Trải nghiệm nhanh camera Samsung Galaxy S10
kevin_pump
4 nămBình luận: 232
mozalk
ĐẠI BÀNG
4 năm
chế độ 4 góc tối ngon đấy chứ . dùng con xs mà chỉ dùng đc xóa phông ánh sáng tự nhiên vs trường quay , 2 chế độ xóa phông kia để cho vui chứ k hữu ích lắm
conchott
TÍCH CỰC
4 năm
Át chủ bài của năm rồi.
Klq-H thì báo nào nhắc tới Mi9 nữa .
Mẫu đẹp. Cam ngon. Huhu
g_p3
TÍCH CỰC
4 năm
Cam năm nay chất hơn kha kha, thôi đơi note10 ;)
Khang 5755
TÍCH CỰC
4 năm
Quá đẹp!
knbn55
TÍCH CỰC
4 năm
@bskhang2000 Đẹp hơn Not 9.
hoangvuong
TÍCH CỰC
4 năm
Đang suy nghĩ nên s10 thường hay note 9 đây 2 máy tính ra gần bằng giá. Các bạn cho mình xin chút ý kiến.
kulele
CAO CẤP
4 năm
@hoangvuong đã mua thì mua luôn công nghệ mới, s10 thẳng tiến
@hoangvuong S10 đi.
hoangvuong
TÍCH CỰC
4 năm
@kulele Chắc vậy wa thử công nghệ mới hihi.
LordEmperor
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quả xoá phong nhìn đỉnh thật, không biết chụp cam trước có bị ngược ảnh không ta, em dùng ip chụp cam trước xong bị ngược ảnh + thêm mặt bị méo nhìn kinh không thể nói nên lời, làm em cứ phải soi gương xem có phải mặt mình bị méo không, chụp app khác thì không sao
ice.lx17
ĐẠI BÀNG
4 năm
@LordEmperor Selfie trên S10 lên tầm mới so với tất cả dòng S luôn, thay đổi hết tất cả thuật toán, nhìn tự nhiên cực kì ko bị bệt bệt mờ mờ như Samsung trước đây, bạn vào kênh unbox therapy xem đi. Xuất sắc
Điện thoại xịn. Mẫu thì quá đẹp. Chẹp chẹp.
Jason845
TÍCH CỰC
4 năm
Cơ bản thì samsung làm điện thoại s10 này ngon, có điều có một số chức năng không thật sự cần thiết trong thực tế làm tăng giá tiền sản phẩm. Chức năng vân tay dưới màn hình e rằng cũng chưa hoạt đông hiệu quả.
@helldragon Bạn xem video nhúng ngón tay vào cốc nước rồi mở khóa S10 sẽ thấy nó bá
buihai
CAO CẤP
4 năm
Năm nay Ss chắc làm ăn tốt hơn rồi

Đừng như ai đó chỉ cắm đầu tăng giá để thể hiện đẳng cấp xong giờ sấp mặt sa thải hết lãnh đạo 😔
Hy vọng có máy chính thức thì mọi thứ sẽ hoàn hảo hơn bản thư nghiệm.
Càng nhiều camera gắn trên điện thoại thì các góc lệch chụo ảnh sẽ sai số theo thời gian ,từ đó chụp ảnh sẽ bị nhòe không còn đẹp nữa.
buihai
CAO CẤP
4 năm
@anhmutcobedi1990 Đấy là do em nghĩ thế thôi chứ em mà giỏi đc như bọn nó thì em lại nghĩ khác

Cách đây 10 năm cũng chả ai nghĩ điện thoại chụp đc như bây giờ đâu, như việc chụp trước lấy nét sau chẳng hạn
@buihai Chụp trực tiếp còn chẳng ăn ai nữa là chụp lấy nét sau. Toàn ảo hết . Nhìn cái ảnh có ra hồn đâu mà khen thế.
@anhmutcobedi1990 Nói nghe có vẻ thông thái nhưng thực chất toàn chém gió, chẳng có cái gì là phân tích thực tế, và nếu nói về thực tế thì ngay cả dslr cũng chưa tái tạo đc hình ảnh thực tế
amio1st
TÍCH CỰC
4 năm
@lekhanhtrung123 Chắc ý bác các hãng nên chế tạo mắt người lai camera 😁, Thế giới quan thì chả ai biết cái gì là thật ngoài phản quan ra, Nói chung camera bây giơ chụp đã oke rồi chứ bác muốn thế nào, hiện tải cũng chả có cái máy naò chụp đúng cả, toàn sai số. Nhưng ít ra chúng ta cũng chỉnh sữa lại chút oke thôi gần như mắt người thấy..thì cũng chưa chắc đẹp..thêm ít màu cho bớt nhạt vv Trừ mấy ngành cần anh gốc ko chỉnh ra thì đa số chỉnh vẫn đẹp hơn.
Pg khỏi chê lun
Hệ thống ống kính đa dạng quá, các chế độ xoá phông cũng hay. Tuyệt.
Có thấy trưng bản gốm kô thớt?
Bài viết hay hơn @Duy Luân 69 lần 😁:D:D
@ngocminhsteel đúng rồi, Duy Luân có được trên tay đâu, tổng hợp lại ngay trong đêm mà
ndlong
TÍCH CỰC
4 năm
Thêm 1 cam chụp góc siêu rộng cũng hay nhỉ, vậy hơn Note 9 đc khoảng này 😁
ấn tượng đấy
black.hand
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng bác nào cho biết tên và nick của em nó

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM