Trên tay AirTag Loop - phụ kiện đựng AirTag chính chủ Apple!

Mikeknowsme
13/5/2021 10:10Phản hồi: 96
Trên tay AirTag Loop - phụ kiện đựng AirTag chính chủ Apple!
Tuy hiện tại đã có nhiều bên thứ ba làm phụ kiện đựng AirTag rồi - bạn cũng cần mua để đựng hoặc cố định AirTag với các đồ vật cá nhân. Nhưng đối với mình lại hứng thú với phụ kiện của Apple dành cho AirTag hơn, lý do vì nó đẹp, hoàn thiện tốt cũng như đựng được vừa khít cái AirTag mặc dù nó có giá cao hơn các sản phẩm khác.

AirTag Loop sử dụng cho nhu cầu gì?

Đây là AirTag Loop, không chỉ cố định AirTag mà nó còn giúp chúng ta móc vào các đồ dùng như túi, ba lô, dỏ xách, va li đi du lịch, xe đạp,…

Thiết kế

Mình mua hai phiên bản, Leather Loop (bằng da, cái màu đỏ) và Loop - bằng vật liệu polyurethane. Cái bằng da Apple bán 39 USD (chưa thuế) và mình mua ở Việt Nam với giá 1tr190, và cái còn lại là 29 USD mua ở Việt Nam là 790k.

Thiết kế AirTag Loop bao gồm hai thành phần khác nhau và được tách ra bằng một nút bấm để đặt AirTag vào trong.

Mình chưa từng thấy nút bấm nào như cái của Apple, nó đơn giản, bấm vào và tách ra cũng dễ dàng mà không dùng lực nhiều.

Cái Leather Loop là nguyên một thành phân da, được may bằng chỉ cố định rất đều, phần mép da được mài và sơn lại cũng khá đẹp. Phiên bản mình trên tay là màu đỏ (Product) RED.

Sử dụng

Sau khi bỏ AirTag vào phụ kiện Loop thì chúng ta sẽ móc nó (luồng qua) những cái quai trên ba lô, túi xách, va li,… hay bất cứ đồ dùng cá nhân nào của bạn để móc nó theo.

Quảng cáo

Chúng ta sẽ có tình huống sử dụng như thế này, cá nhân mình mua AirTag Loop nhằm để móc AirTag với ba lô.

Hoặc mình móc AirTag vào gi đông xe đạp như thế này.

Phụ kiện này đơn giản và đẹp cho nên việc móc vào túi xách, ba lô như một món phụ kiện trang trí song song với việc định vị đồ vật đó. Tất nhiên những ai chỉ cần định vị đồ vật của họ thì bỏ AirTag hẳn vào trong túi là xong, chẳng cần mua cái Loop này móc vào làm gì 😁

