhỏ, còn bật nhạc hay video thì ko nghe luôn. Điểm trừ duy nhất là kiểu dáng ko thời trang, khá to thôi
WindJino
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng mới mua WH-1000XM4 và trải nghiệm chống ồn ở nơi đông người là khá ok. Ban đầu mình nghĩ là sẽ không nghe được gì luôn nhưng thực tế nếu không bật nhạc thì vẫn nghe được âm thanh bên ngoài tuy rất nhỏ, nhưng đối với mình như vậy là đủ rồi. Có điều hơi tiếc là những tiếng như chó sủa thì vẫn không khử ồn được.
Thời điểm thích hợp để mua mx3. Hehe
zero131
TÍCH CỰC
3 năm
Mod xinh dữ thần, cái tai này chắc cũng phải mua, đang cân nhắc mua cái này hay sắm lại pk1 đeo cho nhẹ nhàng 😂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019