Trên chân Bitis X - Leo 10 - Phiên bản phối hợp đặc biệt với Pepsi

Nam Air
20/7/2018 9:8Phản hồi: 200
Trên chân Bitis X - Leo 10 - Phiên bản phối hợp đặc biệt với Pepsi
Đội ngũ thiết kế của Bitis đã thêm lần nữa cho ra mắt mẫu giày mới, phối hợp với một thương hiệu nổi tiếng. Nếu như hôm trước chúng ta có mẫu Marvel với những anh hùng ảo, thì hôm nay với mẫu Pepsi, chúng ta nói đến những người hùng ngoài đời thực - người hùng thể thao Lương Xuân Trường và Messi.

Mẫu giày này nằm trong dòng X của serie Hunter, tức là dòng cao cấp, với giá bán 999 nghìn - cầm 1 triệu đi mua vẫn còn thừa 1 nghìn mua kẹo ăn.

Video trên chân giày:

Như các bạn xem video cũng thấy, điểm nhấn của mẫu này là sự phối hợp màu sắc xanh dương, đỏ và trắng của Pepsi vào thiết kế giày Bitis Hunter X.

Mẫu Lương Xuân Trường sẽ có đế 1 màu, dây màu trắng đỏ xanh. Mẫu Leo 10 thì có đế nhiều màu cá tính và sợi dây giày phối hợp màu cùng tông.

Đây là mẫu Lương Xuân Trường

Còn đây là mẫu Leo tường 😁 - Đùa thôi, là mẫu Leo 10, model là mình đang tái hiện động tác leo tường vào nhà bạn gái.

Do có mẫu Leo 10 nên mình trên tay - trên chân chi tiết mẫu này luôn nhé anh em.

Do kết hợp với Pepsi nên ta có thể thấy ngay logo Pepsi và logo Hunter X nằm ở phần lưỡi giày

Quảng cáo

Cận cảnh thì các bạn thấy giày vẫn sử dụng thiết kế không lưỡi, phần thân trên đồng thời là lưỡi luôn, rất nhiều hãng giày cũng sử dụng thiết kế thế này để giày có form đẹp.

Đế giày có vẻ cao hơn một chút, Bitis gọi là đế lite-flex cải tiến

Điểm nhấn bằng nhựa bên hông giày vẫn đậm chất Bitis Hunter - Logo Pepsi thì được thêu vào giày luôn chứ không phải là dạng in

Quảng cáo

Nhìn kỹ phần đế hơn một chút, đế này theo mình phù hợp đi phố và có thể sử dụng trong gym.

Đây là miếng lót - Bitis nói họ cải tiến miếng lót này với công nghệ lót kháng khuẩn công nghệ 6 điểm

Chúng ta xem thêm hình giày nhé

Bình thường mình mang cỡ 42 hoặc 9US, đôi mình mang trong bài này thì cỡ 43, phần thân giày ôm vừa vặn, phần mũi dư một chút xíu, nếu Bitis làm size 42.5 thì mình nghĩ là mang vừa đẹp luôn

Giày có cho cả nam và nữ, nam có thể mua size từ 39-45, nữ có thể mua size từ 35-40

tinhte_tren_tay_biti's_hunter_x_pepsi_15.jpg tinhte_tren_tay_biti's_hunter_x_pepsi_16.jpg