Suy cho cùng đây cũng chỉ là sản phẩm đựng/móc AirTag, không phải là thứ giúp bạn chống trộm lấy cắp tài sản. Những ai hay quên, hay có quá nhiều đồ đạc cần ghi nhớ thì AirTag hay phụ kiện cho AirTag sẽ giúp ích cho họ, và giúp ích cho cả bản thân mình.
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple biết kiếm tiền quá 😆😆😆
18K
CAO CẤP
3 năm
@senfall Bây giờ thì tôi đã hiểu hàng thủ công ở việt nam không được đánh giá cao.
senfall
TÍCH CỰC
3 năm
@Congcu Thị bạn ý tự làm để dùng mà tính công xá chi. Chứ còn làm phải mất vài tiếng, cộng dồn thời gian làm thì 30 phút/ cái. Bán thì 200k mới đủ công.
senfall
TÍCH CỰC
3 năm
@18K Sao lại k đc đánh giá cao, cũng đắt hơn bt mà. Đấy là mình đánh giá theo kiểu làm dùng. Chứ bán giá đó đâu, tùy thương hiệu thợ mà giá sẽ khác nhau. Nên mới có chuyện tàu 20k, tây 200usd.
Congcu
CAO CẤP
3 năm
@senfall Vậy bạn nên nói là “chi phí vật liệu” thôi.
Nhiềunkhi cái tag này còn giá trị hơn cái đc tag. Mà cứi móc còn đắt hơn cái tag chính 😆
@Mr.Whisky
Cười ra nước mắt
@Mr.Whisky Kinh hồn
Khôn như mày :D
Airtag còn có bao airtag, sau này có thuốc chùi bao airtag rồi định vị túi airtag
Đến cái nút bấm cũng đc khen để đẩy giá trị lên vượt mức của nó, má 😆)))))
@Mikeknowsme Mod cho hỏi luôn là cái nút đó có giống như cái nút bạn nói trong đây ko, ý mình là về “ đơn giản, bấm vào và tách ra cũng dễ dàng mà không dùng lực nhiều”
https://tinhte.vn/thread/tren-tay-va-tang-combo-ba-lo-va-tui-deo-korin-design-thiet-ke-dep-hien-dai-tien-dung.3057854/
duyez95
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Mikeknowsme giá trị từ tiền mình bỏ ra chứ éo phải giá trị mà mình nhận dc 😆))
idtent2008
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Mikeknowsme Ui mình cũng chưa từng thấy cái nút bấm như vậy bao giờ. Apple lại vừa định nghĩa lại cái nút bấm rồi. Woww woww
tuantran.vms
ĐẠI BÀNG
3 năm
@duyez95 Cái balo đẹp quá cho mình địa chỉ link sản phẩm với. Tks bro
Đẹp mà ta lại không cần
Wow balo Millican, chuất đấy!
@JaegerH.. Do cái ba lô đẹp nên gắn phụ kiện Apple nhìn mới đẹp thôi😆
Cái airtag với balo nhìn đẹp quá ạ
Thật ra Airtag là đồ vật trang trí anh em ạ. Dễ gì ai lại bỏ quên ba lô, túi xách hay xe đạp? Đeo Airtag chủ yếu cho đẹp thôi.
Tính ra phụ kiện bằng hoặc mắc hơn airtag nữa
@mrthanh213 Ừm, thốn khoảng này
@mrthanh213 Thôi thì nếu mua airtag phụ kiện mua khắc tên dc 😆
Móa.800k cho cái dây cố định làm bằng nhựa dài 1 đốt ngón tay.Các thể loại bvs gọi bằng cụ thật 😆
@mrpresident55 Bcs chứ nhĩ 😃))
@mrthanh213 Bcs sao hút nổi máu 🙄
techmen
TÍCH CỰC
3 năm
Dân thừa tiền quá....
Hiếm khi thấy cái đồ nào của Apple vừa có tính trang trí cao lại có công dụng dễ dùng và mức giá dễ tiếp cận đến thế. Đợi có hàng chính hãng giá ổn định thì mua cũng hợp lí
@n.a.v.i.p Mua bao da khắc tên có vẻ giá hợp lý hơn
@n.a.v.i.p Thật luôn hả 😃
Out trình với hàng khacten rồi hixhixxx
boozyer
CAO CẤP
3 năm
Giá mặn chat. Đúng là hàng táo
@boozyer
Tiền đâu mà mua
voe
TÍCH CỰC
3 năm
mua 1 cái móc vô “ ch y m “ nhỡ hôm nào đi chơi say quá còn biết đường tìm
Cái đù mé Apple, làm ra cái tag ko có lỗ xỏ rồi bán phụ kiện cắt cổ.
‌A‌ir‌Tag giúp mình ‌tìm đồ hay minh đang ‌‌nâng niu quá ‌mưc‌‌‌‌‌‌ de ko bi ‌‌mat 😆
.acu.
TÍCH CỰC
3 năm
"luồng qua" chỉ có luồn qua hoặc lồng qua thôi nha bạn
Thế mua 4 cái màu đỏ là 156 đồng với 4 cái Air Tag 99 đồng !!
4 cái chắc họ tính 119 đồng thôi chứ nhỉ !! Cả bộ chắc tầm 6-7 củ chăng !!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019