Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trải nghiệm Sony WF-SP800N, tai nghe TWS dành cho dân thể thao, chất âm mạnh mẽ, chống ồn chủ động

AudioPsycho
22/7/2020 5:24Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn đẹp quá. Bản thân mình thích cách thiết kế to của Sony, nó khiến mình cảm thấy chắc chắn hơn khi đeo, cũng như mic đàm thoại sẽ gần tai hơn, trò chuyện dễ hơn.
@Anthonie Le Thực tế là mic của tai Sony rất kém
Mod ơi. Cho hỏi về chất lượng đàm thoại thì sao nhỉ. Mọi cái khác thì miễn bàn rồi 😁
tam8101399
TÍCH CỰC
4 năm
@kenje Phạm đàm thoại thì.... cũng tàm tạm...
với mức giá gần 5tr thì hiệu quả mang lại phải xứng tầm rồi.
nhìn cách thiết kế của cái này thấy rất mát mắt.
Nhìn ở ngoài nó to vật vã. Cả case và tai nghe 1 màu nhìn đơn điệu lắm. Nhựa nhìn cũng có vẻ rẻ tiền
Btw, "Có thể nói tiếp sau Powerbeats Pro thì đây là chiếc tai nghe true wireless có thời lượng sử dụng pin cho một lần sạc cao nhất" <--- bác sai rồi. Thế con master dynamic mw07+ thời lượng pin 10 tiếng, tính cả case nữa là 40 tiếng bác để đâu
digikei
CAO CẤP
4 năm
@The little wind Nhảm, người ta ghi 13 tiếng/lần sạc. Ông nhảy vô kêu 10 tiếng, biết cộng trừ không ? Hay đọc chữ ko hiểu ?
@digikei Ghét cái kiểu bố đời này vãi lol. T đẻ ra mày còn dc chứ đó mà đọc chữ k hiểu
Hoặc là chủ thớt đã sửa lại bài, hoặc là t ko nhìn thấy cái dòng "26 tiếng nếu k bật chống ồn" mà chỉ nhìn thấy dòng "18 tiếng nếu bật chống ồn". Okay chưa?
Mở mồm ra là nói cái kiểu "biết cộng trừ ko, k biết đọc hả" bla bla nghe ngứa tai éo chịu dc
manhanh97
ĐẠI BÀNG
4 năm
con này có vẻ hơi không vừa túi mình. Ae giới thiệu 1 em chống ồn, âm thì tạm đủ ( hay càng tốt), giá phải chăng cho người thu nhập thấp không. Chấp nhận có dây ko dây nhá. Iu Iu nhìu hahaha.
@manhanh97 Android thì Galaxy Bud+
Apple cũng galaxy bud+
Tai nghe của Sony phải to gấp đôi hãng khác. Khá cồng kềnh.
Nhìn to vãi chưởng ra, gọn gì
Khá ngon
Hơi đắt nhỉ
uyvuhuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tại nghe Sony chất âm nghe là chất rồi.
Đã chạy bộ mà còn nghe nhạc mấy đứa nhiều tiền rảnh dữ. Dể lỗ tai thảnh thơi ra công viên nghe chim hát, nghe tiếng mấy bà chửi lộn cho thư giản hơn chứ
Chán quá, nhìn đã biết ko ra gì rồi, thôi anh em cứ mua airpod pro, tiện đôi đường.
Review cần sự trung thực, Tinhte nên có thêm phần đánh giá: reviewer tin cậy để chúng tôi còn follow
Mình thấy tai nghe Airpod của Apple nhìn vẫn gọn gàng, thanh lịch nhất trong các loại tai nghe true-wireless.
sonnguyen13
ĐẠI BÀNG
4 năm
gretat
cu_chuoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Anh em sử dụng tai true wireless thì con nào pin có tuổi thọ cao, tư vấn giùm? Thấy đa phần sử dụng trên 1 năm là pin có dấu hiệu chai, tuột pin rất nhanh.
concuuduc
TÍCH CỰC
4 năm
@cu_chuoi Ko có loại như bạn cần rồi.
duc2304
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cu_chuoi b thử loại tai nghe bluetooth dạng vòng cổ xem, trừ khoản kích thước ra thì t thấy nó tốt hơn true wireless gần như mọi mặt
Giá hoei chat nhỉ
Ko thấy so sánh chất ân với wf1000xm3. Phải chi cái wf1000xm3 có cái hook như con này thì tốt. Đeo wf1000xm3 chỉ mắc rơi
Cái giá hơi khó ưa
A Hoàng
TÍCH CỰC
4 năm
Sướng khoản ứng dụng Headphones (có cả cho iOS và Android). Ngày xưa có con SHB 52, phải xếp xó khi chuyển sang IOS !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019