Trải nghiệm tai nghe Jabra 75T sau 1 tuần sử dụng

hijacker7500
4/1/2020 9:1Phản hồi: 12
Trải nghiệm tai nghe Jabra 75T sau 1 tuần sử dụng
Mình mới dùng tai nghe Jabra 75T được gần 1 tuần. Cảm nhận chất âm khá tốt, pin trâu, mỗi ngày mình nghe tầm 1-2 tiếng trong lúc làm việc và chơi thể thao. Trước mình cũng có xài B&O E8 2.0 là con inear đầu tiên đeo rất thoải mái nhưng cảm giác đeo con Jabra này chặt thì hơi đau tai, bù lại dùng cho chạy bộ thì fit hơn ẻm B&O kia. Anh em nào có cảm giác như mình ko? Hay do mình đeo chưa quen
Còn 1 điều nữa mình kết nối với đồng hồ của mình cho việc chạy bộ thì có vẻ tuỳ khu vực nó sẽ bị nhiễu chút chút rồi hết( ko đáng kể, chấp nhận được). K rõ là do đồng hồ hay tai nghe, chưa thử kết nối với điện thoại mang đi chạy.
Sướng nhất là nó nhỏ gọn, bé xíu rất là tiện. Âm của B&O nhẹ nhàng hơn,ẻm Jabra thì khoẻ khoắn, chắc hơn, amateur nên mình ko rõ treb bass mid gì đâu, đeo nhiều loại nghe thử thích thì quất thôi.
Về chống ồn mình khá hài lòng với PNC. Nó vừa đủ với mình, xài ANC cảm giác ko quen lắm. Hear through function working well. Và Jabra 75T xài button chứ ko phải tab như ở Beo E8 2.0, khá là tiện, trc đeo con B&O quơ tay sờ vào e nó loạn nhịp luôn vì nhạy cảm quá rồi 😁
Đấy là cảm nhận của mình muốn chia sẻ với anh em, bài viết đầu có gì cần bổ sung ae góp ý nhé.
Many thanks!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chanchan0306
ĐẠI BÀNG
4 năm
có firmware mới nghe ngon hơn nữa bác :3
@chanchan0306 Ôi đang định vào add cmt. Firmware 5.00 garmin mới update xong mình vừa đi chạy kết nối ổn lắm ko bị hiện tượng gián đoạn nữa
Bác dùng đh gì để chạy đấy ạ, GPS chính xác ko bác?
@lautuoisong Chính xác bác a. Em dùng garmin fenix 6
@hijacker7500 Quá đỉnh
lamtd
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em này chơi thể thao ngon không bác? Giờ có 75t active, ko biết nên tậu em nào
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lamtd có tiền thì mua 75t active thôi bạn, IP 57 cao hơn tập thể thao ngon.

Mình dùng 75t tập phà phà chẳng sao.
Odin
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Porcupinex Tôi đeo 75t hay rớt khi vận động mạnh quá. Ko hiểu có phải do mồ hôi làm nó trơn tuột ko.
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Odin Lựa tip khác bạn.
Odin
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ae có thấy hearthrough của em này rất tệ ko.
idoaudio
TÍCH CỰC
4 năm
Mời các bạn xem mình Review chi tiết em này.
cuongck17
ĐẠI BÀNG
4 năm
Phí tiền. Dùng Noble falcon đi, các bạn sẽ thấy khác biệt ntn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019