Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trailer phim Deadpool: Tui mặc đồ đỏ để đánh nhau bị chảy máu cũng không ai biết

Nam Air
5/8/2015 7:10Phản hồi: 177
177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

w32bigbang
ĐẠI BÀNG
9 năm
DP của cái nguồn gốc người sói đầu phải DP này thật vớ vẩn hết sức, toàn những người chưa đọc truyện xem lèo tèo vài tâp phim mà phán như đúng rồi DP nói là anti hero mình nghĩ cx ko chính xác lắm chỉ là hành động theo cảm tính và ý thích thần kinh có vấn đề thôi....
chắc các bác chưa chơi game deadpool rồi 😁
khicon_9
TÍCH CỰC
9 năm
nó đây nha 😁
http://marvel.vn/DocTruyen.aspx?idtap=1416
@khicon_9 thanks bạn
Đùa chứ cãi nhau mãi, mình ít xem film, xem rồi thì film gì cũng thấy tốt. Có mỗi không thích xem Bat và Super Man bởi vì không hợp
Bá hơn nhiều là đằng khác đấy anh, Deadpool có thể trò chuyện vs tác giả, tự nhận thức dc mình là 1 nhân vật hư cấu truyện tranh, có 1 chiếc túi thần kì có thể rút ra bất cứ vũ khí nào Dead thích từ súng ống đến bom tới xe tăng, có thể nhảy về ô truyện trước để thông báo cho chính mình về nguy hiểm sắp xảy ra, trong game còn chửi cả người chơi khi mình chơi "ngu" và còn nhiều nhiều khác nữa, nếu chưa thấy đã, thì Ex của Deadpool là nữ thần Tử Death 1 trong những thực thể vũ trụ mạnh nhất dưới quyền Living Tribunal (LT dưới quyền TOAA thôi), còn vợ Deapool bây h là Shikla 1 con quỷ địa ngục vô cùng hùng mạnh (chúa quỷ địa ngục). Deadpool BẤT TỬ và ko có cách nào có thể giết Deadpool dc dù có chặt nhỏ ra, ném vào mặt trời hay phân rã ra cấp độ phân tử thì Deadpool cũng sẽ lại bước ra từ đâu đó (1 bí mật là Thanos chính là người nguyền rủa Deadpool bất tử). Đủ bá chưa anh? ;)
l
Ryan Reynold bựa lắm bạn ơi, coi thử Blade 3 và 1 số phim khác sẽ thấy a khá bựa, cơ bản Green Lantern là nói nhiều chứ ko bựa. :p
Thằng nào đó là Thanos đó bạn 😁
họa điên mới cho Adam cast vai này 😕
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vẫn bị chảy máu và chặt đứt lìa ra được nhưng có điều không chết vì anh ấy gần như bất tử 😁:p

Ko chết, thay cái đầu sắt khác vào nhé bạn. Bạn nói iron man chứ k phải tony nhé 😁
coffee_white
ĐẠI BÀNG
9 năm
DeadPool tương truyền rằng có khả năng tái tạo lại chỉ từ một sợt lông mũi 😆 ! nên thật sự ra anh quá bá đạo rồi
viettracy
TÍCH CỰC
9 năm
"Dự kiến"..
Từ lúc nghe cô Lê Na phát biểu tới h e k còn tin vào cái gì "dự kiến" nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119