Trải nghiệm Zing MP3 2022: thông minh, kho nhạc phong phú, dành cho người Việt

ND Minh Đức
16/5/2022 11:31Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranhduy
TÍCH CỰC
2 năm
Lâu rồi kg sd Zing MP3, sử youtube music là sướng nhất, nguồn nhạc đa dạng, gọi ý nhạc hay nữa
Susuraudai
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chẳng hiểu phong phú cái gì, ko có nhạc của Bức Tường, ko có Mỹ Tâm, ko có Đen Vâu... rất nhiều ca sĩ lớn đã tẩy chay zing vì vi phạm bản quyền.
Bảng xếp hạng thì toàn bài nhảm, có tiền là lên top. Phí tiền mua vip
@Susuraudai Mua vip xong nghe nhạc 320k có khác nhạc 128k k b???🤔🤔🤔

😜😜😜😜😜
thelord186
TÍCH CỰC
2 năm
Vẫn đang dùng “vũ trụ” Apple music. Nào để đổi nghe thử zing xem sao =))
pdkhanh22
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình ít nghe nhạc trên điện thoại, app hay dùng là Zing MP3, đáp ứng quá tốt nhu cầu của mình, thỉnh thoảng có chuyển qua Nhaccuatui nếu Zing MP3 không tìm thấy bài hát.
dhttan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bài viết chất lượng & video đủ thông tin, nghiêm túc.
dhttan
ĐẠI BÀNG
2 năm
dhttan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Kent Light
TÍCH CỰC
2 năm
nhiều người quá khắc khe với chất lượng âm nhạc mà bỏ qua nhiều tính năng tiện ích,
với người dùng phổ thông thì Zing MP3 cũng tốt mà nhỉ
K.M.Huy
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Kent Light dễ dãi như bác thì có khi soundcloud cũng đủ rồi chứ bỏ tiền ra làm cái gì =]] "công nghệ lõi" của ngành phải tốt cái đã còn tiện ích thừa thãi có hay ko có chả quan trọng
Kent Light
TÍCH CỰC
2 năm
@K.M.Huy mình k có mua, mình down chiasenhac về nghe LL bình thường thôi chứ nhu cầu k cao
@Kent Light Lên chiasenhac download lại kêu nhu cầu k cao. Trang này nhiều nhạc, gần như nhạc hay tìm kiếm đều có, vì nó đc người dùng chia sẻ lên mà. Người biết kiếm thì tải nhạc lossless cũng k bị lừa như zing, mua vip tưởng đc nghe 320k nhưng hoá ra là 128k đẩy lên🤣🤣🤣
Kent Light
TÍCH CỰC
2 năm
@Fan.MU nhu cầu không cao là mình nghe thấy nó hay hơn thôi chứ k tìm hiểu sâu, cũng k soi âm trường, chi tiết, high mid hay deep bass các kiểu. nhiều chuyên gia tìm hiểu sâu quá đâm ra khó tính, nghe nhạc nào cũng thấy sạn.
Ví dụ 1 người tai trâu thì đi ngang qua đường nghe được 1 đoạn nhạc có giai điệu hay là đủ phiêu, vui vẻ. Còn các professional nghe thấy sạn lại bực cả người kkk
@Kent Light 👍👍👍
.Gù.
TÍCH CỰC
2 năm
Tinhte quảng cáo cho zing thì chắc êm rồi ko còn nhạc lậu nữa
@.Gù. K có nhạc lậu thì k có nhiều bài, bản quyền thì chắc cũng chả có nhạc quốc tế, vì ca sỹ nước ngoài ai rảnh háng mà hợp tác với zing 😜😜😜
Zing nhạc củ chuối, ít cập nhật nên bỏ lâu lắm rồi. Được cái giao diện app nhìn đẹp.
Giờ chuyển qua xài premium Spotify vs Youtube là đủ.
khoaguitar
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lỡ mua 1 năm chứ sẽ dừng. Kho nhạc ít xịch. Quốc tế ko. Sơn tùng ko. Mỹ tâm ko. Nói chung nhìu ko
hovaqu
TÍCH CỰC
2 năm
Ông Z này quảng cáo rất bố láo.
K.M.Huy
ĐẠI BÀNG
2 năm
chả hiểu thêm thắc ba cái tính năng vớ vẩn vào làm cái mọe gì, này thì giá xăng giá vàng, này thì thời tiết =]] trong khi đó kho nhạc thì ít, chất lượng thì lởm, làm app kiểu này thì chết 😁
qwarl
TÍCH CỰC
2 năm
từ ngày zing bắt có vip mới nghe nhạc 1 số bài đc là em chuyển sang spotify free rồi, nhu cầu có v thôi nên vẫn thấy ổn😁
kilyku
TÍCH CỰC
2 năm
ĐT ad chất quá
amio1st
TÍCH CỰC
2 năm
Từ sau 2012 vào ko vào được acc thì mình ko còn dùng nó nữa. Xưa có cc gì cũng vào youtube hay zing mp3 test loa các kiểu. App từ đt, mtb, ipad đều cài. Tưởng nó diE rôi chứ.
@amio1st Năm nào chả tổ chức sự kiện trao giải trên VTV chết bằng niềm tin, chẳng qua h mấy nghệ sỹ lớn nó k hợp tác nên éo có nhạc của họ, các nền tảng khác cũng nghe đc các bài trên zing nên ít người dùng thôi b🤣🤣🤣

T cũng bỏ đc gần chục năm rồi😜😜😜
King Midas
ĐẠI BÀNG
2 năm
Rất chê
Mình vẫn giữ thói quen tải nhạc vào máy nghe 😆 stream thì đăng kí youtube premium có cả youtube music cho tiện. Mấy app nhạc của Vn trc mình dùng thường không có ấn tượng tốt vì thông tin tag trong các bài hát thường thiếu hoặc sai, chất lượng cũng mp3 320 fake khá nhiều. Không biết giờ đã cải thiện được hết chưa.
tuan 95
CAO CẤP
2 năm
từ lúc dùng youtube music thì quên hết các app nghe nhạc còn lại, lâu lâu vô zing nghe bxh xem có gì hay ko thôi
Song mã NCT và Zing MP3 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019