Trên facebook không biết có cách nào chặn quảng cáo triệt để không mọi người? Nhiều khi những nội...
2 thángBình luận: 53
Trên facebook không biết có cách nào chặn quảng cáo triệt để không mọi người? Nhiều khi những nội...
Trên facebook không biết có cách nào chặn quảng cáo triệt để không mọi người? Nhiều khi những nội dung mình không muốn xem mà cứ đề xuất cho mình hoài luôn. Hôm nay lại gợi ý cho mình hình quảng cáo nội y mà hơi không được hay nữa nên cũng khó chịu quá.
53 bình luận
Report liên tục. Thấy cái nào chơi cái đó😁😁
@trangvekien uhm, chứ mình ghét mấy nội dung mà mình thấy hơi nhạy cảm lắm luôn.
@trangvekien Report không cũng chưa ăn thua, thêm chặn nick quảng cáo đó luôn, Dần dần sạch đẹp
@nebazoc Uhm, nên như vậy thôi bạn 😆
@nebazoc Ko hề nhé, rp cái này nó sẽ chèn cái khác vào thay thế, kiểu như nó mặc định số lượng trang qc ấy. Kể cả là chặn, mình đã từng kỹ lưỡng thử nhiều lần, khi chặn thằng nào đó, chụp lại màn hình lưu, 1 thời gian sau tự nó chui vô lại. Nói chung là vô phương
Fb nó là bố đẻ của qc rồi bác. Chắc không chăn hết đâu
@lehuuthe1202 mình thì chả thích qc ở đâu cả. hihi. lúc có qc nhiều khi cũng kệ, ko quan tâm
@lamtien338 Instagram là mình càng ko dùng luôn
@lehuuthe1202 Mình cũng vậy. Hình như nó đơn thuần chỉ ảnh thì phải
@lamtien338 Uhm, lâu lâu có video nữa
chặn dễ mà, xóa tk là xong
@nnkjsc Nhiều khi ko thích dùng fb lắm luôn
@nnkjsc không lướt web là yên chuyện
@nebazoc Uhm, mình muốn tắt triệt để luôn quá
Bớt kết bạn lung tung, bớt theo dõi, bớt like. Cứ có quảng cáo không đúng chủ đề là báo cáo nhóm và chặn nick đó. Mới đầu thì mất thì giờ xíu, dần dần thoáng đãng và sạch rất nhiều. Thông tín đọc được cũng khá gần với tính cách và nhu cầu của mình. Làm thử đi
@nebazoc Uhm, cám ơn bạn, có gì mình chặn mấy trang kỳ cục đó. Còn việc kết bạn lung tung thì từ lúc mình bị nguy hiểm hồi 27/7/2021 là mình sợ lắm rồi nên ko dám kết bạn lung tung nữa 😔(
mình report liên tục nhưng chỉ được vài hôm nó lại trở lại, chán kinh khủng
@lightingbolt Uhm, nhiều khi bực bội mấy cái quảng cáo ko mong muốn thiệt luôn
@lehuuthe1202 giải pháp triệt để là bỏ FB
Cười ra nước mắt
@lightingbolt Mình muốn chặn quảng cáo mà chặn ko đc
@lehuuthe1202 Mình cũng thế 😔
@lightingbolt Quảng cáo kỳ cục hoặc thu thập thông tin cá nhân là mình ko thích :((
thì bỏ fb là xong. tôi bỏ cả 4 năm rồi
Cười vui vẻ
@Swings Onlyone nếu đc mình cũng muốn bỏ fb luôn

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019