Trên tay Amazon Halo: Vòng tay theo dõi sức khỏe, theo dõi giấc ngủ, theo dõi giọng nói

Nam Air
21/1/2021 7:3Phản hồi: 60
Trên tay Amazon Halo: Vòng tay theo dõi sức khỏe, theo dõi giấc ngủ, theo dõi giọng nói
Cái vòng Halo này của mod @Knah đã mua về dùng, mình mượn trên tay giới thiệu với anh em. Cơ bản thì nó giống như tên tiêu đề, anh em mang vào và setup xong thì nó sẽ theo dõi anh em 24/24 luôn, làm gì nó cũng biết hết.

Mời anh em xem clip trên tay:

Khi anh em mua cái vòng với giá 99.99 đô la Biden này thì nó sẽ đi kèm với gói membership, khi dùng gói membership đó với cái vòng thì nó có thể theo dõi các thứ sau:
  • Lượng mỡ cơ thể
  • Đánh giá chất lượng giấc ngủ
  • Tư vấn thói quen cuộc sống
  • Đánh giá giọng nói của anh em trong cuộc sống

Cái hộp nó như thế này, đơn giản gọn nhẹ.

Trong hộp chỉ có cái kẹp sạc với cái vòng + sách hướng dẫn sử dụng thôi.

Đây là thân máy, có cảm biến đo nhịp tim, chân sạc tiếp xúc.

Đai đeo thế này, vòng Halo không có màn hình gì hết nha anh em.

Quảng cáo

Tháo đai ra cũng đơn giản thôi, nó gài bằng 2 cái nút này.

Anh em thích thì có thể mua nhiều loại vòng tay đeo khác nhau cho hợp gu.

Cảm giác đeo trên tay nhẹ nhàng, thoải mái.

Nói về phần mềm đi kèm Halo, anh em có thể dùng nó để theo dõi mọi khía cạnh trong cuộc sống.

Quảng cáo

Theo dõi hoạt động hằng ngày, theo dõi giấc ngủ, đo lượng mỡ cơ thể, thậm chí đánh giá chất lượng giọng nói của bạn.

halo fat.jpg

Về tính năng đo lượng mỡ cơ thể: bạn sẽ nhập chiều cao cân nặng, sau đó dùng app và camera của điện thoại để quét cơ thể.

halo fat 2.jpg

App sẽ chụp hình và phân tích lượng mỡ trên cơ thể bạn, nghe nói là còn chính xác hơn cả máy inbody.
Tất nhiên nó có hạn chế, cụ thể sẽ không chính xác nếu bạn mang thai, bạn nặng quá 250kg vv.

Về tính năng đo giọng nói:

halo voice.jpg
Trên vòng tay sẽ có micro và nó sẽ nghe bạn nói 24/24 (trừ lúc bạn disable nó)

Nó sẽ cho bạn biến trong ngày lúc bạn nói thì giọng của bạn nghe ra sao, cụ thể là bao nhiêu % là vui vẻ, bao nhiêu % là buồn, bao nhiêu % là bực mình vv và vv.

Những lúc không muốn nó nghe bạn thì bạn có thể tắt cái micro bằng nút mute này.

Về tính năng theo dõi giấc ngủ: nó sẽ biết bạn lên giường nằm bao lâu mới ngủ, ngủ sâu nông ra sao, chất lượng giấc ngủ thế nào.

Thậm chí nó có thể dùng micro để biết phòng của bạn có chó mèo gì làm ảnh hưởng giấc ngủ không, néu có nó sẽ nhắc bạn đuổi chó mèo ra khỏi phòng để ngủ cho ngon.

Gía của vòng là 99.99$ kèm với 6 tháng membership, sau 6 tháng thì bạn sẽ phải trả 3.99$/tháng để dùng tính năng đo mỡ, phân tích giọng nói, phân tích cuộc sống và cho lời khuyên lành mạnh.

Nếu bạn không đóng phí thì bạn có thể sử dụng vòng này để đo bước chân, đo nhịp tim và đo thời gian ngủ.

