Trải nghiệm tính năng chống ồn và đàm thoại của AirPods Pro: Tuyệt vời!
AudioPsycho
2 nămBình luận: 183
đeo lâu gây khó chịu tai
VUNPH
ĐẠI BÀNG
2 năm
@zozolozozove có cùng thắc mắc, đeo lâu có gây khó chịu k, vì những tai nghe bose, mình đeo lâu vẫn rất êm tai do miếng đệm cao su làm quá tốt
Hỏi chân thành là liệu mấy tính năng này người tiêu dùng thông thường có phân biệt được ko nhì, hay chỉ mấy ông xài nhiều loại mới cảm nhận rõ nét được sự khác biệt
VUNPH
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Maxken86 phân biệt được rất rõ nha bạn, do bạn chưa có đk xài tai nghe chống ồn nên bạn k thấy sự khác biệt giữa tai nghe loại này với tai nghe bt, điển hình dòng này xài tốt nhất là bose Qc20, Qc30 ...
@VUNPH Dự là đeo đi máy bay mới chuẩn ồn nhì 😁
tuluan
TÍCH CỰC
2 năm
Thấy toàn khen, chưa thấy điểm yếu của em ấy sao. Hóng tiếp 😆
VUNPH
ĐẠI BÀNG
2 năm
cái này phải có tai nghe test thử vài ngày mới cảm nhận được, chứ nói k thì k tin lắm, ngoài ra cái cảm giác đeo lâu có đau tai k thì k thấy đề cập, do tai nghe 1,2 đeo lâu đều cảm giác khá cấn tai
namhongnamdo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@VUNPH nếu b đeo con 1,2 mà còn thấy cấn tai thì m đoán là chắc chắn con này cũng cấn mà còn cấn nhiều hơn vì dù gì nó cũng là in-ear mà, chắc nó chỉ thoải mái hơn so với các dòng in-ear khác thôi chứ k thể thoải mái như ear-bud đc
Ai dùng Airpod pro rồi cho cái cảm nhận về đàm thoại khi đi xe máy. Khi thực hiện cuộc gọi thì đối phương có nghe thấy tiếng gió khi chạy xe máy không vậy? Nó có lọc gió không nhỉ? Lúc trước mình dùng tai nghe của Plantronics Voyager Legend có lọc gió cực tốt, đang đàm thoại bằng tai nghe khi đi xe máy gió vèo vèo mà đối phương không nghe gì cả cứ nghĩ đang trong phòng. Vì đôi lúc mình hay nhận cuộc gọi khi đang chạy xe nên muốn biết xem nên mua Airpod pro hay là dòng Plantronics tiếp. Thanks.
i2Bi
CAO CẤP
1 năm
@Cam Tuong Có video mod đánh giá rồi đó bạn. Tìm xem đi.
Đàm thoại nhỏ xíu! Cứ bị bên ki chê nhỏ xíu
Thực sự thấy bác khen airpod pro đàm thoại làm mình ... trăn trở. Bởi vì mình thì hoàn toàn ngược lại, trừ khi gọi ở chỗ vẳng vẻ, không tiếng ồn thì bên kia họ ... căng tai lên nghe thì ok. Chứ đi xe bus or ngồi ở chỗ đông người thì toàn bị complain là ko thể nghe thấy tiếng mình nói, chỉ nghe thấy âm thanh xung quanh. Có bác nào bị giống em không?
pekopink
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình trước nay dùng dạng hạt đậu, chuyển qua dạng chân dài này có tiếng gió rít khi chạy bộ rất khó chịu.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019