Trải nghiệm resort Premier Residence Phú Quốc với hồ bơi cực dài

Duy Luân
2/2/2020 22:42Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Resort sang chảnh còn em đi trải nghiệm hoang đảo tối đốt lửa ngủ màn trời chiếu đất sát bờ biển ngắm sao mát khỏi nói 😁
@nicolasdoan Mấy con cá đã quá haha, biển cũng đẹp nữa
huedhcs
TÍCH CỰC
4 năm
Xin hỏi ad DL chụp xong thì làm gì tiếp với mẫu?
@huedhcs Hihihihi
vauto0123
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp quá anh ơi
dikhoa0511
ĐẠI BÀNG
4 năm
@DuyLuân
Phú Quốc chia làm 2 bờ Tây (novotel, intercon, sol, vinpearl...) & bờ Đông (Premier residen + Marriot).
Bờ Đông là bãi Sao và bãi Khem, biển bờ Tây không thể so được.
Tuy nhiên mùa này còn gió Đông Bắc nên bờ Đông sóng lắm, tháng 12 rồi mình đi gió thổi muốn bay luôn cả người luôn, cấm tắm luôn.
Tháng 4-5 mà ở bờ Đông thì perfect, trời vẫn còn xanh + nắng và quan trọng là hết gió, biển lặng.
Còn biển bờ tây chỗ novotel thì mùa nào cũng đen đen, mùa hè mưa thì miễn bàn luôn.
@dikhoa0511 Bãi Sao năm 2016 mình đi trong veo, đẹp ơi là đẹp 😁 kì đó đi cũng không bị sóng lớn như đợt này
dikhoa0511
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân Màu nuớc biển và đặc biệt là cát chỗ bãi Sao & bãi Khem, rất khác biệt so với phần còn lại.
vuquang1221
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dikhoa0511 Cảm ơn bác nhé cũng đang tính đi ks này vì có thẻ Acor như Mod mà chưa biết đi thời gian nào đẹp!
phucius
ĐẠI BÀNG
4 năm
Resort này khá nguy hiểm cho trẻ con, vì bể bơi quá dài và rộng. Gia đình nào có trẻ nhỏ cần phải hết sức lưu ý theo sát, cứu hộ khá thưa.
@phucius cứu họ mình thấy không thưa, nhiều lắm
Vòi xịt đít chỗ này mạnh kinh khủng, xịt muốn rách cả đít
Andy Bùi jr
ĐẠI BÀNG
4 năm
Phú Quốc bề ngoài thì đẹp đấy nhưng không biết được bao lâu thì ô nhiễm nặng,rác thải càng ngày càng nhiều chất cao như núi.Đi từ Dương Đông tới Gành Dầu thể nào cũng đi qua bãi rác đó,kinh khủng lắm.
dikhoa0511
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Andy Bùi jr Quá tiếc cho PQ, lỗi quy hoạch - quản lý, phá tan nát. Cả cái đảo trải dài 60km mà không có nỗi vài km đường bờ biển công cộng sạch đẹp như Đà Nẵng - Nha Trang - Phú Yên. Đất ven biển bán hết cho resort làm bãi biển riêng.
Động lực kiếm tiền đây chứ đâu trời ơi đã 😁
@MinhTriND Cảm ơn mod, chúc mod sớm dẫn bạn gái đi chơi
Hihi. Mình cũng hay đi review trải nghiệm.

Kênh du lịch của mình ở youtube
PHUONGLE TRAVEL.
M chuân bị đi review Resort o Cần Thơ
Đơn giản mà đẹp đó chứ nhỉ
cuongfam
ĐẠI BÀNG
4 năm
Resort quá đẹp!
Đẹp wa chắc mới xây.
laobantien
TÍCH CỰC
4 năm
Sang Premier Village hồ vô cực đẹp hơn nhiều 😃
vietnguyen77
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bể bơi đẹp, phù hợp cả người lớn trẻ em, bãi biển rất đẹp tuy không bằng bãi Sao. Đồ ăn sáng bình thường (mình ở 3 đêm nhưng không thấy thay đổi món). Ở đây buổi tối hơi buồn, trên tầng 13 có quầy Bar nhưng khi mình lên mới 9h tối đã không có khách nào ngoài nhân viên phục vụ và 1 chú DJ.
click ngay để được tận hưởng chuyến đi du lịch Phú Quốc tuyệt vời nhất nhé
@Duy Luân từ sân bay về resort có xe đưa đón miễn phí hay phải tự di chuyển vậy Luân ơi?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019