Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trang bán hàng Best Buy tiết lộ Moto 360 sẽ có giá 249,99$

Blaze1st
17/8/2014 21:9Phản hồi: 51
Trang bán hàng Best Buy tiết lộ Moto 360 sẽ có giá 249,99$
Screen Shot 2014-08-18 at 4.10.10 AM.png

Trang bán hàng trực tuyết của Best Buy mới đây đã đăng tải một số thông tin của chiếc smartwatch Moto 360, và cho biết họ sẽ bán nó với giá khoảng 249,99$. Bên cạnh việc đưa ra giá, website của Best Buy cũng tiết lộ thêm vài đặc điểm của Moto 360 như được trang bị màn hình cảm ứng LCD, độ phân giải 320 x 290, dùng lớp kính cường lực Gorilla Glass 3, có khả năng chống nước, cảm biến đo nhịp tim hay khả năng đo số bước chân của người dùng. Tiếc là chúng ta không biết được cụ thể ngày bán ra chính thức của Moto 360, chỉ biết rằng nó sẽ sớm xuất hiện.

Thực tế thì đây không phải là lần đầu tiên giá bán của Moto 360 được hé lộ, hồi tháng 5 năm nay thì Motorola cũng vô tình để lộ giá của Moto 360 (vẫn là 250$). Như vậy nhiều khả năng 250$ sẽ là giá bán lẻ của chiếc đồng hồ thông minh từ Motorola này, với 250$ thì Moto 360 đắt hơn so với sản phầm cùng loại là LG G Watch (229$) và Samsung Gear Live (199,99$).

Theo dự kiến thì Motorola sẽ tổ chức sự kiện giới thiệu Moto 360 vào ngày 4/9 tới đây. Tinh Tế sẽ đưa những thông tin mới nhất đến với các bạn.

51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế cách tân nhưng vẫn hơi dày. Mỏng tý nữa thì đẹp. Vát cạnh được nữa thì toẹt vời.
@vnstockguru Bác này ăn rồi ngồi canh tinhte à. Ko có bài nào mà bác này ko cmt. Chắc bác làm quán net hay seeder tinhte à? 😁
SMW chắc chờ 1 time nữa. Giờ pin vẫn chán. vài ngày sạc là thấy oải rồi.
@spsp Được trông quán net đã sướng bác ạ.
Mình đọc tin nhanh nên hay vào tinh tế chém chơi.
Mình thỉnh thoảng viết báo nên vào đây để lấy ý kiến, quan điểm của một số phi chuyên gia. Ngây ngô nhưng thực tế. 😃.
Tốc độ đẻ bài của tt vẫn hơi bị chậm.
@vnstockguru Như bác thì nên mua đồng hồ truyền thống , mỏng thêm tí nữa pin ngày sạc 3 lần

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
carotmen
TÍCH CỰC
10 năm
Đẹp và rất thích, nhưng giá thì không đep cho lắm, vì người tiêu dùng chưa hình dung được nó ngon bổ đến mức nào, hay là mua về xài thời gian ngắn rồi lại vào xó. Nên chắc cũng ngại bỏ ra số tiền lớn để mua em nó!

Sent from my iPhone using Tinhte.vn app
So vs mấy cái Watch vớ vẩn khác ~200$ thì em này giá 250$ cũng hợp lý, quá đẹp so vs quy định
Nhưng e vẫn sẽ đợi iWatch :v
KingHorse
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyen_huuvinh82 Bây giờ thì tính sao bác :3
Giá đó là giá hãng ,giá chợ đen thì còn cao nữa ,mà con này lại đc tin sản suất số lượng ít trước thì giá bèo cũng 440usd
Với mình là Moto 360 là SW đẹp nhất hiện tại. Nhưng giá thì quá chua. Mong muốn ở mức 4tr... thì dễ mua hơn.
hiep06_01
TÍCH CỰC
10 năm
Giá tầm 3-4tr thì có mà cháy hàng. Một SW đẹp nhất của thời điểm hiện tại.
zViVuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thôi thì đã xuống zen 5 chờ asus làm xái smw cho nó có đôi, laptop, smp, smw...cũng đc ngon bổ rẻ lại hay
P/s : Mà hình như có zen 5 dragon 400 mọi ng nhỉ, e 4.5 ra rồi mà e nó chưa thấy đâu nhỉ
Giá vậy hợp lý rồi , muốn rẻ thì mua đồng hồ Doanh Nhân bán đầy trên muachung :p
Giá chua chát quá, giá này cho ai nhiều tiền và đam mê thực sự, chứ mình giá này làm con G2 docomo cho sướng. Hihi
Giá này là êm rồi. Nó là con Smartwatch mình thích nhất ... dù chắc còn lâu mới được sờ vào😃
Chờ xem con smw của asus coi sao, thấy bảo có $99 thôi 😁
Ngon quá. Giá này ngang pebble steel
tonyhieu
TÍCH CỰC
10 năm
@duythanh90 bạn em mua nó ở vn mất 7 củ . con này mà hot thì khoé còn chát nữa
nếu chống nước được 5~10 bar thì 5tr cũng được, chứ ko dòng smw dính tí tị nước là khỏi hồi sinh luôn 😁
mình thì lại thấy nó hơi chát 😁
Hoi met ..!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
em sợ mỗi cái giá thôi à !
4m5 thì sẽ mua. Hơn 5 chai thì chờ tiếp thế hệ 2 😁
các bác tính kẹt sỉ quá, nếu nó là 1 đồng hồ sang trọng, gia công tốt thì smw 5 chai là mức giá cơ bản 😁 đừng so mấy con gear làm gì, nó như cái màn hình gắn thêm dây thôi 😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019