Trên tay 3 phụ kiện "săn" trong Black Friday, mời anh em cùng chia sẻ

thanhtung6868
29/11/2019 12:41Phản hồi: 175
Trên tay 3 phụ kiện "săn" trong Black Friday, mời anh em cùng chia sẻ
Black Friday đang rầm rầm rộ rộ, mình cũng tạt ngang dọc mua được vài món. Và có 3 món phụ kiện mà mình nghĩ anh em có thể cần dùng giống như mình, nên vội vàng trên tay chia sẻ cùng anh em. Trong đây có 1 cổng chuyển đổi USB-C to Ethernet RJ45, một cáp sạc 3 in 1, và 1 đế đỡ sạc Apple Watch. Nếu các bạn có "săn" được món phụ kiện nào trong dịp này thì cũng mời các bạn cùng chia sẻ với mình trong topic này, để mọi người cùng nhau tham khảo nhé.

Cáp sạc 3 in 1 Mophie có chuẩn MFI (1 mét), giá gốc hơn 500k, mình mua được giá 410k.

- Thương hiệu Mophie đối với mình thì có mức độ tín nhiệm cao, ngoài giá bán ra thì hầu như mình hài lòng. Cộng cáp 3 in 1 này với đầu cắm dạng USB-A, sau đó sẽ chia ra 1 đầu sạc Micro-usb. Ngoài ra có thêm đầu Lightning và USB-C, nhưng để sử dụng thì cần cắm nó vào đầu cáp Micro bên dưới. Tức mỗi lần chỉ sạc được 1 thiết bị, nhưng 1 cộng cáp có thể sạc cho 3 loại chân cắm khác nhau.

Đầu chuyển đổi từ USB-C ra Ethernet RJ45 Belkin. Giá gốc khoảng 1tr100, mình mua được với giá 710k.

- Đây là cộng cáp chuyển đổi xịn trong khoảng giá quanh 1Tr, mình thấy có bán trong Apple Store. Cũng vì giá không được "yêu thương" nên mình có mua dùng thử 1 số thương hiệu khác rẻ hơn xong không vừa ý do một số yếu tố như hiệu năng cũng như ngoại quan. Vừa hay có giảm giá thấy vừa ý định muốn mua nên mình mua.
- Công việc chính mình dùng với cộng cáp này đó là đảm bảo đường truyền mạng thật sự ổn định để có thể Live Stream từ máy tính (Macbook), hoặc với một số bạn chơi game online, game Moba... Thì cũng rất cần 1 đường truyền mạng ổn định, không ảnh hưởng bởi các thiết bị phát không dây.

Đế đỡ sạc không dây Apple Watch Belkin. Giá gốc hơn 600k, mình mua được với giá hơn 400k.

- Đây là 1 món phụ kiện khá vui vẻ, nó giúp cho việc sạc Apple Watch trên bàn được trở nên gọn gàng hơn, thuận tiện hơn trong việc theo dõi đơn giản như giờ giấc, và là có tính thẩm mỹ cao hơn.
- Không được tích hợp sẵn bộ sạc không dây của Apple Watch, bạn cần cài cộng dây sạc zin khi mua máy vào chân đế để sử dụng sạc. Và phần đế được ngăn ra làm 2 phần để bạn có thể quấn phần thừa của dây sạc vào bên trong, giúp gọn gàng sạch sẽ hơn nếu bạn có để sạc trên bàn.

Tổng 3 món hàng này làm mình thiệt hại 1,5tr đồng nhưng hài lòng. Và mình mua online ship trong ngày, anh em chịu khó dạo quanh các cửa hàng bán online, hay các trang thương mại điện tử kiểm tra qua xem có món gì hấp dẫn hay đang quan tâm mà giá tốt không nhé. Và nhắc lại nếu anh em có món phụ kiện gì săn được trong dịp thì mời chia sẻ cùng mình trong bài cho các bạn khác tham khảo.

175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái đế sạc nhìn yêu thế
mramato
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân Mình thấy cái đế của flosku đẹp hơn!
huy.th
TÍCH CỰC
4 năm
@mramato cái đó tận 100 bảng lận 😆) mình biết lâu rồi mà kg dám chơi
@Duy Luân Vãi cái đế nhựa ko mà bán 600k, tưởng kèm cả sạc rồi chứ, nhựa gì bán mắc vậy 😔
hoangpro1234
ĐẠI BÀNG
4 năm
@saobang3886 nhựa đến từ sao hỏa. vãi cả 600k
Tìm mấy đôi giày Nike và Adidas mà ko ưng các mẫu giảm mới ác.
@vohakhanhtinh Mình đi 43
@nguyenmanh287 Size bạn nói mình có sẵn mấy loại. Hàng full hộp, giấy lót, tem, tag và túi giấy của Adidas. Giá rẻ hơn nhiều so với mua ở Việt Nam. 0906416268, Zalo mình gửi mẫu và giá để bạn tham khảo ha.
Kid_Alone
TÍCH CỰC
4 năm
@nguyenmanh287 upload_2019-12-1_0-5-12.png

