Trải nghiệm tính năng chống ồn và đàm thoại của AirPods Pro: Tuyệt vời!
AudioPsycho
2 nămBình luận: 183
Xài con XM3 được mấy tháng nhưng ko chú ý lắm tính năng chống ồn. Hôm qua ra quán cafe thử thì thấy chống ồn như kẹc, nghe rõ tiếng nhạc và người nói chuyện..
@raudien sony cần cải thiện vụ cancelation .nghe nhạc thì vẫn tuyệt
Thẩm du tinh thần tốt, tuyệt vời, oh yeah, oh my god
Ông nao lây airpod 2 bản sạc thuuwonglh nhé, nứng rồi đấy
Không thích IP nhưng muốn thử em này trên Android. ANh em nào test đi
Lướt tinh tế toàn là pr cho tai nghe này. Trc thi chê của ss loại nhét tai này k thoải mái đau tai các kiểu. Giờ quay lại khen nức mũi
Đoàn3327
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đợi ra mấy đời nữa chờ nó giảm giá vậy.
thanh_th
ĐẠI BÀNG
2 năm
chắc hẳn phải tuyệt vời rồi. đồ apple trong tầm giá thì
KhanhPru
ĐẠI BÀNG
2 năm
Dùng cho samsung đc không vậy?
Quá chuẩn
IPAD II
TÍCH CỰC
2 năm
rất yêu AirPod
tin_truc22
TÍCH CỰC
2 năm
Mod viết 3 bài mình hỏi cả 3 bài là có bật tính năng chống ồn gió của Sony lên chưa không thấy anh ấy trả lời. Mình bật lên là hết tiếng gió thật.
@tin_truc22 Hết gió nhưng vẫn thua xa airpod pro bạn nhé
bangtoto
TÍCH CỰC
2 năm
Mình không hiểu lắm, dùng chống ồn để có trải nghiệm tốt nhất khi nghe nhạc, mà chất âm nó lại không hay. Vậy chống ồn ở đây phục vụ đối tượng khác, chẳng lẽ đa số mọi người mua AP Pro làm máy trợ thính.
Like A Wind
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái mình k thích là giá và màu thôi. Còn lại cái j của Apple mình đều yêu hết
Cái tai nghe quan trọng nhất là chất âm thì toàn lờ đi không review 😆)
Con tai nghe này sẽ soán ngôi huyền thoại tai QC j đó ..quên bà rồi kkk.. Ngập mặt luôn 😁
quesshung
TÍCH CỰC
2 năm
Tai nghe chống ồn và đàm thoại giá 7tr và ifan khen đáng tiền, tưởng tai nghe mục đích sử dụng là nghe nhạc hay
TANALONG
ĐẠI BÀNG
2 năm
@quesshung nếu thưởng thức nhạc thì không thể dùng những loại tai nghe loại này mà phải là nhũng tai nghe trên 1000$ và không chạy xe máy khi nghe nhạc. còn tai nghe wireless mà chạy 50km/h nói chuyện bên kia nghe bình thương thì ngoài ảipod không có loại nào làm được.
Non-IT
ĐẠI BÀNG
2 năm
@TANALONG Cái airpods nghe nhạc nó chỉ bằng những tai nghe truewireless có giá 1-2 triệu, vậy sao giá nó chát thế? Và sao ko làm chất âm nó tốt như những tai nghe TWL khác để nó có giá phù hợp với giá $249??? Chỉ nội những tai nghe TWL như B&O, Senn, Bose, Jabra...sao Airpods ko có đc chất âm như mấy con này??? Cái gì airpods nó dở thì chấp nhận nó dở đi bác ơi...!!!
Mới mua Airpds 2, chẳng nhẽ lại vô tình để mất phát để mua Pro à
@dangnhatanh1412 Đổi thôi bạn. Mình cũng thế, bao ngày gom góp đập con 2 đươc 10 ngày nó ra con pro. Lỡ rồi, đổi luôn 😁
kuboombi
ĐẠI BÀNG
2 năm
bài này sẽ tinh tế hơn nếu bạn control được cảm xúc của mình 😃
Zinu
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đã quá nhiều bình luận ở trên nhưng mình vẫn phải nói lại. Có mỗi 1 con Airpods Pro mà mỗi ông làm 1 bài. Biết nó xịn nó hay rồi mà kéo tin toàn review Airpods mới sợ ghê.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019