Cám ơn mod Khánh đã cho mình mượn trên tay, hy vọng mod Long sẽ có bài đánh giá chi tiết em này để anh em xem nhé.
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng bài chia sẻ chi tiết của mod @Trần Hoàng Long. về sản phẩm này 👌
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Truongi89
ĐẠI BÀNG
3 năm
hóng, nếu tiện ích chắc mua cái xài chung với AW, khoái tính năng nghe và phân tích ra cảm xúc
Cười vô mặt
99.99 đô la Biden 😆)))))))) Nhanh vãi
@NicholasWoo 99.99 biden cho ngắn gọn...
Cười ra nước mắt
@NicholasWoo Chắc ý bạn ấy nói là mấy ngày trước còn gọi là đô Trump, giờ thì chuyển qua đô Biden rồi😁😁😁
Leo-Huỳnh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình order trên đây nhé ae, đã đặt 1 con, chờ ngày về review 😁

Facebook.com/moonlinestoreusa
Truongi89
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Leo' 5s cảm ơn bác, để tối em nghiên cứu thử, hihi
Leo-Huỳnh
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Truongi89 Haha ok bác. Thấy nhiều người hỏi lắm, e order hơi muộn. Hy vọng hàng về trước tết, e viết bài review lên Group TT :v
Truongi89
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Leo' 5s chờ bài review của bác
Yêu quá
KoLuan
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Leo' 5s Cảm ơn Leo nha, mh cũng order luôn
Ổn nhỉ. Ko hiểu được nếu nó tính năng hay vậy những điều này thế hệ tiếp theo có trên aw ko nhỉ
Em đặc biệt quan tâm đến tính năng đo lượng mỡ, band này dùng kỹ thuật đo gì để cho ra kết quả nhỉ?.
Mong mod Long làm một bài đánh giá chi tiết hơn về vấn đề này và so sánh với các giải pháp hiện có.
gaucon3503
TÍCH CỰC
3 năm
@BillyTheKid96 Phân tích hình ảnh dùng AI thôi bác. Chắc phải chính xác cao lắm AMZ mới tung ra như vậy nên có thể yên tâm
J4F: giờ qua nhiều đồ trên 1 cái tay, 1 đồng hồ cơ vì sở thích, 1 đồng hồ công nghệ vì trend, 1 vòng phong thủy vì mê tín, giờ thêm 1 dây vì sức khỏe 😁
qwarl
TÍCH CỰC
3 năm
@Nguyễn Khai Trí v có đeo hết ko bác hay mỗi bữa 1 cái thay đổi nhỉ😁
@qwarl có hôm e đeo 1 bên đồng hồ cơ 1 bên miband hoặc 1 bên huawei 1 bên vòng đá bác ạ. Nhiều người hỏi lắm - mà chủ yếu hỏi xem có bị gì không mà đeo lắm vậy
Cười vô mặt
@Nguyễn Khai Trí có thể gom cái dây sức khoẻ và đồng hồ công nghệ thành 1 mà, mua con xịn chút là chính xác :D
tbn2004
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đi theo con đường Miband đây mad. Đời đầu miband cũng ko có màn...
makaja
ĐẠI BÀNG
3 năm
vòng này có thông báo té ngã, nhịp tim hay bất thường gì cho ngươi thân ko mod, mua cho người lớn tuổi đeo ổn ko nhỉ 😁
@makaja Hình như ko có á bâc
makaja
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Nam Air cảm ơn bác
KoLuan
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cũng hóng xem mod Long có nhận xét gì chân thực hơn nữa ko
dây loại này thấm nước lâu khô lắm
Con này có đo nhịp tim hồi phục không nhỉ anh em
qwarl
TÍCH CỰC
3 năm
thích kiểu ko có màn này hơi smart watch nè😁
Đến cái dây đeo cũng phải làm nhái Apple. Quỳ
@Rainwalker Đồng hương thì là học hỏi, không phải nhái
Tôi tin em!
@Rainwalker Dây y chang dây sport loop =)))
Ngủ nghê đeo làm gì cho nó vướng víu
@thanhlevan81 Ủng hộ quan điểm này
Cái membership này đồng bộ vs Amazon Prime luôn đúng không nhỉ?
Vì mình sử dùng amazon prime theo năm nên có cần đăng ký thêm cái membership này không ta?
Nhìn cũng hay hay...
nó có báo notifications bằng cách rung không nhỉ?
nguyenphivn
ĐẠI BÀNG
3 năm
có cái nào tương tự như vầy hoặc ngon hơn trên thị trường chưa nhỉ?
Đi ngủ nó đòi đuổi gấu ra khỏi phòng thì...
Anh theo em
thinhpham_nt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhìn lạ mắt và nhẹ nhàng ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119