Trải nghiệm máy sấy bơm nhiệt LG Dual Inverter Heat Pump
cuhiep
một thángBình luận: 155
Xịn quá Chủ Tịch ơiii
Đầu tư công sức để test mà cái bài văn lại biên tập không kỹ, nhiều đoạn đọc lủng cà lủng củng. Đoạn nói về công nghệ bơm nhiệt thì đọc xong chả hiểu công nghệ này ntn?
Anh Hiệp cho em hỏi: sau khi giặt tay mình quăng thẳng đồ vào máy sấy mà không cần vắt được không anh
@dieptrananhtuan Không bạn ơi, nhà sản xuất máy sấy nào cũng khuyến nghị đồ cần được vắt khô trước khi sấy.
@dieptrananhtuan vừa sấy không hiệu quả, vừa chết tiền điện vì phải sấy lâu gấp 3-4 lần thời gian. Nước quá quá nhiều có thể làm hư máy sấy
Ở HN còn thương gia nào có sẵn máy sấy này không các bác nhỉ ? Em hỏi mấy nơi đều báo hết hàng.
Mùa mưa máy sấy rất hữu ích
Giá cả tầm bao nhiêu vậy ad?
@HướngHoá219 Máy nhà tôi mua 20 triệu đó
T cũng đang sử dụng máy này nè, trước mắt là sử dụng rất tiết kiệm điện vì nó dùng khí để làm khô chứ ko dùng điện, để dùng thời gian dài xem sao
@ThuThuy98 Bộ máy này ngon lắm à bác, chứ nhà người quen tôi đang dùng, thấy tiền điện tăng mà hốt 🙂
@Lehien99 Hiện tai với tôi thì thấy nó ổn hơn mấy dòng khác, mà còn để chồng đc lên máy giặt nên nhỏ gọn lắm
Có ai sử dụng máy này chưa cho e xin ít review đi mụi ng, máy sấy nhà e dùng chán vch
@Huyentrang2k1 Máy này cá nhân t dùng thấy ngon nghẻ lắm á bác, có nhiều chế độ sấy nên quần áo sấy xong phẳng phiu mà ko cần phải là lại
@LinhTran1308 Thấy bác review cũng okela đó chứ, để tham khảo thử con máy này xem sao
Ai dùng LG loại này rồi cho e xin đánh giá dùng ổn ko ạ? Em mua lắp ccmn cho thuê mà ban công hẹp quá, quần áo lâu khô
@Tienquoc95 Ổn nha b ơi, mà con này còn sấy được cả giày nha, ko lo hư hại. Mấy nay mưa e bị ướt giày mà phi giày vào máy sấy là giày khô queo à
@HaiDang9x Tks bác nhé, đúng tiêu chí e cần roài
Máy dùng ổn lắm nha, có nhiều chế độ sấy phù hợp, mà mình lười phân loại các kiểu nên chọn hỗn hợp cho lẹ haha, quần áo vẫn được bảo vệ yên tâm.
Hôm bữa chồng em mới rinh cái máy này về, e chửi quá trời vì thấy tốn tiền nhưng maà sài đc mấy ngày thấy ưng cái bụng lắm. Nhất là khoản tự làm sạch dàn ngưng, ncl e ko cần động tay động chân chi hết 😆
@HueLinh21 Con này dùng có hao điện lắm ko chị, nhà em sài điện đủ thứ hết
@Hang105 Ko nha em ơi, con này tiết kiệm điện lắm , chỉ tốn tầm 1 số điện/lần sấy hoy
Máy này đang hết hàng toàn HN hả các bác, hỏi đâu cũng ko còn ?
Đố chủ tịch tìm ra chỗ viết chữ “head pump” trong bài này đấy 😆.
Nhân tiện, nó đọc là /hi:t pʌmp/ (hít păm) chứ không phải “hít bum” (thật cạn lời!)
Mình là fan tinhte từ nhiều năm nay nhưng luôn cảm thấy rất khó chịu khi bài có lỗi sai chính tả. Nó thể hiện sự thiếu chuyên nghiệp và thiếu tôn trọng độc giả.
Bản Thể
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Cảm thấy khá tuyệt ! Đáng đồng tiền. Đam mê và cố tìm cho ra con màu đen .

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019