Trải nghiệm tai nghe của QCY T7 - Có ứng dụng riêng
Good game
4 thángBình luận: 12
Em vừa mua tai nghe QCY T7 này trên shopee, lúc đầu nghe có vẻ hơi chán, sau khi sử dụng app để chỉnh âm thanh thì thôi rồi, bass,treb như loa thùng ấy (Đây là cảm nhận của em, mỗi người cảm thụ mỗi khác nên mọi người đừng chửi em). Một điều nữa là lần đầu tiên mình sử dụng dòng tai nghe có cảm biến ngừng phát nhạc khi lấy tai nghe ra khỏi tai, phát lại khi đưa tai nghe vào lại tai khá tiện.
Pin sử dụng được khoảng 3h max volume, đeo thoải mái, nhẹ tai, đeo 3h nhưng không bị đau tai.
Bảo hành ok, 12 tháng ở Việt Nam luôn.

N2X
CAO CẤP
4 tháng
Đẹp, ngon. Đang dùng QCY T3 có chip âm thanh cũng phê.
N2X
CAO CẤP
4 tháng
Mà kết nối với App sao bạn nhỉ? Mình tải App về mà ko kết nối được với QCY T3.
Good game
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@N2X bác tải app về chưa, tải app rồi chọn QCY T7, sau đó mở nắp tai nghe là nó tự động kết nối
N2X
CAO CẤP
4 tháng
@Good game Tải rồi bạn, mở nắp ra và đã kết nối tai nghe vào điện thoại rồi, nhưng vẫn ko được nhỉ?
Bạn mở hộp đựng tai nghe ra đèn trên hộp nó chớp màu gì vậy bạn? Trước của mình thì chớp màu xanh lá bây giờ thì nó ko chớp nữa mà hiện luôn màu xanh dương.
Good game
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Liemm Phan Xanh lá đó bạn, bạn thử sạc đầy rồi mở xem
@Good game Ok bạn để mình thử.
Nge 1 tai đc k bạn ơi
Good game
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Hoàng Anh 24 được nha bạn
cái app qcy mình không thể nào mà tạo tài khoàn được, nó không chịu gửi mã capcha về, bác cho e mượn tài khoản được không
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019