Trải nghiệm tệ khi đi "bảo hành" miếng dán Samsung Fold3
Rất hay và hữu ích!/30 người
Nam Air
một thángBình luận: 320
Tui đã từng dán cho Z flip, phải tự chế cái khung rồi cố định phần đầu. Miếng này ko thể nào dán mad gỡ lên đc đâu nhé! Tui rất ghét samsung, dỏm từ dịch vụ tới tính năng, chỉ đc cái sáng tạo lạ mắt. Nhân viên dán thấy ghê
mình đi dán flip 4 cũng vui: mua ơ Hoàng Hà, Hoàng Hà nói là được dán màn hình miễn phí 1 năm, thế là đem ra TTBH SS ở đường NĐC, Saigon. Họ nói nhân viên dán hiện đang đi công tác, tuần sau mới dán được cho mình. Đến thứ 2 có người gọi kêu đem máy ra dán, không cần thủ tục gì. Lúc dán xong, nhân viên nói còn được dán free 1 lần nữa thôi. Lúc đó mới biết là 1 năm là 2 lần, mà mới mua đt được có 4 tháng là bong. Hơi căng. Chất lượng dán ổn.
Mình cũng bị bong,nhưng trước khi đi thì gọi lên TTBH hỏi trước. Và cũng hỏi các em nó dán bằng máy hay gì, rồi chọn TTBH có dán máy thế nên ra chỉ việc chờ. Còn nữa, tất cả máy mua từ t9 đến t12/2021 thì đều được hỗ trợ dán free 2 lần tại TTBH. Máy mua sau phải đặt hàng, giá tầm 600k.
@hienkbmns Ttbh nào có máy vậy bác, để mình đi thử
@Nam Air Mình ở Hà Nội. Ra TTBH tại số 9 Đào Duy Anh b nhé! Chỗ khác thì mình không biết. Bạn thử gọi thẳng lên tổng đài xin số từng TTBH hỏi kỹ lại xem.
tình hình dùng lâu thế có vết hằn ở bản lề màn hình ko bạn chủ thớt ?
@socutezen0s Bình thường bác, hiển thị ngon
@socutezen0s Lúc nào cũng có vết hằn, ai bị ocd thì ko nên mua, còn lại thì cứ xõa thôi. Xài phê lắm
@Nam Air Bị hành như vậy thì bỏ miếng dán luôn xài trần cho máu
Sao BH ko copy lại như hãng A luôn 🤔
leeIP
ĐẠI BÀNG
một tháng
Đã gặp trường hợp này với fold2 TTBHSS Đà Nẵng, tốn 200k mua, đem về dán bó tay nên đổi qua iP đến giờ
Dân cái này như ppf phải dùng thêm nước mới vuốt được chớ
@bbnhutran Giờ PPF cần gì dùng thêm hóa chất mới dán được nữa đâu b. Cái mà b nói khả năng là dán dùng keo UV rồi.
Nhân viên trả lời khách là ko biết.a mang về mà làm thì sợ rồi
Samsung càng ngày càng mang tiếng. Giá đắt mà chăm sóc khách hàng tệ
Thôi, coi như học phí đi, hàng cao cấp mà samsung nó sản xuất cứ như hàng mã, đồ chơi ấy nhỉ

Bởi vậy, xưa nay chỉ có iPhone, không thì lg, sony chứ không bao giờ phí tiền mua Hàng Mã samsung
Đây là miếng dán phải có bộ kit mới dán được đem ra tiệm không có bộ kit khả năng cũng không dám nhận dán
Bạn nên nhớ rằng 1 dịch vụ nào ở nước ngoài dù tốt đến mấy nhưng khi đã về Việt Nam thì cũng thành đểu hết
Thôi cứ ip cho lành
Sai lầm lớn nhất của bạn đã mua sản phẩm Samsung tôi đã từng trải nghiệm qua các sản phẩm - Điện thoại, máy giặt và máy lạnh thực sự rất tệ
Em đang định đổi gió sang fold 3 để trải nghiệm thì đọc bài của bác em chột cmnl ạ. May quá cảm ơn bác.
Cười vô mặt
Ttbh samsung hiện giờ là ỦY QUYỀN nha. Mình nghĩ samsung k đứng ra bảo hành mà 1 số trung tâm là bên thứ 3 đc samsung ủy quyèn bảo hành đó
Kiểu gập vầy không sớm thì muộn thôi, chỉ có dùng bản lề mới bền được, công nghệ áp dụng vào không ăn thua kaka
dịch vụ rác
Đúng là đến chịu Samsung
Bảo không biết dán, mang về tự dán. Như vậy đúng là chịu luôn. Đã là trung tâm bảo hành thì phải giải quyết được từ A~Z mọi hỗ trợ từ phía khách hàng
Chắc tùy trung tâm bảo hành đó bác chứ bữa mình đi TTBH ở Nguyễn Đình Chiểu họ là rất chuyên nghiệp hình như được tặng miếng dán 2 lần lận bác ra đó thử nhé

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019