Trek Support - balo đính kèm sạc pin mở rộng

niky
22/9/2010 16:28Phản hồi: 20
Trek Support - balo đính kèm sạc pin mở rộng
Trang bán hàng Quirky vừa giới thiệu một sản phẩm balo đa dụng mới, với tên gọi là Trex Support. Chiếc balo mà Quirky đang bán lẻ với giá 150 USD đó không chỉ dừng lại ở việc giúp các bạn có thể mang theo một laptop 15”, các dụng cụ học tập hay các thiết bị điện tử cầm tay, mà nó còn cho phép bạn sạc pin song song 4 thiết bị điện tử bất kỳ trong khi bạn đang mang balo trên vai.

Trex Support bao gồm 3 phần chính: chiếc balo, phần đựng laptop và một phần đế đệm khí đặc biệt. Chiếc balo được thiết kế khá đẹp mắt với rất ít khóa cũng như có nhiều đệm mút bên trong. Phần đựng laptop là phần có thể tháo rời. Khi bạn đặt nó vào trong balo thì nó như một ngăn riêng dành cho laptop, còn khi bạn tháo rời thì nó chính là một bao bảo vệ cho laptop của bạn. Phần gây chú ý nhiều nhất trên chiếc balo này chính là phần đế đệm khí.

Phần đế này tích hợp pin sạc dung lượng cao, có thể sạc ngược lại cho các thiết bị điện tử khác, thông qua cổng USB. Nó có thêm 4 ngăn đựng các thiết bị điện tử cầm tay, đa kích thước. Và nhờ vào pin tích hợp, phần đế này cho phép sạc cùng lúc 4 thiết bị đặt trong 4 ngăn đó, với thời lượng sạc tối đa theo công bố vào khoảng 7 tiếng (tùy theo thiết bị!). Bạn có thể xem thêm chi tiết tại link nguồn bài viết.

Nguồn: Quirky
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducpham88
TÍCH CỰC
14 năm
sao càng ngày công nghệ càng kinh khủng thế nhỉ ? dần dần ko còn xạc đồ chơi nũa mà bưng luôn nguyên cái ba lô đi sạc. Thấy nó dư dư thế nào.
ý tưởng ko tồi! Bây giờ công nghệ cao đòi hỏi nhiều thứ quá....
0ngchuc0d0n
ĐẠI BÀNG
14 năm
cai balo to đùng đùng thế thì chả dám mua đâu
mắc nữa chứ
cái này tiện lợi chứ giả dụ đi đâu xa thì nó rất tiện ích mà 😁
nhìn tấm đệm thèm wá psp ipad ip 4 😁
đeo vô, gặp mưa là thành cột thu lôi di động. xoẹt...đứng cười một mình đen thui👼
Apple lúc nào cũng đc ưu tiên trong quảng cáo ! riêng cái Balo này em đã thấy iPAD - Iphone 4 . ...... vẫn chưa nhìn thấy con NOKIA 1202 nào;)
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
lại một sản phẩm cho IP, nhưng mà kô cần thiết lắm
kennho123
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bây giờ quảng cáo nào cũng dính tới apple nhất là ip4
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn hình thức thì hơi xấu nhưng kết cấu thị lại đẹp 😁, có tiền mình chắc là ko mua em này
Có tiền là hốt liền chứ ở đó mà chê.
Đẹp thì ai cũng phải công nhận, nhưng mua thì suy nghĩ hơi lâu 😃
Sợ thật. 1 ba lô công nghệ, Chứa đủ hết, Giá 150$ khá đắt nhỉ > < Có cả PSP Sony không hẳn chỉ riêng đồ Apple.
Cái quả pin này khi đeo trên lưng nó nổ như mấy quả pin tàu thì sao nhỉ :timebomb:
zSilverStar
ĐẠI BÀNG
14 năm
Với giá $150 thì hơi rẻ so với nc ngoài đó chứ 😃
kate87
TÍCH CỰC
14 năm
Đã Pre-Order 1 em ko biết khi nào mới có hàng. Khi nào nhận đc mình sẽ chụp hình chi tiết thật cho anh em xem.
Bác cho hỏi ! bác order ở web của nó thế nào thế>> có thể hướng dẫn mình hok?
cũng muốn order em nì :d
balo nhìn đẹp wá không biết giá cả thế nào..
Có khi hở điện giật cho banh xác ra :timebomb:
mình nghĩ đây cũng là ý hay, nhựng mà như vậy hơi nguy hiểm, lỡ giật hay đi mưa chắc là tiêu.....hihi, thôi chịu khó sạc pin đầy đủ cầm đi vẫn an toàn hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019