Trải nghiệm nhanh Honda Air Blade 160: Linh hoạt và mạnh mẽ hơn rõ rệt
thanhtung6868
một thángBình luận: 302
Seeder TÔI YÊU VIỆT NAM ĐỒNG trong này nhiều phết!
Riêng anh, con này c h ó n ó m u a!
@QuanLyNhaNghi Sao phải hét to thế, ko có tiền mua ah, xã hội chà đạp em ghê thế sao
Honda xem dân ta là gà để mà lùa… nghĩ sao nâng cấp vòng đời, lên 160 mà bê nguyên kiểu dáng cũ lên… nâng cấp củng nữa vời. Nhìn xem đất nước người ta kìa… Vario/Click mỗi vòng đời là một kiểu dáng & nâng cấp rất đáng tiền. Trong khi nhìn giá qui đổi mà xem, ở bển ngta chỉ mất trên dưới 50tr mà tràn đầy công nghệ còn ở ta lèo tèo mà còn bị làm giá nữa… đúng chỉ có dân Việt nghèo mà còn chịu thiệt.
@Kts. Nguyễn Đình Đức thiệt vario bên indo giá tầm 45 củ thôi, abs + phanh đĩa sau, mà ab vn giá niêm yết tận 57 củ còn xài thắng đùm 😆), về động cơ mạnh hơn thì cũng chạy phố là chính nên chả quan tâm mấy còn mấy công nghệ an toàn chả thấy update cái gì cả, đợt này chắc nâng cấp lùa gà quá
@dang truyen Một là lùa.
Hai là:… vì SH (phân khúc cao cấp) mà vẫn còn 150 trong khi AB (phân khúc trung) lại leo lên 160 nên cắt bớt Op trên AB chứ ko khách hàng sẽ phân vân khi chọn… Honda Việt Nam vào “thế” rồi, vì làm ăn ở Việt Nam dc quá mà.. SH ăn chênh dzữ quá. 2 thằng Honda & Head bắt tay nhau củng ko chừng.
@Kts. Nguyễn Đình Đức Janus bán được 6 năm, mới ra mẫu mới nâng cấp mỗi dàn nhựa với mặt đồng hồ. Hết, vẫn vỏ có ruột và đề than kêu tạch tạch 10 năm trước. Ya đang giãy chết
@lethanhtuan2895 Zậy hả bạn, tại trước giờ mình ít quan tâm xe Ya... mà hình như đúng rồi, Janus cũ mới xem xem nhau.. hôm bữa có xem tin... ZẬy tóm lại chúng xem dân ta như gà để hùa nhau lùa àh
Cười vô mặt
cắt xẻ quá đà, chắc mặc định dòng phân khối cao là dân trẻ trâu mua chăng?
Ít hôm nũa là thấy chạy đầy đường
Yêu quá
@nem nướng nha trang Chứng tỏ dân vn ta giàu, chênh chục triệu so với giá đề xuất vẫn cố mua cho được
Im lặng đi
@nem nướng nha trang đâu ra mà đầy đường! airblade mấy năm nay cực ít! toàn Vision với Vario!
@QuanLyNhaNghi Vẫn nhiều nha bạn hiền
@LocNguyen6495 Vn nó thế,toàn thể hiện ko ah😂
Mới mua AB 150 đời 2020 cũ bản xanh nhám 52 triệu biển thành phố vì không có bản mới (mà hét tận 70tr cho bản mới). Giờ ra hẳn 160cc. Mà nhân tiện thì khi nào Honda Head mới bán chiếc này vậy anh em?
@Zelda Gin 31/05 ra tiệm nhé bạn…
thật ra động cơ 160cc nó là 1 phần, quan trọng là động cơ 4 van.
sh125 mới cũng bốc dù chỉ 125cc
@tobe2405 125cc vẫn bốc nếu họ tinh chỉnh lại độ nhạy tay ga. Đổi lại sẽ ăn xăng hơn kha khá. Honda trước giờ cứ nhấn mạnh vào tiết kiệm xăng nên chỉnh độ nhạy tay ga trễ, phản hồi chậm nên lên ga rồi mà xe không tăng tốc, lên ga mạnh hơn để đi thì xe lúc này mới đáp ứng nên giật bù một cái khá mạnh rất khó chịu.
@Cam vui vẻ cũng 3-4 lít, đi bốc là đc, chênh chả bao nhiêu
Xe honda giờ chất lượng quá tệ
Vẫn là cái đuôi xe thần thánh, từ đời não đến đời nay, xấu ko tả được. Vịt đít cụt
đầu đèn chất thật
vẫn đang hài lòng với ab 2018, 🤣
không có thắng đỉa sau uổng quá.
Chênh chục triệu so với giá đề xuất thì nói ko nhé, mua chiếc xe còn phải bỏ thêm chục triệu nuôi tụi head nữa à
Có cốp rộng 23L thì đút vừa chiếc mũ bảo hiểm Full Face Royal M179 Design V2 không các bác nhỉ!? 😁
Phù hợp với anh em ở nông thôn thích vít ga
nhìn được đấy, nhưng con AB125 mua năm 2017 của mình vẫn còn mới lắm, không mua nữa đâu bé ơi
Chừng nào mà xe Honda có giá tới tay người dùng hợp lý thì chừng đó mới khá được...
@Majaaa AB nó đa dụng hơn. Bên yamaha có NVX cùng phân khúc nhưng thiết kế không phù hợp số đông nên ko cạnh tranh lại. Xem Yamaha có còn nào dùng cho gia đình, 2 phuộc như AB. Còn NVX thì đi với trai cao, có gái ngực tựa lưng thì được.
@anfang 2 phuộc hay 1 phuộc không quan trọng bằng chất lượng cây phuộc đó như nào nhé bạn. 2 phuộc dởm thì cũng chẳng bằng 1 phuộc xịn đâu.
@anfang Mình ngồi sau NVX rồi bạn, cảm giác êm ái dễ chịu dù rằng lúc leo lên thì hơi khó tí do yên hơi cao.
@Majaaa vấn đề là hãy nhìn AB xem. trẻ đi đc , trung niên đi đc, công sở đi đc, thể thao đi đc, đi chợ đc, đi chơi đc.

quay lại NVX xem, thông số gì cũng hơn, nhưng thiết kế kén người đi nên thành ra không cạnh tranh đc thôi.

k chỉ NVX mà thiết kế nào của yamaha cũng yếu da đụng hơn honda nên khó cạnh tranh. chứ ngồi kể thông số thì yamaha nó top 1 việt nam rồi chứ chả cần chờ ai phân tích 😆
7x ra giấy chứ đó mà 😁
57tr chắc đại lý đẩy lên ít nhất 65tr
Khó tìm ra vẻ đẹp của em này quá 😆 Hidden beauty đây rồi
Người cao mét mấy thì đi dc bác nhỉ?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019