Nike Sale 30% như mọi năm mà cũng chán,
Add ngon hơn, đi săn đc 7 đôi Black Yeezy thôi !!!
comment mang tính chất khoe 😁
tamthanh09
ĐẠI BÀNG
3 năm
@vohakhanhtinh Mình side 42 có đôi nào runing ko bạn? 0905051146 thanks
Nhìn pro phết
ngole88
TÍCH CỰC
4 năm
Đang canh me con Airpods 2 để mua thêm cái mà mình chưa săn được 😆
ngoisaola9
TÍCH CỰC
4 năm
@ngole88 Đây: https://www.adayroi.com/tai-nghe-khong-day-apple-airpods-2-with-charging-case-sac-co-day-p-2497962?offer=2497962_MNG
nnquangit
TÍCH CỰC
4 năm
@ngoisaola9 Cuối tháng này nó dẹp đó, giờ nó đang giảm giá tốt. Anh em lên adayroi hốt đồ lẹ đi.
Quy Le Anh
TÍCH CỰC
4 năm
Sao bảo Black Friday toàn hàng sắp hết đát bán vội? :v
@Puppy Potter Thì đúng thế mà, mấy cái thể loại sale thực tế 40-50% thì toàn hàng hết trend hoặc cũ thiếu size các kiểu, chứ mấy hàng hot thì giỏi lắm giảm 20% là mừng rồi.
tuan 95
CAO CẤP
4 năm
@Puppy Potter tuỳ thôi, mua ở đâu nữa, có những deal ngon thật sự
bibeo89
TÍCH CỰC
4 năm
Cung. Đc mà k cần thiết
athonl
TÍCH CỰC
4 năm
Đế sạc ngon nhở.
thanhtam788
ĐẠI BÀNG
4 năm
hàng rẻ hơn nè
lvchien.xd
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thanhtam788 đây không phải hàng của thằng trả tiền quảng cáo nhé ;)
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
4 năm
@lvchien.xd Chuẩn ;)
Cái giá đỡ thôi mà mắc nhỉ
wire_EDM
TÍCH CỰC
4 năm
Cũng ổn đấy chứ
tuanleej
ĐẠI BÀNG
4 năm
Làm cái cáp sạc 3in1 của basues có 150k ngon bổ rẻ
huy.th
TÍCH CỰC
4 năm
@tuanleej Cáp mophie có MFI, an tâm hơn
@huy.th Loại này Anker, Aukey, RavPower cũng có mà giá mềm hơn. Chưa kể tới ZMI nữa.
huy.th
TÍCH CỰC
4 năm
@zombie01 Brand Mophie cao cấp hơn mấy Brand bản kể trên mà, nó được bán trong Apple Store 😁
quocthanhjs
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sáng giờ chưa mua gì hết.
@quocthanhjs Bác thớt mua toàn đồ giảm nữa vời và không đáng mua 😆
Powerbank aukey 25600 có PD 30W 1tr
Sạc aukey 60W 2 cổng type c 900k
12 sợi cáp mfi 2m của amazon 700k
Kiếm đc có vậy 😁
@nvidiafanndth bác cho em xin cái link sợi cáp Amazon với :D
@themarshall258 https://www.amazon.de/gp/product/B07DWD3NPG/ref=ppx_yo_dt_b_asin_title_o01_s00?ie=UTF8&psc=1
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
4 năm
@nvidiafanndth B mua đắt thế
Giá đó mua anker với ravpower còn ngon hơn
;)
@ChuoiNo1 Ý b là cục pin hay cục sạc?
Dây 3 trong 1 mình thấy vẫn hơi cao so với hãng khác.
@nui Mophie giá không dễ với số đông, nhưng may thay chất lượng nên gỡ gạc lại.
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
4 năm
@thanhtung6868 Của mình 499k mẫu mới chắc ăn sale ngon hơn b chủ thớt rồi
phụ kiện ae ko nên đốt tiền vào mấy cái thương hiệu có "độ hoàn thiện cao". Rồi nó vẫn chết như thường thôi
clapika
TÍCH CỰC
4 năm
@If you dont mind Vâng chắc chắn rồi bác ạ. Xưa giờ em dùng Belkin nó vẫn chết như thường, nhưng được cái là an tâm và quăng quật thoải mái. Cũng chẳng phải tự nhiên mà nó bán đc giá chát lè thế và dám bỏ ra 15k bảo hiểm cháy nổ cho món phụ kiện đâu ạ
@clapika bán đắt thì mới có tiền mà bảo hiểm chứ bạn ơi.
@If you dont mind chuẩn, nhìn quả cáp type C sang Ethernet giá đến 1tr1 đúng là quá chát, dù là có thương hiệu đi chăng nữa thì cũng ko cần thiết phải đắt đến thế
clapika
TÍCH CỰC
4 năm
@If you dont mind Nhưng công nhận là xài nó thích thật mà. Em đang chờ con cáp C Lightning Belkin của Apple store Sing về xem nó như nào
clapika
TÍCH CỰC
4 năm
@O.R.A.N.G.E Em nghĩ chắc nó đắt là vì có cái bảo hiểm 15k bác ạ
Crissevillss
ĐẠI BÀNG
4 năm
cái đế sạc hay nhỉ
@Crissevillss Chỉ có miếng nhựa thôi mà 600k 😆)))))))
Crissevillss
ĐẠI BÀNG
4 năm
@xtheskyx Uhm thì ý tưởng khá hay đấy chứ😃))
Giá thì có giá this giá that😃
Cũng éo mua đc gì hôm nay.
1 cái sạc Anker 12W để sạc cho XSmax: 180 nghìn, giá gốc 225k
1 cái tai nghe Wireless Xiaomi 200k, giá gốc 400k 😁
1 cái sạc Aukey PB-XN10 đang giảm giá còn 290k :D
@themarshall258 Tai nghe nào của Xiaomi giá gốc 400k thế có chắc là giá gốc chưa :D
plusvn
TÍCH CỰC
4 năm
@themarshall258 XS Max mua sạc nhanh PD 18W đi chứ mua cục anker 12w làm gì :D
@plusvn căn bản mình ko chơi game, với dùng 1 máy nữa là BB keyone nên khá thoải mái về pin, đêm về cắm sạc cả 2 máy, sáng hôm sau là đầy pin, ez :D
Cái ngày lừa đảo tại Việt Nam! ... các cửa hàng toàn ảo giá ...quỳ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019