Thêm thông tin giày mình copy từ trang của Bitis:
  • Màn bắt tay quốc tế của biti’s hunter “Thế Hệ Hoàn Toàn Khác”
  • Cao hơn, êm hơn, nhẹ hơn
  • Bộ đế lite-flex cải tiến
  • Mũ quai siêu thoáng khí
  • Tem TPU trợ lực gót chân
  • Đế lót kháng khuẩn cùng công nghệ 6 điểm
  • Size Nam: 39-45; Nữ 35-40
  • Giá 999 nghìn
Các bạn có thể đặt hàng hoặc xem thêm thông tin trên link này nhé
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bitback
TÍCH CỰC
6 năm
Không biết có anh em nào bị giống mình không, đôi HunterX của mình mang cũng được nửa năm mà phần nhựa cao su bị nứt ra như kiểu chờ ngày đứt vậy :3, mang thường xuyên nhưng cũng không có dầm mưa phơi nắng gì cả.
@bitback Ko biết sao cứ tháy bitis chỉ chi ihiep mang vào mới đẹp. Thể hiện đc giá trị đôi giày.
Kalanhikov
TÍCH CỰC
6 năm
@lehoanggiang.1985 Giày có nhiều size mà bạn, chọn cái loại nào to ngang ấy, thì đi sẽ không bị.
Foot Width: Boots are typically available in 6 widths: B (extra narrow), C (narrow), D (regular), E (wide), EE (extra wide), and EEE (triple wide). We suggest ordering your boots according to the size chart above. First, measure the length of your foot to find your base size.
josephvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bitback Có thể cho mình xin 1 tấm hình cho dễ hình dung ko bạn? Cảm ơn bạn.
deoxys
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái chữ pepsi thêu chỉ trắng tháo ra được không mọi ng, nhìn trông kì kì 😁
ThaiCaly
TÍCH CỰC
6 năm
@youngstuden78 Mấy cha lấy đâu ra thông tin mua vs giá cao hơn khi có thêm logo pepsi z. Nó thay đổi vs mấy dòng củ rồi mà. Tuy kg nhìu nhưng chênh nhau chiwa tới 150k vẩn tốt chán
spy179
TÍCH CỰC
6 năm
@anti-fan oto tháo logo được mà bác 😃 vẫn có mấy thằng đi trộm logo bán đấy chứ
@ThaiCaly nhưng mà nó in logo lên thì nó phải giảm giá...
@ThaiCaly Nhưng mà có logo nhìn không ưa đc, như kiểu hàng trúng thưởng ấy.
vohinh_00
TÍCH CỰC
6 năm
Em đã hốt nó sau khi nhìn thấy e nó... Hic tuyệt vời. IMG_8833.JPG IMG_8834.JPG IMG_8831.JPG
baophucdoan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Wolfrain Đồng ý với bạn. Mình mua nhiều đôi adidas bên Nhật giá rơi khoảng 2000 - 3800 yen thôi (Duramo 8, Energy Cloud 2, Kozmi) và chất lượng rất tốt. Thậm chí mình thấy những đôi như Pureboost và Snova Glide Boost giá xuống hơn 4000 yen (khoảng 1 triệu, store VN đang bán những đôi này trên dưới 2.5 triệu) là bất ngờ nhất, nhưng tiếc là mình săn hụt sale 😔
@baophucdoan E cũng mới đc dì cho dòng CloudFoam gì đó
Mình vẫn thích đôi Midnight Black hơn 😁
Biti's đã sống lại nhờ MTP 😁
@Maxken86 Hình như Bitis có nhân sự trẻ với cách nghĩ mới nên ra các sản phẩm cũng mới mẻ trẻ trung hơn, và cách quảng cáo cũng vậy.
@p.a.tuan Hiệu ứng đậm nét nhất là trong MV Lạc Trôi & Đi Để Trở Về của Soobin 😁
@Maxken86 Đi Để Trở Về là quảng cáo của Bitis mà!?!?
Play Boy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@p.a.tuan Chính xác là nhờ con gái của chủ Bitis với suy nghĩ hiện đại, trẻ trung đã hồi sinh thương hiệu cũ này 😁
tvquang92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tính ra đôi LXT đẹp mà, cá nhân mình k thíc cái đế phối màu :v. Đang băn khoăn giữa phiên bản LXT vs màu black
solar.dx
ĐẠI BÀNG
6 năm
đẹp hơn rồi đoá! kkk
maru
TÍCH CỰC
6 năm
Biti's đẹp bền, giá hợp lý. So với đôi das 2-2.5tr thì cũng chỉ bằng thôi =))
13ig0taku
ĐẠI BÀNG
6 năm
@maru nếu Adi mà dưới 2trđ thì mua Bitit cho rồi ko chênh lệch nhau mấy - đang so giá tiền mua chính hãng nhé, tại chưa mua online quốc tế ship về bao giờ, xách tay thì sợ giả. Kinh nghiệm xương máu. (Trừ khi mua Adi đợt sell off giá dưới 2trđ nhé, hàng giá gốc trên 3Trd thì ngon quá ko nói làm gì, so sánh khập khiễng)
kosmyn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@13ig0taku Mới mua đôi Puma ở store Puma mỹ về hết 2tr4 store ở VN bán 3tr950. Em thấy mua ship về ok lắm bác, bác nên order thử ợ ^^!
baophucdoan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@13ig0taku Em mới mua đôi Supernova Glide Boost ở store adidas US ship về tổng là 1.3 triệu (đợt sale và có code). Trong khi ở store VN vẫn 3.4 triệu bác ạ. Bác nên thử một lần xem sao. Em order cũng 5, 6 đôi rồi.
danhdang2603
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn như đồ tặng từ Pepsi vậy :3
hộp giày nhìn chẳng tương xứng với dôi giày
Vậy là quảng cáo cho pepsi à
nhìn như nhân viên hãng pepsi nhỉ? : ))
ronanh
TÍCH CỰC
6 năm
Moá, Tự dưng đi quảng cáo không công cho pepsi.
Tại sao không phải là giá đó trả thêm tiền quảng cáo còn 600k chẳng hạn.
magom
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ronanh sao bác biết không trả tiền
@ronanh Pepsi phải trả tiền cho biti's rất nhiều.
ronanh
TÍCH CỰC
6 năm
@dark_knjght01 Ở góc độ là người tiêu dùng cuối cùng. Chưa biết ai dốt hơn ai mày ạ.
@ronanh 😁 càng nói càng thấy ngu, chết cười =))))))
Nhìn như Nike Air... Logo pepsi ko có thì đẹp hơn.. Qc 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019