Trải nghiệm nhanh Honda Air Blade 160: Linh hoạt và mạnh mẽ hơn rõ rệt

thanhtung6868
20/5/2022 6:17Phản hồi: 307
307 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

winter1989
TÍCH CỰC
2 năm
Xe máy yamaha
Tầm giá 40 củ khoai thì chọn xe nào vậy mn
Nghe có vẻ ảo quá nhỉ
Dame 89
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sao họ không tích hợp usb ở trước gần cổ xe nhỉ? Luôn tiện thì tích hợp cái map vào bản đồng hồ luôn đi.
Ae cho ý kiến giả sử e này với NVX ngang giá nhau thì em nào chay ngon hơn( ko tính ngoại hình)
Ps: mình đi NVX một người thì đầm, ngon mà cứ cột tầm 30kg trở lên sau yên là chạy nó hơi đảo đảo tay lái
@pham duc quyen yên sau là nhược điểm lớn nhất của NVX mà bác, chở người hay chở đồ đều khó chịu, xe này ưu tiên dành cho anh em to con, thích xe khỏe, lướt và thường đi 1 mình
thiết kế thì tùy cảm nhận, mình thấy cũng đẹp, cơ mà ko ưng nổi cái giá. Về head nó hét ra lửa, xe Yamaha bây giờ ngon hơn, thiết kế cũng ổn, nâng cấp nhiều, giá phải chăng.
Khôn như mày :D
jack_hard369
ĐẠI BÀNG
2 năm
Vấn đề là head nó có bán đúng giá niêm yết đâu mà mua. Hội bảo vệ người tiêu dùng vs hội người mù sát nhập nhau rồi, chả có tác dụng gì ...
Mr Vu79
ĐẠI BÀNG
2 năm
Honda là thằng làm giá kinh..
Honda chất lượng cùi rồi
xấu nhỉ ae, thấy đời 2015 đẹp hơn
tốc độ bàn thờ là có thật.
Hòa Vn
TÍCH CỰC
2 năm
Hàng tiêu dùng. mỗi người một ý, dùng cho mục đích khác nhau...Tùy tiền biện lễ!
hieppm121
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đời AB 2014 và đời này mình thấy đẹp nhất. Công nghệ trang bị đã tương đương với các đời Sh, PCX và Lead. Chỉ thiếu mỗi cái app kết nối đt nữa là hết bài
rung ga đầu, rè nắp xăng, phuộc trước ghẻ lở ko biết đc fix chưa, chứ ab 125 bản 2018 hưởng đủ
Kiểu này chắc thẳng tiến NVX quá, cơ mà NVX đời 2022 không có phối màu mình thích chứ không xúc rồi. Bố đời ông yamaha bỏ màu xám bạc trên NVX. Trong khi honda phối xám bạc trên AB đẹp.
Cũng mún thử quá
Sỹ Nam
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái mình quan tâm nhất là cổng C. Còn lại 150cc là quá đủ. Chứ mấy con nay mới về vn các đại lý hét giá quá
phuong.ktx
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tôi chưa bao giờ trả tiền chênh khi mua xe, nên tôi nói KHÔNG với HONDA.
Các bạn là người VN hãy tiêu dùng thông minh, tiền chứ không phải lá mít mà cúng cho bọn nó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019